[Silkroad Global] Thảo Luận - Giải đáp thắc mắc

Thảo luận trong 'Thư Viện - Kho Lưu Trữ' bắt đầu bởi Soujirou Seta, 2/7/07.

1. pafyayumihp

pafyayumihp Youtube Master Race

ne anh admin oi anh tao acc SRO kr nhu nao vay
    anh huong dan em dc ko
    neu anh nao bit huong dan cho em em tang 1 the 100 CDTL vn
    email la [email protected]

2. pafyayumihp

pafyayumihp Youtube Master Race

mọi người ơi sao em chơ game isro ma sao hok vao dc wed anh nao co the giup em hok nick yahoo cua em la [email protected]

3. 056113

056113 Youtube Master Race

web vào đựoc rồi, nhưng ko log vào server đựoc nè ! Muốn download thì phải reg 1 acc rồi log in ! TỚ làm đủ hết, đến khi vào game, sever nào cũng crowded ! rồi ko connect đựoc, ko biết nó cho mình thèm hay sao mà khóa ip vn ko biêt!

4. ninzasoi

ninzasoi Waiting to respawn GameOver

crowded có khi mất vài tiếng mới vào được, cái này chưa thể kiểm chứng là block hay chưa nếu dựa vào crowded.

5. trilieu007

trilieu007 Mr & Ms Pac-Man

sao ko reg đc acc isro thế nhỉ? đến bước cuối lại ko đc :| ai reg hộ tớ 1 acc đc chứ email [email protected] .thx

6. goliath

goliath T.E.T.Я.I.S

ủa sao ko reg được , mail đó reg lần nào chưa? để thử hộ xem sao :P hy vọng được

7. VôTìnhVôLụy

VôTìnhVôLụy Youtube Master Race

Bạn nào vui lòng chỉ lại cách cài cả ISRO và SRO VN giùm.
    Cái topic đó cũ quá hông bít đã bị del chưa?
    Khi ISRO đông thì về SROVN chơi tạm đỡ buồn :D

8. -ZiLong-

-ZiLong- T.E.T.Я.I.S

ai cần reg hộ isro pm ym gatoquay
    tôi có bán silk và bot isro luôn
    1 acc 2k silk có giá 1tr VND
    acc ko silk thì miễn phí
    bot isro 150k 1 tháng

9. bi_bin

bi_bin Mr & Ms Pac-Man

@heoanh: em đang chơi cả ISRO lẫn VSRO nè, nếu anh set up ISRO ở ổ C rồi thì anh move nó sang chỗ khác (exp: ổ D) rồi anh set up VSRO vô ổ C, cái icon ở ngoài desktop bây giờ là của VSRO, còn muốn chơi ISRO thì anh vô chỗ đã move cái ISRO rồi double click, play, tèn tén ten :D
    (cái này mọi người chỉ em, giờ em chỉ anh, hehe, mà anh về Troy chơi lại với em đi, em lấy lại shield cho anh rồi, chơi bên kia có 1 mình, bùn chít :P)

@zi: acc ko silk, max 80, full skill, full set sun, có free ko zi? ;)) *jk* :P

10. ninzasoi

ninzasoi Waiting to respawn GameOver

bot choi ISRO mà cũng bán nữa??? xài Tbot cho rồi hay SROBOT cũng ok, sao ko bán bot cho VSRO đó, ở đây ko có nhiều người chơi Inter đâu.

11. Ngvhung

Ngvhung Mr & Ms Pac-Man

co tien thiet khong
    neu choi vay co tien thiet khong vay

12. rita2006

rita2006 Youtube Master Race

Các pác có link down bản SilkroadOnline_GlobalOfficial_v1_130 ko, em down trên web www.silkroadonline.net về chạy install ko được. nó báo lỗi "This is a client file that can be used after the Ểuop Update."

Down về 2 lần đều bị như vậy, Ai help với.

13. NFSUG2

NFSUG2 Fire in the hole!

Tớ chưa chơi SRO lần nào, nhưng mấy nay đọc bài thấy nó hay hay, mún chơi thử.
    Vào www.silkroadonline.net thì ko vào đc, cả ngày trời, web ko vào đc. Ko hiểu là tại down web hay là tại đường truyền VN ban IP.
    Có ai trả lời giùm ko? T_T

14. goliath

goliath T.E.T.Я.I.S

Sro Global đã ban ip viêt nam lâu rồi bạn à , muốn chơi thì có 2 cách 1 là bạn fake ip 2 là kiếm được cái IP nước ngoài , nghe nói là 1 số nhà cung cấp Net ở VN có số ip nươc ngoài nên vẫn vào được Isro mà ko cần fake ip

Còn ko thì có thể chơi SroVN vào trang conduongtolua.com.vn thì phải .Hiện nay nó đang test bản nâng cấp EU và sẽ update vào tháng 12 này . Chúc vui vẻ .

15. NFSUG2

NFSUG2 Fire in the hole!

À ko, tại tớ múa chơi server Global, ko mún chơi server VN vì hạn chế giờ nhỉ?
    Nhưng mà ko cách nào vào web của Global đc, cái client nó có khác gì ko? Hay là có thể down trên VN rồi dùng cho global?

16. goliath

goliath T.E.T.Я.I.S

client thì khác rồi nó đã có client EU lâu rồi update cũng trước VN luôn bạn vào đây nó có down load client đấy http://sro.mmosite.com/ ko thì chịu khó down bittoren vậy down = bit thì lâu . Nếu bạn ở Vn thì chơi ISro tương đối phức tạp vì phải fake ip chơi sẽ ko được mượt . Bạn tìm phần fake ip trong chỗ chú ý ấy .
    Tôi ko sống ở VN nên là ko phải fake ip gì hết :)). Nếu vào chơi được thì vào Mercury nhé sẽ có người kéo lv lên 40 chứ ko phải ngồi cày . Guild của tôi hiện vẫn còn nhiều chỗ trống chờ người VN vào .

17. NFSUG2

NFSUG2 Fire in the hole!

Nice. Vì tớ về VN để nghỉ Noel thôi. Cũng chỉ 2 tháng, sau đó sẽ đi lại nên cũng ko ngại chuyện IP. Ok để tớ down client rồi chơi thử lun. Thx nhìu

18. goliath

goliath T.E.T.Я.I.S

np , cũng sắp về VN 3 tháng liền ko biết là sẽ làm sao để online , chắc là nhờ mấy đứa bạn cày hộ vậy , thực ra là bot hộ =)) , nếu vào chơi ở Mercury thì pm Hazze nhé .

19. Nito

Nito Youtube Master Race

Bác cho em dăng kí 1 chỗ nhé, tối nay nghiên cứu SRO korea.

20. khanhpham1991

khanhpham1991 Youtube Master Race

cho em hoi windown víta choi ko duoc isro cu moi lan` an start thi` cai comp no freeze lai