Thi đấu, thi đấu... hà hà hà...

Thảo luận trong 'Soul Calibur' bắt đầu bởi DHQG, 3/4/05.

1. DHQG

DHQG Donkey Kong

Dạo này ĐHQG cứ phải tiếp mấy bác bên nhóm Zero, hơn nữa lại toàn thắng hà hà hà... cũng thường thôi ha ha ha... #>:) #>:) #>:)

Vì thế, hôm nào đó chúng ta tổ chức đi nhậu đeeeeeee... :D
    Con gà đã đồng ý làm trưởng ban tổ chức rồi... thường thôi
    Còn thời gian và địa điểm thì bàn bạc sau.

Nói chung thì cũng... thường thôi hà hà hà... #>:) thường thôi.
    Nên mọi người liên lạc với tên Con Gà nhé hà hà hà...

Mồng 10/04 là tôi có mặt tại Hà Nội rồi.

2. con gà

con gà Mr & Ms Pac-Man

nhân ĐHQG nói luôn thì nếu mọi ng` có nhã hứng hehhehhe thì tụ tập 1 hôm nào đó đi nhậu nhẹt với nhau. Ngày 10 QG mới ra HN chúng ta có thể đi dc ngay, nhưng tôi thì hơi vướng vì 3 ngày hôm sau tôi phải thi liên tục. Nếu như mọi người đồng ý chúng ta sẽ tụ tập nhau vào thứ 7 (16/4) chiều khoảng 4h30-5h ở Đội Cấn (có thể ngồi chơi ở đó từ chiều sau đó đến giờ hoàng đạo là chúng ta xuất phát)

Địa điểm: Bia hơi Hải Xồm (nhiều địa điểm, tùy mọi người chọn, đi cho gần thì ra luôn Bia hơi Hải Xồm trên đường Giảng Võ luôn)
    Kinh phí là của dân: cứ bổ đầu người ra thôi

3. Fat Chocobo

Fat Chocobo C O N T R A GVN Veteran

Kinh thật em đén phục anh đấy Quân Già ạ ko hiểu sao mà anh dẫn dụ được tên Con Gà vào chơi RPG với mình mà lại còn rủ rê cả mõi người vào trong con đường bia ruợu với mình nữa cơ đấy mà sao anh thích uống bia thế nhỉ,như bác co gà đã nói chúng ta là thanh niên thế hệ HCM thì ko nên sa đà vào những tệ nạn đó phải ko hả bác con gà.............he.he.he

4. BaoQuanT

BaoQuanT Youtube Master Race

Nói phét vừa vừa thôi chứ .Đã là đàn ông con trai thì uống một chút bia rượu thì cũng có sao đâu,với lại cả chú fat cũng thích bỏ mẹ lên được ý thương thôi.
    A mà chú kêu đưa anh đĩa gì cơ mà sao chả thấy đâu chú nhanh lên cho anh nhờ cái thường thôi

5. DHQG

DHQG Donkey Kong

Hà hà hà... thường thôi #>:)

Fat Chocobo có muốn tập chơi RPG ko? Hay lắm đó
    Ha ha ha... thường thôi #>:)

Con gà cứ sắp sếp thời gian và danh sách nhậu đi nhé... thường thôi
    Hẹn các chú tại mồng 9/04... cũng thường thôi ha ha ha... :D

6. con gà

con gà Mr & Ms Pac-Man

Fat mà chơi RPG thì phải kiên nhẫn, chịu khó học hỏi, như thế mới thành tài dc. hehhehe....Còn vụ đi chơi thì lịch như vậy mọi người đồng ý ko? Mà hôm tới DHQG đi công tác về sẽ nhận chịu một nửa...yên tâm... các chú cứ tụ họp nhau duoc 1 hôm là vui rồi

7. shinnok

shinnok Donkey Kong

Đi thì đi, sợ các ông sao? :D Nhưng nếu đi vào các ngày thứ 2,4,6 thì ngon hơn đấy con gà ạ!

8. con gà

con gà Mr & Ms Pac-Man

Shinnok cũng hăng lên rồi đấy.....thường thôi...hehhe nếu chúng ta muốn đẩy nhanh tiến độ của công trình lên thì thứ 6 tuần sau (15/4) chúng ta có thể khơi công đc rồi.

9. kingofgame

kingofgame Mr & Ms Pac-Man

Sao ko thấy ai gửi giấy mời cho KOG vậy!!!Con gà làm ăn kiểu gì vậy?
    Chiều thứ 7 16/4 ha?!!!Sao lại chơi kiểu ấy nhỉ!Thôi cũng được!!Đang định chủ nhật này lên!!Nhưng con gà đã nói vậy thì thứ 7 tuần sau luôn!!
    Nhưng KOG đắc đạo từ nhỏ lên ko biết bia rượu là gì!!thuốc là cũng ko biết!!cả con gái cũng ko biết luôn!!Hiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

10. ngựa ô

ngựa ô Mario & Luigi

Ha ha,KOG giống mình phết,những đức tính tốt đẹp đều đủ cả.Nhưng muốn giữ đức tính đó thì đừng có dại đi theo con gà lần này kẻo những đức tính đó lại mất hết thì khổ.Tui thì tui chỉ đòng ý đi ăn chứ hổng đồng ý đi nhậu đâu,còn RPG game hả,hờ hờ,dân bên đó bái đây làm sư phụ đi đã nhé,nhớ hôm Quân T chơi Star Ocean 3 ngồi thổi sáo rồng mãi không xong,ngựa ô này sờ tay vào phát xong liền hà he he he he he :x =(( :p :D

11. ngựa ô

ngựa ô Mario & Luigi

Nhưng còn về cái khoản chơi đủ các loại tiếng Nhật,Hàn,Trung như bên đó thì tui thua luôn,tui đã chơi là phải hiểu nội dung cho bằng hết,nếu không không chơi,vì thế chỉ chơi những trò tiếng Anh thui he he he he he :x =(( :p :D

12. Tatsuya chan

Tatsuya chan Mr & Ms Pac-Man

L-)Vì thế nên chả chơi trò nào ra hồn cả[​IMG]

13. Fat Chocobo

Đúng đó nếu nói RPG thì phải nói tới Quân Già Đại Hiệp ông này chơi kinh lắm trò nào cũng chơi hết miễn là RPG tiếng Nhật Cũng chơi mà tiếng Lào cũng nuốt.Khi nào rảnh rỗi thì cũng phải lên đó nhờ ông này dạy chơi trò Hack mới được

14. Fat Chocobo

Còn bác tatsuya hả bác nên nói ít thôi đừng to mồm quá....bác cũng thường thôi.........khà .khà

15. FFLeader

FFLeader The Warrior of Light

Đi ăn thì đi, đi nhậu thì ko đi.........

16. con gà

con gà Mr & Ms Pac-Man

cẩn thận nếu ko thì lại lệch đề.....đang bàn về chuyện ăn uống.......

Để cho mọi người có thể đi dc đông đủ thì thứ 6 tuần sau (15/4) 4h30 sẽ tụ họp ởĐC sau đó sẽ đi (KOG lên dc thì đi luôn nhé)

Thông báo này thay cho giấy mới gửi đến tất cả thành viên của SC Hà nội

17. hellsing

hellsing Mr & Ms Pac-Man

em ko bít uống bia.Cho em đi ăn ké cũng được!!!!

18. Big-baby

Big-baby Mr & Ms Pac-Man

Được đấy. Nhưng đổi sang Chủ nhật được không. Thứ 6 không có xe.

19. ngựa ô

ngựa ô Mario & Luigi

Chủ nhật hổng đi được,thi lại 2 môn chán mớ đời luôn,đi thứ 6 hoặc 7 là hợp ní roài,và con gà cũng nói luôn là đi ăn hay đi nhậu đi,để tui còn biết,nếu đi nhậu thì xin chừa tôi ra he he he he he :x =(( :p :D

20. FFLeader

FFLeader The Warrior of Light

Đi nhậu thì đi thứ 7, CN là đúng rồi. Tự nhiên thứ 6 đi các ông tưởng ai cũng rỗi hả ?