°º©o-:¦:-(¯`·..·´¯)-`@'-..::†††Collection game ps2(Danh sách #1)(¯`·..·´¯)-:¦:-o©º°

Thảo luận trong 'Giả lập PS2' bắt đầu bởi _tear_, 27/11/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. _Fate_

_Fate_ Mario & Luigi

hic , Haunting Ground link đã die rồi , mình search thấy hình như bên vnsharing có nhưng lại không có acc , bạn lấy link dùm nhé

bạn dùng 7zip giải nén ra http://www.7-zip.org/

Chỉnh sửa cuối: 23/1/11
  2. Shuu_shirakawa

Shuu_shirakawa Fire in the hole! GVN Veteran

giúp mình với mình down 7-zip về rồi chạy setup giải nén mà vẫn không được T_T huhu

3. thokimhoan

thokimhoan Fire in the hole! GVN Veteran

Nó báo lỗi gì bạn nói rõ dc ko, vậy mới giúp dc chứ :|

4. ngocthang26

ngocthang26 Mr & Ms Pac-Man

hjx 2 game Hunter X hunter và Nobunaga về giải nén toàn bị lỗi chán cái 7z quá

5. Shuu_shirakawa

mình bị lỗi giống bạn này nè,dùng 7 zip giải nén nó toàn báo lỗi thôi....lỗi thì toàn từ tiếng anh =.=!

6. babilon13199

babilon13199 Youtube Master Race

pass giải nén One Piece Grand Battle 3 là gì thế, sao mình giải nén file nào cũng bi lỗi hết vây. Pro giúp với, hic down mấy game rồi ko chơi đc game nào hết.

7. Shuu_shirakawa

hĩ lỗi hết rồi giờ phải làm sao bây giờ
    ..............

8. _tear_

_tear_ The Warrior of Light GVN Veteran

Pass có ghi rồi k đọc kĩ còn kêu ca gì ??? Nếu giải nén lỗi thì repair lại là dc thôi link ở đây tất cả đều dc Add recove rồi
    Pass: www.gamehousevn.com
    Down về rồi bạn dùng chương trình nối lại rồi giải nén bt thôi .
    CHờ mai mình sẽ test cho .
    Các bạn hỏi khi nào mình on sẽ trả lỡi cho các bạn do còn đi học nên k thể online suốt để trả lời các bạn hết dc .

Các bạn lưu ý nên đọc kĩ #1 nhé mình đã có ghi đầy đủ hết rồi chỉ cần coi và làm theo thôi.Khi nào game down về giải nén bị lỗi mà k Add recove thì thông báo cho mình, còn việc pass giải nén gì đó thì trong bài post trong mỗi game mình có ghi rõ rồi mốt các bạn đọc kĩ dùm mìn nhé.

Chỉnh sửa cuối: 23/1/11
  9. babilon13199

babilon13199 Youtube Master Race

đã repair lại, nhưng vẫn bị lỗi.

10. kill27792

kill27792 Mr & Ms Pac-Man

Bạn repair rồi đổi tên file lại chưa.Bạn phải repair tất cả các file lỗi chứ hok phải repair 1 file thôi như unrar đâu. Thứ 2 xem cái cách copy pass của bạn có dư khoảng trống hoặc đánh pass vào có sử dụng vietkey hay unikey không. Còn nếu repair rồi mà nó ghi recovery not found hay j đó làm ơn down lại gium. Sẵn đây nói luôn bạn nào mới vào topic đọc giúp mình cái mà tear đã ghi ở trang 1 ấy. mây cái chú ý ..... Về sau mấy cái này đề nghị những bạn ở topic đừng trả lời nữa để phòng họ cứ tiếp tục hỏi những câu hỏi như vầy. Thanks đã ủng hộ 2pic

11. Shuu_shirakawa

tớ lại gặp 1 lỗi khác. Down xong 35 cái file fantasy 10 nguồn vnsharing rồi,sau đó join được rồi,sau đó tớ dùng 7 zip để giải nén nhưng không được.
    giờ tớ đang down lại gamehousevn xem có được không nếu không được thì die mất :(

12. _tear_

ZZZ coi kĩ đầu topic dùm cái có HD đầy đủ và có cả hình ảnh nữa mà k làm dc à ???
    Link tất cả đều có Add recove cả nếu sửa rồi mà giải nén k dc thì mình chịu cho bạn cái gì cũng dc ... mà mình thấy bạn giống spam hơn vô toàn chat linh tinh k chẳng hạn như link k die mà lại nói die, pass thì ngay trong đó mà còn hỏi,...
    Trước có rẩt nhiều bạn nói down về giải nén lỗi repair k dc nhưng kh tôi down về thì giải nén bt k lỗi gì hết, k hiểu mấy bạn làm kiểu gì hay thật

Qua có 1 bạn đã down ở topic mình và giải nén ra bt chơi dc mà, dùng winrar để giải nén ấy, nếu bị lỗi thì còn dùng winrar repair dc, chứ đừng dùng 7zip...
    Các bạn nên dùng winrar khi giải nén để khi bị lỗi còn repair dc, mình thì toàn dùng winrar thôi chả bao giờ dùng 7zip cả.
    P/s: các bạn hạn chế hỏi linh tinh dùm cái, mình đã trình bày đầy đủ hết #1 rồi chỉ việc làm theo thôi mà còn k dc ??? Chỉ khi link die hoặc giải nén mà k Add recove thì hãy thông báo, thấy các bạn có mấy câu hỏi đi hỏi lại hoài phat nãn lun

Chỉnh sửa cuối: 24/1/11
  13. Shuu_shirakawa

hix sao số mình xui vậy trời, mình down 22 file gamehouse fantasy 10 về thì down được 21 file. file part10 bị lỗi không down được :(

file pat fantasy10 gamehousevn bị lỗi rồi bạn ơi

14. _tear_

Down bt nhé, xóa hết cookie đi hoặc đổi trình duyệt là dc, nãy ở trên kia làm theo lời mình nói chưa.
    [spoil][​IMG][/spoil]

15. _tear_

Mình đã down trò Hunter X Hunter test rồi giải nén bt mà có lỗi gì đâu, vô chơi thì ngon ơ :| bạn dùng phần mềm nối lại trước rồi nên giải nén bằng winrar í, mình thì kị cái thèn 7 zip lắm toàn dùng winrar thui.
    [spoil][​IMG][/spoil]
    PS:-Nói thật chứ mình cũng nãn topic này lắm rồi mấy bạn k chịu test kĩ trước đi hở một cái là lên hỏi??? Mà các game mí bạn nói giải nén lỗi, hay đại khái giải nén lỗi mặc dù repair vẫn giải nén k dc,...nhưng khi mình down về test thử thì tất cả đều ngon lành hết, mình đã bỏ công sức trình bày chỉ rất kĩ ở #1 rất rõ các bạn làm ơn bỏ tí thời gian đọc kĩ dùm mình 1 cái, thà bỏ thời gian đọc một tí còn đỡ tốn thời gian chờ người khác trả lời hơn
    -Còn những game link die, giải nén lỗi mà k Add recove thì thông báo mình biết để có thể fix link trong thời gian sớm nhất, còn những game mà có Add recove thì repair lại thì sẽ giải nén bt thôi.
    -Nếu các bạn thấy topic này k giúp ích gì cho các bạn thì có thể mình sẽ close topic lại cho các bạn muốn chơi game nào thì tự tìm, để đỡ mất công bắt bẻ, khi down về chơi dc thì k sao còn down về bị lỗi thì bắt bẻ, mình thì cũng đang còn đi học nên cũng k có nhiều thời giờ để có thể test tất cả các game, re-up lại tất cả các game, mình mới chỉ re-up dc một số trò thôi, nhưng sẽ cố up nhiều trò hơn nữa để có thể fix lại link cách nhanh chóng khi có lỗi.

16. Shuu_shirakawa

vẫn bị lỗi bạn ơi. đó là bạn chưa nhấn vô down, nhấn vô start down load thì nó báo lỗi sever HTTP/1.403 forbien :(

17. _tear_

Đã nói down bt mà , k tin à... thử đổi trình duyệt khác chưa ???
    [spoil][​IMG][/spoil]

18. Shuu_shirakawa

thanks bạn nhé mình down được rồi.đang down nè. hình như phải xóa coockie đi mới được hay sao ý.
    thèm chơi ff10 quá ^^ ao ước được chơi từ hồi 2004 rồi giờ mới có điều kiện được chơi .lạc hậu quá :D

19. _tear_

Đã up xong trò conan theo yêu cầu bạn kia :
    -Đang Re-up trò Ben 10 Alien Force Vilgax Attacks do trò này link đã die
    -Và Re-up trò Hunter X Hunter do bữa lỡ down về test cho bạn kia, do bạn í nói lỗi giải nén nhưng khi test thử thì thấy bt , chơi ngon , tiện re-up lại nốt.

Chỉnh sửa cuối: 25/1/11
    mohammed thích bài này.
  20. thokimhoan

thokimhoan Fire in the hole! GVN Veteran

Re up là thêm 1 game có add reco ^^
    Cái vấn đề mà khi down ở MF bị báo cái lỗi HTTP nó có thể xảy ra trong nhiều trường hợp, đang down tự dưng đơ ko rõ lí do, hay đang down bị ngắt giữa chừng (mất điện, máy tự động restart ...) là khi down lại đảm bảo chết cứng
    Thường là 1, 2 ngày sau mới down lại dc, còn muốn down luôn chỉ việc xóa cookies như tear nói hay đơn giản hơn là đổi sang trình duyệt khác là xong, nên để sẵn 2, 3 cái trình duyệt cho tiện (như mình đang xài IE FF & GC)
    Down ở MF dc cái tiện, speed tốt nhưng nhiều khi xảy ra những lỗi rất khó chịu --> tưởng link die, bởi vậy trc' khi kết luận 1 link nào đó chết hay ko thì nên kiểm tra kĩ trc' khi request
    P/s: Cái SH 3 chạy good nhưng có khá nhiều lỗi, đang search xem bản nào chạy ổn =.=

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.