Xin 1 bản mod Yuri's Revenge ngon để chơi mạng lan net(bootroom)

Thảo luận trong 'Command & Conquer' bắt đầu bởi kennypham1986, 19/7/15.

1. kennypham1986

kennypham1986 Youtube Master Race

Tình hình là bữa h ae phòng game chổ mình máu chơi lại game offline củ Yuri's Revenge, hiện tại đang dùng 2 bản Yuri's Revenge ko mod(lúc chia team đánh) và bản mod Battle of Mighty Nations của vqtrung1997 (lúc làm team thủ vs máy)
    Và tình hình ntn:
    -Bản Yuri's Revenge ko mod độ khó hơi khoai( 3 vs 5 máy mà đánh quá khỏe @@) nếu đc nhờ bạn nào rành về mod giúp mình nâng độ khó của Yuri's Revenge ko mod lên
    -Bản Yuri's Revenge mod Battle of Mighty Nations mình thích bản này khá cân bằng nhưng lại hay lỗi lúc nối mạng lan đánh vs nhau( có lúc để đánh đc 1 trận ae phải tắt mở lại cả 10 lần, hình như 1 số map ko sử dụng đc vừa vào game build nhà là lỗi, vào đánh đc tầm 10' là bắt đầu lag thôi đừng nói, chưa tính lúc đang gay cấn bỗng dưng ...lỗi, có lẽ đo số lượng build và quân quá nhiều) nếu đc nhờ bạn vqtrung1997 hỗ trợ mình với mình cũng ở Bình Dương
    kết: ai có thể hỗ trợ mình 2 vấn đề trên mình thanks rất nhiều or có thể giới thiệu giúp mình bản mod khác có độ khó cao và có thể đánh lan tốt ít lag mình cũng xin cảm ơn trước

2. vqtrung1997

vqtrung1997 Mr & Ms Pac-Man

À cái vụ lỗi giữa chừng thì mình cũng chả biết tại sao, sợ là do lỗi sai lệnh vì bản mod này dc mod tiếp từ bản Nightmare của Whisky137 (mod chuyển từ Npatch sang Ares và thay đổi, thêm thắt 1 đống nhà cửa xe cộ), để mình kiểm tra sau. Mấy cái bản đồ là dành cho bản YR gốc, mình chưa sửa để hợp với bản này nên có thể có lỗi, cái này sẽ dc khắc phục sau :P. Còn nó lag chắc do nhiều thứ quá, bởi trong quá trình mod lại nó thừa ra nhiều thứ quá (đặc biệt lúc lấy âm thanh cho game mình lười quá copy hết file âm thanh vào thành ra thừa), để có thời gian mình sẽ bỏ bớt đi cho nhẹ :P.
    Có vài bản mod cũng hay trên trang moddb.com đó. Wikipedia cũng có nói đến bản mod Mental Omega và Deezire đó. Ko biết cái nào hay nữa tại chưa thử hết :P