Thảo Luận Cầu Thủ Trong Cm03/04

Thảo luận trong 'Hộp Lưu Trữ' bắt đầu bởi axl, 15/12/06.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. axl

axl Mario & Luigi

Đã lập topic chát nhảm ở đây rồi, mình sẽ đề nghị Admin o tính số bài viết ở đây.Vậy từ nay các bạn o nên " chát" trong các Topic chuyên để nữa, ra đây buôn dưa lê nhé

2. Boysaudoi

Boysaudoi Mr & Ms Pac-Man

Tôi thấy Topic này là thừa vì chắc cũng chả có nhiều điều để mà nói tại đây#>:) #>:) #>:) #>:)

3. axl

axl Mario & Luigi

o có nhiều, nhưng cần thiết đó. đã lập ra rồi, mà trong các Topic còn lại mà vẫn có tình trạng Chat những vấn đề chả liên quan gì đến nội dung cả thì tui còn có cớ mà CHÉM chứ, chưa khai đao phát nào, ngứa ngáy lắm ^^. bài viết này cũng là 1 hình thức chát nhảm đó, o thừa đâu. bạn sang bên FM, có thấy Topic Chát nhảm bên đó hoành tráng cỡ nào chưa

4. bach_ma

bach_ma T.E.T.Я.I.S

Keke vậy từ nay cứ dô đây muốn nói gì cũng được hả Mod :D :D :D

5. axl

axl Mario & Luigi

đang xin các Admin chỉnh đó, trong thời gian chưa chỉnh được thì vẫn tính bài ^^ , cho nên ai muốn Spam thì cứ Spam nhanh, đang trong thời gian khuyến mại. nhưng Spam có qui củ thôi nhé, Spam tràn lan, nói vớ vẩn thì tớ Chém đó, kể cả đây là Topic chát nhảm. Đừng tham vài bài viết mà hủy hoại danh tính của mình nhé:D

6. Boysaudoi

Boysaudoi Mr & Ms Pac-Man

Chỉ sợ Forum này chưa có cái Mod đó thôi nếu chưa có bảo ông Admin email cho tôi tôi giúp miến phí:;) :;) :;) :;)

7. axl

axl Mario & Luigi

có rồi đó, bên box Fm có 1 cái Chat và tìm hiểu o tính số bài viết, nên tớ mới lập cái này chứ. Gửi kiến nghị cho Admin 2 tuần rồi mà có thấy hồi âm đâu, T_T

8. bach_ma

bach_ma T.E.T.Я.I.S

Haha cầu cho admin cứ im dài dài dô đây xả thoải mái ko sợ chém #>:) #>:) #>:) #>:) #>:)

9. axl

axl Mario & Luigi

dạo này vào box ẩn toàn thấy các Mod chửi + kiện cáo nhau, cho nên Admin cũng chả còn hơi sức mà làm mấy chuyện này cho Box mình rồi :D. Đến nản, thôi cố gắng câu cá trong im lặng, trật tự thôi, đừng có Spam rầm rầm là được

10. bach_ma

bach_ma T.E.T.Я.I.S

Kaka cầu cho mấy ổng cứ đấu đá nhau dài dài. Dô đây chát chit tùm lum cũng có EXP :D :D

11. bach_ma

bach_ma T.E.T.Я.I.S

Keke hôm nay dzo web thấy mấy bông tuyết rơi đẹp quá :D:D
    Sắp Noel+Tết rồi mà MOD axl ko tổ chức gì hết vậy. Tổ chức Event cho mọi người tham gia :D:D

12. axl

axl Mario & Luigi

Toàn anh em đang thi Học Kỳ ông ơi. Mả thật sự bây giờ để tổ chức 1 event cho rầm rộ cần vài người có năng lực + thời gian. Hiện giờ Box mình còn neo người lắm. Bạn nào có khả năng, cứ tổ chức, tớ ủng hộ nhiệt tình. Hồi trước, có cần Mod gì đâu mà vẫn làm đc cái Fmug rầm rộ đó ( ^^, Mod đứng ngoài chỉ tay năm ngón thôi :D)
    @ Bach_ma: ông nghiên cứu, có thể vơi BoySaudoi, làm 1 cái Event kiểu kỉ lục dành cho CM đi, hoặc trận đấu hay, bàn thắng, tình huống đẹp... 8/1 tôi bắt đầu thi HK rồi mà đã có chữ nào ở đầu đầu T_T, o học từ bi giờ là hy sinh

13. DA-N

DA-N Youtube Master Race

Đậm theo kiểu Chesterfield thắng Chelsea 7-0 á??Hay thắng Arsenal 5-1????
    Không post tỷ số HOANG TƯỞNG nhá!!!!

14. DA-N

DA-N Youtube Master Race

Ừ, dạo này đang thi học kỳ, mệt lắm (Cho dù được nghỉ tận 1 tháng để ôn thi). Hay hè này AXL tổ chức cái gì đó vui vui cho anh em đi. Gần nữa thì tết cũng được; càng vui!!!

15. axl

axl Mario & Luigi

Lại post 2 bài liền rồi. Chát thì Chát theo nội qui chứ. Cố gắng viết 1 bài cho tôi đi, chẳng lẽ cứ phải phá sát giới, trảm 1 người làm gương cho thiên hạ thì mới viết đúng qui định đc sao ^^. Cố gắng hộ tôi ở các bài ngoài kia nhé
    Về Event thì khó mà tổ chức đc lúc này. Số lượng người chơi Cm này ít hơn bên Fm, hơn nữa tản mát ở nhiều bản khác nhau. Dù Cm03-04 là nổi nhất, nhưng đếm ra những mem hay tham gia Cm thì đc mấy người đâu. Khó lắm. bên Fm kia còn èo uột hơn, toàn mem mới, chả thấy bóng dáng tiền bối đâu hết . Hồi trước 1 ngày vài chục bài mới, giờ thì 1 ngày tầm 2,3 bài, toàn hỏi linh tinh. Lắm lúc sáng vào o có gì, tối khuya mò vào vẫn thấy bài viết mới nhất là của chính mình. hiếm có Box nào Mod nhàn thế ^^
    Anh em cứ nghiên cứu xem có ý tưởng nào hay hay khả thi o, sau Tết rỗi rãi xúc tiến phát

16. bach_ma

bach_ma T.E.T.Я.I.S

Hê tui giờ đang ôn thi ĐH nên ko vướng bạn chuyện HK :D :D. Box CM này vẫn còn vui hơn nhiều Box khác, mấy box kia tui vô vắng tanh.
    Để bữa nào Up ảnh bàn thắng ghi ở giây thứ 5 cho mọi người coi lại, trước đã up ở Kỷ Lục CM

17. axl

axl Mario & Luigi

Post lên hỏi gì nhiều, tính câu cá hả Kinas. 8 point cc đó, thêm phát nữa là Kinas rằm đc ăn hoa quả rồi :D
    Ủa hình như theo luật FiFa, đuổi đến 5 thằng thì cho hủy trận mà, đá đấm chi nữa :D

18. bach_ma

bach_ma T.E.T.Я.I.S

Ặc ăn chi dữ vậy trời đuổi tới 5 thằng :D :D :D :D

19. axl

axl Mario & Luigi

anh em chú ý nhé, đã có Event 1st, cuộc thi tìm kiếm kỉ lục cho box CM, mời anh em vào tham gia nhé. O nên chát chít trong đó, ai có kỉ lục thì up ảnh chứng mình. Vi phạm chát chít, nói năng chê bai lung tung, post hình Cheat ( nếu đủ bằng chứng để chứgn minh) sẽ xử ý mạng tay đó nha. Mời anh em tham gia Event đầu tiên do tui phát động, để chào mừng Giáng Sinh và năm mới

20. DA-N

DA-N Youtube Master Race

Tui không tìm thấy cái sửa bài ở đâu cả...

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.