Hỏi đáp thắc mắc tất cả các vấn đề về SilkRoad Online

Thảo luận trong 'Con Đường Tơ Lụa - SilkRoad' bắt đầu bởi HASAMSIEUSAO, 6/3/09.

1. hungmanager

hungmanager Youtube Master Race

các bạn hướng dẫn mình cách dùng "vé số may mắn" mua trong siêu thị với

2. galangtu

galangtu Mr & Ms Pac-Man

híc ai cho mình hỏi làm sao goi. bò trong thành ( samakhan) mình là EU
    xin cảm ơn và rep nhiệt tình

3. newcool

newcool Youtube Master Race

ai biết làm sao chơi nhanh len lv ko

4. xlinh1020

xlinh1020 Youtube Master Race

có cách nào chạy qua Đôn Hoàng nhanh nhất không mấy a , game chẳng thấy xa phu đâu hết :(

5. haiaosa

haiaosa Mr & Ms Pac-Man

có cổng dịch chuyển đó em.tele cái là tới,ở trường an thì cổng dịch chuyển ở gần ông bán thuốc.

6. Pink Sun

Pink Sun Mr & Ms Pac-Man

Cho mình hỏi FB thì được gì không, nếu không được gì ngoài những gì mình ép được thì mấy cái kiên cố, bất tử, may mắn mình cũng chẳng cần ép nhỉ?

7. shiva9988

shiva9988 Mario & Luigi

Kiên cố giúp item của bạn khi mix chỉ số +5 trở lên khi thất bại sẽ không bị giảm độ bền vĩnh viễn , bất tử giúp bạn có khả năng tránh bị mất đồ trong trường hợp tuơng tự kiên cố. Còn may mắn giúp bạn tăng khả năng thành công khi mix ở bất kỳ cấp độ nào ( 3 cái này rất quan trọng trong giả kim đấy nhé )

---------- Post added at 02:59 ---------- Previous post was at 02:58 ----------

Cổng dịch chuyển ( thể hiện trên map '' M'' hoặc mini map góc trên bên phải màn hình- còn trong game thường là 1 viên đá hoặc 1 viên ngọc to phát sáng lấp lánh nằm giữa thành )

---------- Post added at 03:01 ---------- Previous post was at 02:59 ----------

Cho hỏi bạn là thief hay trade ?_? thief thì phải có trick đấy ;)) còn trade thì mái thoải

8. Pink Sun

Pink Sun Mr & Ms Pac-Man

Không ý mình là cần gì ép full blue chỉ cần ép mấy cái chính thôi còn 3 cái kia khi nào cần đập lên +5,6 hãy ép vào, vd cái lucky nhiều lúc ép 1 len 2 là bị mất :((

9. shiva9988

shiva9988 Mario & Luigi

Nói chung thì vk ngon bây h vớ vẩn cũng +7 rồi , ko ép đủ những dòng như thế thì sao đập lên đc, còn bạn chỉ cần trong khoảng +5 thì đuơng nhiên là k cần kc và bd. Luck tì đi train 1 ngày có mà ra cả rổ ?_? nhưng nói chung chả ai muốn dừng lại ở +5 cả đâu ;))

10. netngoc

netngoc Youtube Master Race

dfgfdfsdggh ghgfhgfhgfjrturtyeryt34t

11. chacalavo

chacalavo Youtube Master Race

Các bác cho em hỏi em bị lỗi này là bị làm sao ạ
    Khi em log bot thi dc nhưng chọn sro_client thi nó báo là ko thấy sro_client là sao ạ
    Thx các bác

12. shiva9988

shiva9988 Mario & Luigi

Bạn đã chọn đường dẫn vào đúng thư mục cài sro chưa ? Khi chọn khởi động game mặc định lần đầu tiên thì sẽ hiện ra cửa sổ đòi bạn chỉ đường dẫn đến thư mục cài game chứ file sroclient . Chọn vào là xong. Còn nếu mình hiểu sai trường hợp thì phiền bạn chụp cho cái ảnh lên đây nhé.

13. yentrino2

yentrino2 Youtube Master Race

anh biet bit feee trang nao ko.gui em voi

14. shiva9988

shiva9988 Mario & Luigi

mình toàn dùng bot thu phí của vsro helper thôi bạn ạ . Có 70k/1 tháng , đáng bn đâu =.=' lại an toàn yên tâm , thoải mái :D

15. congtien34

congtien34 Mr & Ms Pac-Man

mình mới chơi lại game muốn hỏi các bạn 1 vấn đề. 1 món đồ đc sủ dụng luyện kim dược đặc biệt mấy lần ?

16. shiva9988

shiva9988 Mario & Luigi

Chỉ đc duy nhât 1 lần và không thể thay đổi ( ví dụ đã dùng bình 1+ thì không thể bỏ đi để dùng bình 2+ vào đc, hoặc đã dùng 1 + thì không thể dùng thêm 1 lần 1+ nữa )

17. kinola

kinola Youtube Master Race

Xin lỗi cho mình làm phiền các bạn một tý ! Mình đang chơi lại SRO việt mà mình có nghe nói có nhiệm vụ làm nhận được vũ khí Khuệ Ần phải ko ? Mong các bạn hướng dẫn thêm , mình thấy SRO đẹp hơn xưa nhưng vắng hơn lúc xưa .... Mong phúc đáp ,chân thành cảm ơn !

18. shiva9988

shiva9988 Mario & Luigi

Đồ khuê ấn là quà tặng ở mỗi cấp lv bạn đạt đc. 1 -8 -16 -20-30v.v.. mình ko nhớ rõ lắm nhưng cứ đạt mốc 10 lv mỗi lần bạn đến thầy thuốc ở các thành sẽ nhận đc vũ khí khuê ấn.

19. dauemlam

dauemlam Donkey Kong

Nhận vũ khí khuê ấn khi lên lv 1; 8; 16; 24; 32 và 42; còn các lv khác như 5; ... đến 50 và 60 thì nhận các loại cuộn giấy chạy nhanh; 100% và 150% điểm kinh nghiệm

20. Ờ mày giỏi

Ờ mày giỏi Ghẻ lở hắc lào, sùi mào Sida GVN Veteran

Anh em cho mình hỏi,đồ bất tử/hủy diệt có thể dùng cuộn bùa chuyển đổi giới tính được không vậy?