Luthor
Hoạt động cuối:
26/1/13
Sinh nhật:
11/12/85 (Tuổi: 38)
Web:
Nghề nghiệp:
Sinh viên

Chia sẻ trang này

Luthor

C O N T R A, 38, đến từ Realm Of Pangya

Luthor được nhìn thấy lần cuối:
26/1/13
    1. alexmercer
      alexmercer
      Bác luthor là người HN phải ko? Nếu bác muốn tìm soul 5 hệ US thì đến thử chỗ 95D lý nam đế xem, mấy hôm trước mình thấy nó bán đấy.
    2. Arthas Menethil
      Arthas Menethil
      Bác cho hỏi trong PvZ Zen Garden mấy cái cây trong Aquatic (ở dưới nước ấy) làm sao collect được vậy, 2 cái vườn kia full cây rồi, giờ còn cái vườn ở dưới nước là chưa có cái nào? Thanks!
    3. Arthas Menethil
      Arthas Menethil
      Bác cho hỏi Very Hard/MN cây Dabilahro lấy ở khúc nào vậy? Thanks!
    4. leonardodavinci
      leonardodavinci
      Oh thế là OLC 1 Yellow essence không lv 2 được, chắc là nhìn nhầm rồi, làm hôm qua luyện hoài mà nó cứ lv 1, rồi thanks bác nhé :D
    5. leonardodavinci
      leonardodavinci
      Bác cho hỏi Ninja Gaiden Sigma + :
      _Chiêu Izuna Drop phải căn frame thế nào nó mới ra được nhỉ, em ấn tiếp thì nó lại chém xuống (ý em là phải căn thế nào để ấn chính xác ấy)
      _Xem trên youtube thấy on-landing-charge chỉ cần 1 yellow essence là có thể UT level 2, sao em làm mãi mà cũng chỉ ra UT level 1 nhỉ, căn thế nào để chỉ cần 1 yellow essence thì Ryu charge 1 cái lên UT level 2 nhỉ.
      Thanks!
    6. demon14122006
      demon14122006
      xin hỏi bác kiếm cái stone (left) ở đâu vậy
      lên đến chap 16
      tui chỉ có stone (top) và stone (right)
      k bik stone (left) ở đâu
      mong pro chỉ giúp
    7. Arthas Menethil
      Arthas Menethil
      Bác cho hỏi con Plants vs. Zombies bác chơi trong bao lâu thì hết game thế (bao gồm campaign, mission, survivor...)
    8. tikger
      tikger
      Em cũng định lock từ hôm qua rồi, nhưng muốn để những người trong cuộc tự thể hiện con người thật ra cho anh em nhìn vào và tự nhận biết. Thế là đủ, ko cần thẻ phạt hay cảnh cáo gì với những thành phần như vậy cả. Ban nick chả khác nào tiếp tay cho những người đấy tạo bộ mặt mới nhưng vẫn bản chất cũ sau đấy anh em lại khó khăn trong việc nhận dạng. Vậy nên để cho những nick đấy tồn tại và anh em nhìn thấy là biết đường tránh xa thì tốt hơn. Đến thời điểm này cũng là thích hợp để khóa topic rồi, cám ơn bác rất nhiều vì đã reported :)
    9. vipkiller141
      vipkiller141
      bạn ơi trên PSN 3 game AR nằm ở mục nào thế mình tìm mà k thấy,hix
    10. Arthas Menethil
      Arthas Menethil
    11. Dr. House
    12. Dr. House
      Dr. House
      quay về nhà cũ chém gió đi bác Lu ơi \m/
      NIZ
    13. conduoi
      conduoi
      Bạn yêu màu tím hay khóc thầm đơi =))
    14. soinon007
      soinon007
      Hi, dạo này ko thấy sinh hoạt trong box nữa nhỉ :D
    15. Max[SaD]
      Max[SaD]
      Bác Luthor viết lại 1 bài hướng dẫn em Burn DVD với Sub được không ?
    16. minhdao
      minhdao
      bác Luthor ới, đang dùng chương trình txt2sup để tạo file .sup, nhưng nó ko load đc file phụ đề tiếng Việt tôi làm, nó báo là "Unsupported Subtitle Format", tôi làm sub Việt trực tiếp trên file .srt, dùng code Unicode bình thường, lúc save cũng chọn encoding là Unicode... vậy khắc phục lỗi này ntn? Thanks bác Luthor trc ^^
    17. minhdao
      minhdao
      hi, từ hồi dùng xvid4PSP rip file vob sang avi rất ngon lành, mỗi tội nó ko có chức năng tự rip theo chapter (hay tôi mò chưa ra), ông dùng rồi chỉ dùm nếu 1 file nó chia thành các chapter lẻ, muốn rip từng chapter thì dùng soft nào :D thanks
    18. minhdao
      minhdao
      từ file .vob (đã dùng dvdshrink để back up đĩa vào máy), code video và audio giống như hình tôi gửi ông ở dưới ấy, ô ko nhìn thấy à???
    19. minhdao
      minhdao
      ông ới, nảy sinh vấn đề mới, theo thông số ở hình dưới tôi gửi ông á: file định rip sang định dạng avi, audio encoding như hình, sản phẩm thu hình 1 đằng, tiếng 1 nẻo >.<, vậy khắc phục tình trạng này thì phải làm sao, chắc liên quan gì đó đến cái audio encoding???
    20. minhdao
      minhdao
      vừa hỏi ông xong quay lại mò tiếp thì hóa ra là quên chưa nhấn encode >.<, mới nhấn save nên nó save dạng như list vào thôi! :)) Ngu thiệt.. thanks anyway :D
  • Đang tải...
  • Đang tải...
  • Giới thiệu

Sinh nhật:
    11/12/85 (Tuổi: 38)
    Web:
    http://
    Nghề nghiệp:
    Sinh viên
    Nothing special

Chữ ký