Tổng hợp, chia sẻ kinh nghiệm Survival - Modern Warfare 3

Thảo luận trong 'Call Of Duty' bắt đầu bởi KilluaKnight, 1/12/11.

1. [R]inkitori

[R]inkitori Mr & Ms Pac-Man

Có bác nào chơi cái này qua teckno + hamachi k add y!m mình vs bat_man_511. Sắp Tết mà gãy chân ở nhà chán quá, bác nào rảnh chơi survival vs mình nhé ^^

2. Jason West

Jason West T.E.T.Я.I.S

bác join room
    Public VN2
    pass 123

nhá :D

3. [R]inkitori

ok đã join, mà bác nick j` thế, mình nick hamachi là Batman511.

4. OneWingedAngel_7

OneWingedAngel_7 Dragon Quest

Đến được lúc e đảo chỗ số 1 và số 5 thì không bao giờ e làm thế nữa đâu =)

Mà easy thì đánh làm gì 8-| Hard v' insane mới vui chứ 8->

5. [R]inkitori

4um mình toàn xài stream thì phải ~.~ chả thấy ai xài hamachi mấy =.="

6. Juggernauts

Juggernauts Youtube Master Race

Uh toàn Steam, mà giờ chúng cũng chán chơi bỏ sang BF hết rồi :) !

7. Jason West

Jason West T.E.T.Я.I.S

giết con jugg kìa bà con :))
    sandman :D

8. Juggernauts

Juggernauts Youtube Master Race

Óe, ta ko phải động vật quý hiếm đâu mà săn :-s !

9. Mưa Băng

Mưa Băng Youtube Master Race

Một chỗ camp tương đối tốt Interchange :D

10. OneWingedAngel_7

Wave 5 mà tiền bạc có vẻ dư dả nhỉ =) Hay là thèm ăn gạch ?

11. tuanbanh

tuanbanh Moderator Moderator

Đợt đầu bắn cả mw3 lẫn BF3......nhưng h` chỉ bắn co op mw3 thôi.......IW thua toàn tập trước muti của BF3 rồi.....căn bản game fps của EA bị COD kìm lâu quá....h` có ngón võ BF3 bá đạo FPS :)).....COD sẽ trả thù hay ko....????....MW3 doanh số bán ra ko hot như hồi MW2.....MW3 chỉ câu được khách đợt đầu nhờ dư âm của MW2 thoai !!!!...
    Các bác add nick mình co op mà cứ toàn rủ chơi trên hamachi ko vậy....mình chơi trên steam mà.....Nếu các bác thích chơi BF3 có thể PM mình cho mượn nick này !!! bắn hộ với....dạo này mải học ko có thời gian...nick origin có 3 game .......Quan trọng bác nào đáng tin ko lôi nick em ra hack :|

---------- Post added at 23:29 ---------- Previous post was at 23:28 ----------

wave 5 mà full đồ thế này á....chú chỉ anh cách với hơ hơ.....!!! Hay mang hack ra chơi làm chi cho tốn time.......Cái chỗ này Jug lv2 đến là vỡ mồm.....chưa kể heli nhá !!!!

---------- Post added at 23:47 ---------- Previous post was at 23:29 ----------

------------------------------------------------------------------------------------------------
    Chia sẻ ít kinh nghiệm anh em đam mê môn "sơ-vai" MW3
    -Có tiền thì LMG vẫn ích nhất đặc biệt 2 khẩu l86 và mg36 là hơn cả.....
    - Lv dưới 50 nên mua thêm striker (shot gun chỉ có khẩu này ngon thôi...còn lại cức hết)- hoặc assault rifle (ACR,Type95 full op)....
    - Anh "mate" phải đồng tâm hiệp lực....Chứ đừng có cái kiểu đường ta ta đi mỗi thằng 1 ngả thì chả bao h` lên đến wave 30 cả đâu...
    .........4x thì có thể " hit n run".....5x 6x thì....No idea =]] chưa đến nổi 50...Về sau súng đạn ko ăn thua với chúng nó đâu......hơ hơ.....Còn lại tự biết ...ko mất hết cái hay .......Chúc zui

12. Hiendaoduc

Hiendaoduc ||||||||||||||||||||||||||| Moderator GVN Veteran

L86 thấy chỉ nên là đồ chữa cháy khi vẫn chưa có MG36 thôi, còn với dmg thấp nhất dòng LMG thì về sau hết đạn nhanh lắm.
    Cho anh em nào muốn khẳng định bản thân bằng cách lên wave càng cao càng tốt :)) Chắc cái spot này là vô đối game rồi, lính nào cũng chấp hết, bắn chán tay thì thôi :))

[YOUTUBE]eFcsOa_QyZg[/YOUTUBE]

Một số map khác cũng có chỗ tương tự nhưng đều có một số nhược điểm như lính xung quanh không thấy nhưng đầu trần dễ ăn máy bay, hoặc nhảy vào được nhưng không nhảy ra được để mua đạn :))

Chỉnh sửa cuối: 15/1/12
  13. Mưa Băng

Mưa Băng Youtube Master Race

hehe ! Lúc đó lười wa', xài Art Money cho lên tiền để chụp cái hình xong thoát ra, chứ chơi map này woai` chán ùi :))

14. OneWingedAngel_7

5x mới nhú lên được 3 lần, những tưởng mình cứng nhưng mà sau khi xem cái này thì X_X

[video=youtube;erbyDu5x6ko]http://www.youtube.com/watch?v=erbyDu5x6ko[/video]

15. Jason West

Jason West T.E.T.Я.I.S

^
    cái con chó đó bị gì vậy 8-}

16. tuanbanh

tuanbanh Moderator Moderator

Phối hợp ăn ý thế này thì khó kiếm lắm.......!!! Cần may mắn nữa

---------- Post added at 11:30 ---------- Previous post was at 11:24 ----------

Có chắc ko zay.... Jug+lính nó nhảy vào đc ko !!!
    L86 được cái thay đạn nhanh.......LMG dmg trung bình nhưng lên wave cao súng xịn mấy thò mặt ra cũng đỏ ửng bắn trệch thôi nên nhiều đạn vẫn hơn . Tôi còn thấy có bọn nó bắn cửa gì mờ bug chui xuống gầm xe đựoc nữa.......Trốn jug .... ko biết sửa chưa

Chỉnh sửa cuối: 15/1/12
  17. Hiendaoduc, Jr

Hiendaoduc, Jr Mario & Luigi

Hôm trước test đến khoảng wave 36 thì nghỉ nhưng cũng khá an toàn, ko ai nhảy vào được, máy bay cũng chỉ bắn được mình ở 1 số góc nhất định. Có chăng thỉnh thoảng có lựu đạn thôi.
    LMG nào cũng chỉ có 400v mỗi khẩu thì khẩu nào dmg cao vẫn thấy có lợi thế hơn. Về khoản này thì M60E4 50-40 là vô đối. Sau đó thì MG36 40-25. L86 38-20 là yếu nhất.

18. nhim1995

nhim1995 Youtube Master Race

cho mình hỏi chút, mình xài crack thì có chơi đc Survival qua lan ko? nếu đc thì làm thế nào, chỉ mình với :D

19. Jason West

Jason West T.E.T.Я.I.S

Nguyên liệu để chơi Co-op (LAN or INTERNET):

- Thuốc RELOADED ở trên.

- MWE 1.4 Update.

- Phần mềm Hamachi.

- Loader Teknogods 1.2

Chơi MW3 Co-op qua Hamachi:

Bác cài hamachi xong sẽ có mục hỏi tên. Điền tên mình vào này (cái này chắc ai cũng biết). Xong nhớ mở kết nối bằng nút on/off phía trên nhé.

- Đầu tiên : Join network.

- Bước tiếp theo là nhắp phải vào room chọn Open chat window, chat với mọi người xem có ai làm host không.

- Sau đó load game chơi bình thường như mọi khi nhưng dùng IP của Hamachi cấp.

nguon voz
    -------------------------
    B1. Cài game hoàn chỉnh.

B2. Chép update 1.4.

B3. Chép teknogods 1.2.

B4. Cài Hamachi, join vào các room để tìm người chơi. Nếu không muốn chơi qua Hamachi thì tìm tìm ai đó host cho mình, nếu mở port rồi thì host cho người khác cũng được. Khuyên dùng qua Hamachi đỡ lằng nhằng mở port mất công.*

B5. Bật teknogods, chọn start game, vào teknogods co-op... (làm theo hướng dẫn ở #1)

// câu hỏi hay gặp :
    -cho mình hỏi cách chơi như thế nào thế?
    Mình tải về đầy đủ rồi, vào hamachi viết tên netwwork của mình, xong join thì vào đc, nhưng nó kiểu như khung chat yahoo thì sao để chơi?
    Hay là phải vào game chọn phần nào?

-bác hỏi trong đấy có ai host ko , nếu có bác nhìn lên cái IP của người ta .
    ví dụ mrminh / 5.xxx..x.x. là IP người ta đó . coppy dòng 5.xx vào rồi bật teknogods lên paster vào mục IP , rồi start game . vào game ấn teknogods coop để bem

20. OneWingedAngel_7

M60 damage cao vậy cơ ah :-? Thế thì chắc phải cày kéo lên 50 rồi làm 2 khẩu LMG mới qua được 5x :-s Mấy lần trước toàn dùng L86 v' MK36 =.="