tôi cô đơn! I'm going to die a virgin ʕ ಡ ﹏ ಡ ʔ

Thảo luận trong 'Tâm sự' bắt đầu bởi darkbik, 9/6/16.

1. Nô.

Nô. Thành viên cấp 5

Làm dâu Kiên Giang nha :9cool_sweet_kiss:

darkbik thích bài này.
  2. ::Yuna::

::Yuna:: Thành viên cấp 5

Ehehe, nói thế chớ tui ăn như thuồng luồng vậy đó =)), sức ai nuôi nổi tui ;)) Ham ăn, ham chơi, lười làm, người khác không muốn đấm cho mấy cái là còn may :))... :-"
    Dù sao cũng cảm ơn lời mời nhá :1cool_byebye:

3. ::Yuna::

Có gái rồi mà còn dụ người hả Nô :3cool_angry:
    Nhường Nô cho... Tý rận :3cool_shame:
    P/s: Kiên Giang với An Giang có gần nhau không? :-ss

4. Nô.

Nô. Thành viên cấp 5

Kế bên luôn đó. Gái kia chắc buông thôi không theo nữa đâu. Cảm thấy không hợp.

darkbik thích bài này.
  5. ::Yuna::

Vậy nói về với Tý rận là chuẩn rồi :6cool_smile:
    Chỉ có Tý rận mới sống bất tử được với Nô thôi chứ ai theo được :3cool_shame:

darkbik thích bài này.
  6. o0oBiRaiNo0o

o0oBiRaiNo0o Thành viên cấp 5

Vào viết vài dòng cho đỡ stress. Mai đi nhổ răng rồi, run quá, ko nhổ ko đc tại đợt vừa rồi nó hành cho xây xẩm mặt mài. Ra bv rhm tw thì nó hẹn sau 15/12 mới có lịch nhổ mà đầu tháng 1 có tiệc rồi nên phải ra ngoài. Đem phim xquang thì răng 8 bên trái đâm hư răng 7 nên nhổ cả 2. Răng 8 bên phải cũng lệch 90* đâm răng 7 nhưng chưa nặng vẫn giữ đc răng 7. Răng trên cả 2 bên đều đâm vào má cũng thốn, nhiều lắm cảm giác nó ảnh hưởng tới thần kinh. Nhiều khi nó đau tới nỗi muốn lấy kiềm tự bẻ ở nhà.
    Lý do làm hư răng 7 là do ko có sâu nên ỷ y, ai ngờ răng 8 đâm gẫy chân răng 7. Nhổ thì ko sợ chỉ sợ lúc cây kim đâm vào thôi :2onion16:

darkbik thích bài này.
  7. ::Yuna::

Sao cái răng số 8 của bạn này gì mà hung hăng, đâm chọc lung tung vậy :4cool_oh:

Trước tui cũng bị đau răng số 8 bên phải. Ban đầu khám, bác sĩ kêu chỉ cần cắt cái lợi nó mọc trùm vô răng đó thôi nhưng cắt rồi nó vẫn cứ sưng. Tui về nhà đau cũng phát sốt nên sau nhổ luôn. Lúc nhổ tiêm mũi giảm đau, mà cái răng nằm ở góc trong cùng, bác sĩ phải lấy cái giống như cái nậy để nậy chân răng mới nhổ ra được :))
    Gì chứ, tui không sợ tiêm hay gì, cũng khá gan lì với đau nhưng hơi hãi khi đi khám răng vì nghe cái tiếng máy chạy rì rì hay cảm giác nó chạy quanh răng lợi.
    Có quen thằng em nhà làm nha khoa, nó bảo sợ vậy thì lúc nào đến làm, cho đeo tai nghe, nghe nhạc. Tui bảo: vậy thì nghe " Highway to Hell" nhé =))

o0oBiRaiNo0o and aragon0510 like this.
  8. KingOfMankind

KingOfMankind Thành viên mới

Móa... Kì tôi đi nhổ răng khôn mà cứ như xuống địa ngục... Tôi sợ nhất là kim tiêm... Ước gì ko có kim thì hay. Mà qua giai đoạn kim tiêm thì chả có cảm giác gì đâu nắm cho thằng nha sĩ lấy kiềm gấp răng ra rồi nó khâu lại... Tôi sợ kim tiêm lúc nhỏ rồi. Cả nhà chả ai sợ kim. Ngay cả con em gái họ nó còn gan lì hơn tôi... Kể ra thì nhục :(

o0oBiRaiNo0o thích bài này.
  9. o0oBiRaiNo0o

Tại tui chịu đựng giỏi nên đau cỡ nào thấy bt, chỉ sợ cây kim đâm vô thịt thôi. Hồi đó cũng sợ tiêm lấy máu này nọ nhưng đầu năm đi thử máu thấy ko đau thành ra thích là đằng khác :)). Hôm kia đi rút máu mà còn nhìn chằm chằm cây kim nó đâm vào rồi thấy máu nó chảy ào ào vô 5cc.

10. DanteGVN

DanteGVN Thành viên cấp 5

kim tiêm ko sợ , ta chỉ ngán nhổ răng :9cool_too_sad: nghĩ đến là nổi da gà :9cool_too_sad:

11. darkbik

darkbik Thành viên cấp 5

Sắp tới mình cũng đi làm răng, a recommend phòng nào an toàn ko thợ vẽ với

12. o0oBiRaiNo0o

3B7BF229-AD68-4877-AF7A-56C09672149C.jpeg 3B7BF229-AD68-4877-AF7A-56C09672149C.jpeg
    Mới nhổ về đc 1 tiếng đúng giờ review đây. Được dặn trước khi nhổ là ăn no. Đến đúng giờ vào nằm nc vài phút cho thư giãn sau đó chích mũi đầu tiên lúc 16:50, cảm giác sợ nhiều hơn đau, nó đau nhẹ nhàng cỡ 5s rồi hết hẳn, đâm càng sâu nó nhói tí xíu ko đáng k. Sau đó nằm chờ cỡ 3-5’ cho tê 70% rồi chích mũi 2, 5’ sau thêm 2 mũi nữa, lý do là nhổ 2 răng một lúc.
    Sau đó tê hết ko cảm giác nữa là đắp khăn lên mặt rồi lúc đó hết biết gì. Răng 8 chân nó đâm khá sâu vào nứu nên rất khó lấy, phải cưa nhỏ ra, ông bs ghị kéo ra mà nó vẫn ko ra phải cưa vài lần mới ra. Cỡ 30’ là xong cả 2 răng. Sau đó ổng nạo máu bầm bên dưới răng cỡ 15’, sau đó 15’ may lại. Xong ra dặn dò vài thứ rồi cho toa thuốc mua uống.
    Hiện tại mới ăn cháo sườn xong, thuốc tê hơi giảm nên nó hơi đau tí, cỡ 1/10 so với đau do răng nó hành. Chưa có ý định uống giảm đau tại muốn coi thử nó đau cỡ nào, có bằng với lúc bị hành hay ko.
    Tóm lại là ko một tí xíu đau lúc nhổ, ai có ý định nhổ thì cứ mạnh dạn đi. Cái đau duy nhất là nhói nhẹ cỡ 5s lúc chích thuốc tê còn lại ko gì hết.

darkbik thích bài này.
  13. darkbik

darkbik Thành viên cấp 5

Nhẫn hột xoàn to thế :1cool_dribble:

o0oBiRaiNo0o thích bài này.
  14. DanteGVN

DanteGVN Thành viên cấp 5

phải cưa nhỏ nữa á :cuteonion52:

15. o0oBiRaiNo0o

Nhẫn tào lao vài triệu à ko có hột, có con bọ cạp thôi

16. o0oBiRaiNo0o

Cưa xong nạo xương nữa, tại nó hư thịt bên dưới răng 7 nên cạo nó kêu rột rột rột suốt 15'. Hôm qua hết thuốc nó đau lại, uống 1 viên giảm đau vô có tác dụng hết đau ngủ tới sáng và tới giờ này bt. Ăn uống bình thường ko sưng ko đau ko gì hết, chỉ thấy lạ lạ vì mất 2 cái rang thôi :)

darkbik thích bài này.
  17. darkbik

darkbik Thành viên cấp 5

hôm qua thằng bạn rủ qua nhà uống rượu thuốc, 2 thằng bú đc gần 1 lít lại lôi bia ra hốc, dc non 3 lon thấy ng ngợm bất ổn, thế là chia tay về nhà. Đi đường đúng loạng choạng, về đến nhà thì đầu óc quay cuồng vào wc ko kịp, huệ thẳng ra cửa:-(||>

Thế là bz rú lên la lối ỏm tỏi 3 bề 4 vách, mình lẳng lặng hốt dọn, lau chùi qua mong phóng đi nằm cho xong... cái lúc ấy tự nhiên buồn thấu ruột, cảm giác cô độc đến héo hon=((

Chả hiểu sao lúc ấy suy nghĩ ích kỷ là có ai đó lo cho mình nhỉ:P ... tự quậy tự dọn tự động giữ thân, chả ai lo nghĩ, cũng chẳng lo nghĩ cho ai, cô đơn đến thế là cùng:((