Dạo này Box chả có thêm game gì mới nhỉ :(

Thảo luận trong 'Thảo luận chung' bắt đầu bởi Demon May Cry, 19/4/17.

1. caizi.com

caizi.com Legend of Zelda

Lúc đầu có vẻ tốn time đấy mà về sau tầm 35+ (chắc tầm 2-3 ngày gì đó) đổ lên ngày vào game 15 20 phút hết việc

2. Bị Tiêu Chảy

Bị Tiêu Chảy Liu Kang, Champion of Earthrealm

Đi cái Rift tìm Co op cũng mệt vl í

3. caizi.com

Rift tìm co-op làm gì, cầm 2 con healer R là Schala với Roshi nó stack poison cho vài chục giây là boss thể loại gì cũng chết hết 8-x. Server 1 cái top team leo tháp cao nhất gồm main Ranger, 2 con heal Schala với Roshi, 1 con tank trash và 1 con fill slot for fun

p/s: archer SSR mạnh nhất là Netheria nhé, set stalker 40 của nó x2 dmg chaos arrow, vào pvp đạt đủ điều kiện nó thả 1 phát chaos arrow clear luôn cả team địch 8->

Chỉnh sửa cuối: 23/7/19
  4. †CatD3vjl†

†CatD3vjl† The Warrior of Light GVN Veteran

Chơi chiều giờ ra 3 con SSR toàn hàng cùi =))

5. wwweeewww

wwweeewww Shemale Tam Thánh GVN Veteran

ủa mình cầm titan cythia 200% atk spd vào arena thả ultimate xong cái 1s bắn 4 phát base aoe chết hết mẹ team nó vẫn đang top 10 arena thấy có trash gì đâu??
    def thì auto nên chịu để tụi nó đánh chứ mình công thì chả thua bao giờ

anhdungnlds thích bài này.
  6. caizi.com

mới early game chưa thấy trash là bình thường lên late game rồi thấy nó là cái con rác rưởi nhất game :bz. Sẽ gặp các thanh niên team def chỉ có 1 mình main và nó gõ 1 cái team mình chết sạch

Demon May Cry thích bài này.
  7. wwweeewww

mình chơi tới gần 2 tháng content boss hell solo tháp cũng xong hết rồi vẫn chưa thấy trash chỗ nào??chơi game cứ bảo con này rác rưởi con kia phế vật nó nhảm lắm??
    mấy thể loại main cầm cung gặp con tank 30k hp giáp refect 50% dmg đeo cái nhẫn +30% dmg nhận vào bắn xong tự lăn ra chết ?? game base item thì con nào cũng như con nào có gì mà rác với rưởi

8. FanofFan

FanofFan Legend of Zelda GVN Veteran

Elune - Hẹn các bạn 9:00 AM sáng mai.

9. Tadasaka

Tadasaka The Warrior of Light GVN Veteran

đã xai titan va thấy như kít nhé, t nào chả chơi 2 tháng có gì mà khoe. Lời khuyên cho ng mới là ụp main cân hết mấy con ssr để cho đẹp thôi.
    Mà dm bạn chơi hay xai mod đấy, chứ cãi 1 hồi lòi ra xài mod thì vui.

10. wwweeewww

chơi 2 tháng thì còn gì là early nữa mà cứ gọi rác rưởi?? build đồ tào lao thì chả yếu??30-40% cd + quần giảm ultimate 15s + 3 món bloodrain thì cứ 15s xả ulti +20% dmg spd crit 20s sau mỗi lần xài ultimate?
    mod thì làm theo đơn hàng khách nó đặt liên quan gì mình xài bạn ơi??chơi thì chơi bt,khách nó báo sự cố thì mở hex lên dò xong sửa rồi gửi lại cho nó??phải chơi bình thường mới biết chỗ nào cần bypass.
    mấy bạn lạ vl mod,code hex với package là công việc tháng kiếm được có hơn chục ngàn mỗi tháng nuôi gia đình mà suốt ngày cứ lôi ra xỉa xói làm gì nhỉ??

11. Tadasaka

xỉa xói gì bạn ơi vì mình nhớ trc cãi lòi cmn tryx ra rồi bạn kêu xài mod, nên mình hỏi trc cho chắc. Mà dm nó mình biết ngay có khoản khoe thu nnhậ mà.
    Cười sản xuất

12. Tadasaka

đến đoạn khoe thu nhập là hết tranh cmn luận rồi. Elune dow đc rồi kìa, dành cho ng đói game.
    Astral 1 ngày ra 1 sv , vứt đc rồi

13. Brother_Crush

Brother_Crush ✣✣✣ Xiaolonista✣✣✣ GVN CHAMPION

cái elune sao mà tải nó chậm rề rề

14. wwweeewww

ừa bạn biết rồi thì bớt xàm lại đi bạn,thu nhập người ta thế chơi game bình thường cho vui sau mấy giờ ngồi làm code??mình có khoe mẹ gì đâu nhỉ trong box50 ai chả biết mình tháng làm bao nhiêu đâu như bạn thấy là suốt ngày lảm nhảm mod này nọ???
    mình bảo người ta build đồ cho đúng con và game chả có con nào là chứ có khuyên người ta mua mod của mình đâu bạn êi??
    mình cứ thích nói về thu nhập đấy để cho mấy thằng cứ ra vẻ thượng đẳng chê rác này nọ biết mấy thằng đi nhặt rác như mình nó khác mấy thằng thượng đẳng chuyên đi chê này nọ như thế nào??

15. DanteGVN

DanteGVN Mayor of SimCity

bác cho vài tấm hình mấy con bác build đc ko ?

16. Tadasaka

hả gì vậy, mình thấy con titan như kit mình nói vậy thôi. Với mình cãi nhau với bạn mấy lần, nên lần này hỏi cho chắc .Đỡ tốn tgian.
    Chứ đéo ai dám xỉa xói gì bạn .
    Còn astral ai chơi thì mình khuyên ng ta xai con main là phá cmn đảo rồi.SSr thì con nào đẹp mang vào là đc.
    Chứ mình thượng đẳng l gì đâu, nghèo chết mẹ ra, nhìn thu nhập bạn là đéo dám cãi nữa rồi

17. †CatD3vjl†

†CatD3vjl† The Warrior of Light GVN Veteran

con Elune down chậm vãi cớt. '@^@|||
    Ai từng tést rồi cho mình xin ít lời khuyên với ~^o^~..

18. wwweeewww

tank thì cần phy lấy hp kệ def vì sẽ mặc áo refect dmg,ráng refine cái khiên có dòng -10% def +20% phy nhé
    titan cythina thì xài atk spd,quần giảm 15s ultimate,có thể xài 3 món bloodrain nếu thiếu dmg,còn dư dmg thì xài giày +90% crit dmg,nón 100% hit
    vespa thì build full agi/né để mặc cái áo này mục đích là đóng băng địch kết hợp với frost arrow của titian thì đóng băng liên tục
    trước update đồ dễ full bonus 45 55 thì cực mạnh giờ sủa lại phải xài giấy limite break nên khó up hơn trước

19. Demon May Cry

Demon May Cry Persian Prince GVN Veteran

Đọc quả thu nhập gấp 10 lần mình mà vẫn dc chơi game tẹt ga, hayzaaaa:2cool_sad:

20. wwweeewww

giờ bác đi học 1-2 năm về c++,advanced math,string manipulation,string parsing,dynamic programming. thì vẫn có thể xin làm gia công cho mấy site nhỏ thu nhập cũng trên 3k,nếu có tiếng trung xin chạy pack cho mấy thăng tàu khựa thì cao hơn nữa