Đóng góp ý kiến cho Box Turn Based Strategy

Thảo luận trong 'Turn Based Strategy' bắt đầu bởi runan, 16/4/05.

1. runan

runan Thánh Chiến Hiệp Sĩ

Hầu hết box nào cũng đều có cái này nên runan lập cho box mình 1 cái .Đây là nơi tập trung tất ảc các ý kiến của mem về Box bao gồm các vấn đề sau đây:
    -than phiền về Mod, Member khác trong Box.
    -ý kiến đóng góp cho Box
    -ý kiến về các vấn đề về công việc của Box ( Kế hoạch của Box).
    -những thông tin quan trọng khác.

Lưu ý tất cả các bài có nội dung chat nhảm sẽ bị del và trừ điểm thật nặng.

2. demi-reaper

demi-reaper Mr & Ms Pac-Man

to Runan:Tại topic bên kia ghi là các "mem vào cho ý kiến" nên mới post vô đó thôi
    Đây là bản word, đã nói trước là hơi bị lộn xộn, cho nên có dịch đôi chỗ không được cũng đừng bực tức nhé.

Các file đính kèm:

• trs.rar
      Kích thước:
      356.6 KB
      Đọc:
      195
  3. runan

Demi đã up rùi. Ai có nhu cầu dịch thì Down đi các bạn. Dạo này lười lắm, chắc không kham nổi đâu. Ai dịch được thì cứ up lên cho anh đọc xem .

4. mắt quỷ kyo

mắt quỷ kyo Mega Man GVN Veteran

Sao Runan không tổ chức cuộc thi vẽ nhân vật yêu thích trong game TBS nhỉ.. ai thích người nào thì vẽ người đó miễn là game TBS thôi

5. runan

trời vậy quyết định vẽ nhân vật chính là runan đi hen và có ai muốn tìm mình làm mẫu thì đăng kí trước nha^.^ ý kiến bạn dc đó nhưng ko biết mấy người khác thì sao

6. leegiao3000

leegiao3000 Youtube Master Race

Nè các bác trong Box có chỗ nào nói về Riotstart không( cái game mà quân mình có từng đội tối đa 5 người, chơi trên Ps1 í), đó là 1 game cũ thôi nhưng cũng có khá nhiều bí mật Và tui rất muốn được khám phá nó. Xin chỉ giùm
    ( Không biết có đúng chủ đề không nhưng không hề có ý câu bài. Thông cảm thông cảm)

7. runan

Riot Star là 1 game dạng turn based ra đã lâu rùi . Trước đây trong box cũng có vài topic nói về cái này nhưng giờ này thì không biết lưu lâc phương nào. Nhiều khi lại nằm bên thảo luận chung nữa.Nếu thật cần thiết thì leegiao hãy lập 1 topic để hỏi đáp về cái mộc đế này.

8. mắt quỷ kyo

Vậy thì thăm dò ý kiến mọi người xem sao nếu được thì để tớ đặt điều lệ cho.đảm bảo công bằng xã hội luôn người không có hoa tay cũng có thể lãnh giải nữa là..vậy hé

9. runan

>.<, tuỳ bạn thôi. Oá, để ý mới thấy làm nên tội lỗi gì mà cảnh cáo mức 1 rùi vậy Kyo? Bộ spam hả?

10. mắt quỷ kyo

Hê cái này là Runan hỏi tớ mới trả lời nha..có thằng lợi dụng một phút sai lầm của tớ quên out khi không online..nó lấy nick đi hỏi bậy xém xíu là bị Gameover luôn may mà được cứu xét nếu không thì bây giờ bạn sẽ thấy cái nick mắt quỷ kyo II đấy +_+..Vậy tớ thăm dò ý kiến bà con à nha

11. Ke an bam

Ke an bam Donkey Kong

cái này được đấy , nhưng hình như thiếu mấy đoạn hội thoại lúc đầu , cả đoạn Runan đang ở trên thuyền nữa .
    May cho các bạn là tui có đoạn ấy đây . Hồi đó tui mới dịch đến đoạn chuẩn bị vào map 1 , làm biếng không dịch nữa . trong này tui cũng có gắn hình ảnh vào nữa nên dành cho các bạn không biết ai đang nói với ai . các bạn tham khảo :

http://free.hostdepartment.com/V/Valkirie/feediter/trsop.html

nếu được thì tui sẽ bắt tay dịch tiếp , và cũng có lẽ sẽ hoàn chỉnh không lộn xộn như trên

12. Blackruby

Blackruby Donkey Kong

Sao ở đây toàn thấy trò tearing saga mà ít thấy các trò khác quá vậy?

13. runan

Vâng. TUy là box Turn Based chung chung nhưng phần lớn các game dạng này mà được đio6ng đảo ưa chuộng như FE , SRW đều tách ra cả rồi.Do đó các game TB còn lại vốn ít được chơi sẽ khó mà bàn luận tại đây nhiều bằng những game được nhiều người chơi.

14. Saphiria

Saphiria Youtube Master Race

hoá ra là thế nhưng trò tearing saga cũng nhiều người chơi lắm mà

15. haman

haman Mayor of SimCity GVN Veteran

Tearing Saga cũng sắp đến thời ....đồ đá rùi ^_^

mod có thể giới thiệu cho các mem ( à nếu các mem bít hết rùi thì giới thiệu cho mem - còn lâu lém mới chơi PS2 này >< ) về TRS trên PS2 ko :-/

16. Saphiria

Saphiria Youtube Master Race

bác runan lập cái topic để trả lời tất cả các điều về thể loại turn base strategy không em hỏi mà không ai trả lời em cả

17. runan

Đây là 1 ý kiến rất hay. Có điều chỉ sợ ít người tham gai thôi. Tức là hỏi mà chả ai trả lời cả , như thế thì thật tội nghiệp.

18. megaman3066

megaman3066 Mr & Ms Pac-Man

hình như u ko chơi trsg2(ps2) thì phải trò này cũng hay lắm đó.chơi mau đi rùi làm hướng dẫn cho anh em vì trò này khó lám

19. NguyenTrongNam

NguyenTrongNam Donkey Kong

Chà Chà! Theo tui thì chu đề của box phải được thống nhất trước chứ, mọi người hết nói về game Turn Based lại nói về việc bị hack nick là sao vậy!??Nhân đây cũng hỏi mọi người luôn:các bác có biết chỗ nao' bán game Turn Based nhìu nhất vậy ?[tui ở q.Bình Thạnh].Ai biết chỉ hộ tui nhé.Cảm ơn nhiều

20. runan

Berwick Saga tuy tên là TRS series nhưng hầu như 90% cách chơi đã bị đổi khác hẳn, ko còn giống với mộc đế nguyên thủy nữa.Do đó phần gammer mong đợi rất thất vọng, bên cạnh đó trò đây khá khó và rắc rối.
    runan hiện đang chơi nhưng ko có nhiều time để đầu tư chuyên sâu.bạn biết đó, viết Faqs đòi hỏi phải thông suốt trò chơi này mới làm điều đó được.