Hỏi đáp về Quest ( mọi loại quest )

Thảo luận trong 'Lineage 2' bắt đầu bởi NV, 10/8/05.

1. dukemorati

dukemorati Mario & Luigi

Cũng cái kỉa nói chuyện đó ,đã bảo là bonus theo số lượng .Tức quá ,chửi 1 câu nhá : ng. đ.. chịu đựoc ,ko biết mời vào chơi thử .Tui đánh SH 2 ngày đã kiếm được best D . Chưa đánh chỉ vào web coi thì làm ơn ngậm miệng lại .Bên Bartz nó vậy đó ,bên Sieghart fix chưa thì ko biết . Nếu chưa thì với rate 1x đây vẫn là quest có adena nhiều nhất cho lvl thấp .Mệt mỏi thật ,chỉ cho ko làm thì thôi ,đừng vô nói nhảm ,chơi đi rồi biết ,cái này cũng là người ta chỉ cho tui ,chứ lúc đầu tui chẳng biết . Ko làm thì lên đây nói láo làm gì ,cứ đi cày trâu hết tất cả các quest .Ai cấm đâu . Vào web coi cũng sai nốt ,chỉ có 20 adnea hay 25 gì đó ,làm đ.. gì tới 30 với rate 1 x ,người ta đang nói server Bartz ,đâu nhảy 1 x vào ,post linh tinh ,chỉ spam là giỏi .

2. Dario

Dario Youtube Master Race

Ai bít hướng dẫn úp clan ko ?? cho em xin được ko kím hoài nhức mắt wa' , thx nhiu` ^^ .

3. Dario

***** móa , người ta kiếm ko ra mới hỏi , mẹ nó chứ trư` tới 10exp, 2mp
    Cả 1 lũ chó đẻ

4. FUUJI

FUUJI Youtube Master Race

Có ai bít cái Q tìm xương gì ko?! Nghe noi ở Gludio!! Còn cái Q Grim collection nó kiu tìm cha Samed nhưng tui tìm mù mắt luôn dzẫn ko thấy!!

5. Dario

Móa có ngon trừ nữa đi cái lũ Adim cho' đê? , hehehehehehe, cành cáo tao hả sợ we' lêu lêu

6. Angel_of_light

Angel_of_light Legend of Zelda

bó tay ông rùi nha Q xương dễ ẹt mà cũng tìm ko ra để tui chỉ choa đầu tiên đi gặp 1 trong 2 thằng lính gác ở guidio hướng về dion ấy lấy Q rùi dùng muctieu định vị cha nội samed thôi khỏi phải đi kiếm làm gì cho mệt xác nhưng tui khuyên pal đừng làm Q này chả có lợi đâu xương đánh xì khói mới ra 1 bộ xương mà 1 bộ có 2k hà ghép ở cái thằng ở gần bà giữ cổng á tui làm roài sau đó đem lại cho cha nội samed nói nguyên bộ xương chứ đừng đưa riêng lẽ ít tiền lắm

7. Angel_of_light

Ah mà sao tui tìm hoài hổng ra nhỏ Queen of Succubus tìm hoài mà hổng có ra bác nào biết chỉ dùm đi tui bó tay roài ngồi cả tiếng mà tìm cũng ko ra hix hix ai chỉ giùm sẽ hậu tạ :p

8. FUUJI

FUUJI Youtube Master Race

cái con đó phải là con giống DE nhưng có thêm đôi cánh phải ko?! Nếu dzậy thì hình như tui từng thấy một con ở mỏ Mithril á mà phải đi hơi sâu vả lại cũng chỉ thấy có một con àh!!!

9. lvv86

lvv86 Youtube Master Race

ai chỉ em vớ sao em làm Q35 của buf elven khi gap Martankus nhận được Spirt of Flame sao em về nói chuyện với Twinklerock nó nói là chưa đủ điều kiện thực hiện vậy . ai biết chỉ em với
    hixhix

10. cuonglong850

cuonglong850 Youtube Master Race

giup em voi!
    co anh nao bit lam Q hunter o dau ko chi em voi em dang can gap
    may anh chi gium`em nha
    xin cam on va hau ta

11. ter

ter T.E.T.Я.I.S

Hix, cái này mình cũng bị gặp 1 lần rùi :D làm Q 35 xong nhưng mà nó đòi lên 36 cơ nó mới chịu đưa cho mình Q item :D cứ thế 37 thì đòi 38 39 thì đòi 40 19 thì đòi 20, cố cày thêm đi

12. ngoclanKIZ

ngoclanKIZ Youtube Master Race

may anh bao em cach tim may con bugbear raiders.Sao em ko tim` dc may con do' nhi .Kho hieu wa'???????? Bao o phia dong bac gludio ma` cha thay gi.

13. yeuhetminh

yeuhetminh Youtube Master Race

bac nao chi em lam q tho san voi co ai bit phan do pót o cho nao ko

14. Angel_of_light

Vụ này tui gặp hoài chả có gì lạ mấy con đó ở trên đường đi từ guidio sang dion á chỗ gần cái cầu xung quanh đó là có hà ^^ còn vụ ko nhận đc Q item hả chỉ cần lên 40 hoặc 20 rùi làm Q là ko bao giờ gặp trường hợp này cả ^^

15. danny_juan

danny_juan Youtube Master Race

Ai làm ơn post hộ 1 bài viết hướng dẫn chi tiết về cách làm Quest thợ săn với .Mình đang rất cần .Cho mình cảm ơn trước nha!!!

16. l2vn

l2vn Youtube Master Race

Mấy pác ơi giúp em là clan lv1-2-3 với, em tìm mấy trang trước thì chỉ có hướng dẫn làm clan lv4-5 thôi. Mấy pác ơi giúp em với, em cảm ơn mấy pác nhiều lém.

17. dukemorati

dukemorati Mario & Luigi

Clan lvl 1,lvl2 ,đến gặp grandmaster của 1 town bất kỳ (default là Giran nhá) ,cần adena ( server Bartz VH 4x là 1,2 mil gì đấy )
    Clan lvl 3 ,cần 1 proof of blood (đánh drop từ BloodyQueen hoặc ra chợ trời mua ) ,có proof of blood đến găp grandmaster để up lvl 3 clan .

18. l2vn

l2vn Youtube Master Race

Tại em chưa từng làm clan nên ko biết gì, khi đến gặp grandmaster nhận clanlv1-2 thì có cần đặc tên clan hay cái gì nữa ko hả pác, làm ơn pác nói rõ ra giúp em 1 tý

19. Saclown

Saclown Mario & Luigi

Gặp khứa đó sẽ có 4 lựa chọn, bạn chọn "clan" đó, chọn "create a clan" sao đó muốn đặt tện clan là gì thì gõ vào ô, xong click vô chữ enter (đừng gõ phím enter trên bàn fim, sẽ ko dc đâu). Vậy là lập xong clan. Mà nhớ lv 10 trở lên mới dc lập clan đấy nhé :hug: :hug: :p
    Để úp clan thì cũng chọn "clan", rùi khi đủ dk chọn level up.
    Up lv1, lv2 cần adena và SP của leader thôi. Clan lv 1 có thể xử dụng kho clan. Up lv 3 cần Proof of Blood + 1 mớ SP. PoB đánh con Bloody Queen lv60 ở cửa lair, hoặc tử cấm quan. Clan lv 3 được set logo clan và title cho các mem.
    Vậy chắc đầy đủ rùi he?

20. boy1con

boy1con Youtube Master Race

có anh nào chơi Shillen oracle chưa chỉ dùm em

Em làm q lv 35 đang được chỉ đi giêt Nahir. Sao em giết mãi mà không được cái hair of nahir vậy

bro nào biết chỉ giùm

thx