Trám răng sâu bao nhiêu tiền tại Nha khoa Paris?

Thảo luận trong 'Các quảng cáo khác' bắt đầu bởi hoanglong0910, 20/3/18.

1. hoanglong0910

hoanglong0910 Youtube Master Race

Trám răng sâu là dịch vụ phổ biến tại các trung tâm nha khoa tuy nhiên trong tình hình mỗi nơi mỗi giá, câu hỏi trám răng sâu bao nhiêu tiền là HỢP LÝ NHẤT là điều được rất nhiều người quan tâm. Hãy theo dõi bài viết này để tìm hiểu thêm thông tin nhé.
    Trám răng sâu bao nhiêu tiền tại nha khoa Paris
    Trả lời cho thắc mắc Trám răng sâu bao nhiêu tiền chúng tôi gửi tới bạn đọc bảng giá như sau

DỊCH VỤ ĐƠN VỊ CHI PHÍ (VNĐ)
    Trám tạm Eugenate 1 răng 100,000
    Trám bít hố rãnh 1 răng 200,000
    Trám răng sữa 1 răng 200,000
    Trám GIC (Glass Inomer Cement) (Trám Fuji) 1 răng 250,000
    Trám cổ răng 1 răng 300.000
    Trám composite 1 răng 300.000
    Trám răng thẩm mỹ LASER TECH 1 răng 500,000
    Trám Inlay – Onlay sứ 1 răng 4,000,000
    Có thể bạn sẽ không tìm thấy đâu là mục trám răng sâu, đừng lo răng sâu là trường hợp có thể sử dụng các cách trám răng như trám composite, laser tech hoặc inlay - onlay. Lời khuyên của chúng tôi đưa ra cho bạn là hãy nên dùng phương pháp trám răng Laser Tech để đảm bảo tính thẩm mĩ, thời gian trám, độ bền trám cũng như mức chi phí hợp lý.

Trám răng sâu bao nhiêu tiền tại nha khoa Paris

Trám răng thẩm mỹ Laser Tech có gì đặc biệt
    cách chữa sâu răng dựa trên nguyên lí căn bản là trám bít lại vết sâu, ngăn không cho vi khuẩn tiếp tục xâm lấn và làm tổn thương răng. Trám răng Laser Tech có những ưu điểm sau

Tính thẩm mỹ cao

Do tính dẻo của vật liệu trám nên giúp bác sĩ dễ dàng uốn và chỉnh lại sao cho phù hợp với răng. Ngoài ra màu sắc của vết trám giống tới 99% màu răng thật, vì vậy bạn sẽ không lo lộ vết trám như hàn composite

Độ bền cao

Với cấu trúc đặc biệt mà vết trám cho khả năng chịu lực, độ bền cao tới gấp 4 lần thông thường, giúp người bệnh thoải mái trong việc sử dụng thực phẩm cứng,...

Trám răng sâu tại nha khoa Paris có gì đặc biệt

Thời gian hàn trám nhanh

Với việc sử dụng ánh sáng laser để đông cứng nhanh chóng miếng trám, rút ngắn thời gian trên ghế cũng như không yêu cầu người bệnh phải đợi 8 tiếng mới có thể ăn nhai như kĩ thuật thông thường

Trên đây là những ưu điểm của công nghệ hàn trám răng Laser Tech, bạn hoàn toàn có thể yên tâm khi sử dụng phương pháp này, sẽ không phí một đồng nào của bạn đâu.

Cũng có một vài bạn có thắc mắc rằng sâu răng nhức răng nên uống gì tại nhà để lành? Bạn có thể sử dụng một vài loại thuốc giảm đau hoặc súc miệng nước muối, tuy nhiên chúng chỉ là biện pháp tạm thời, bạn hãy đi trám răng để lấp đầy lỗ trống, không bị thức ăn mắc vào và tiếp tục gây sâu răng.

Hi vọng bài viết: " Trám răng sâu bao nhiêu tiền tại Nha khoa Paris? " đã mang lại những thông tin bổ ích và thú vị tới bạn đọc. Xin chân thành cảm ơn bạn đọc đã quan tâm theo dõi và sử dụng dịch vụ của chúng tôi.

Nguồn: http://tramrangthammy.net/tram-rang-sau-gia-bao-nhieu-tien.html