Thi đấu, thi đấu... hà hà hà...

Thảo luận trong 'Soul Calibur' bắt đầu bởi DHQG, 3/4/05.

1. kingofgame

kingofgame Mr & Ms Pac-Man

Hiiiiiiiiiiiiiii QGĐH!!Dạo này nhóm Aster câu bài rất nhiều làm mọi người hơi chán!!Nhưng chẳng qua nhóm Aster muốn hoà nhập với anh em trong Forum thôi!!
    Có lẽ giờ đây nhóm Aster hơi bị cô lập với các nhóm khác lên câu bài mục đích vui vẻ với các nhóm khác!!Mà 30/4 vf 1/5 KG lên HN yêu cầu mấy ông chức sắc của các nhóm có mặt để anh em nói chuyện cho vui vẻ thống nhất quan điểm với nhau!!Hiểu nhau hơn!!Nếu ko thích nhau tốt nhất thuê đầu gấu dưới HP lên giải quyết ân Oán hộ!!Hiiiiiiiii
    Dạo anỳ có nhiều Forum hơi thừa!!Nhưng có cái Forum RPG là được đây!!

2. ngựa ô

ngựa ô Mario & Luigi

Có ai trong nhóm Aster ngoài thằng Fat sida lên đây câu bài đâu mà cứ kéo cả nhóm vào đây thế nhỉ,ngựa ô này thì chẳng câu bài mà câu Mp chứ.Ông QGDH bảo chán cái Fỏum này vì" toàn thấy mấy bố Aster câu bài" nhưng tôi xin nhắc để ông nhớ rằng cái thằng câu bài nhiều nhất chính là cái thằng đối đáp với ông,và cũng là thằng ông thân nhất trong nhóm Aster,cái thằng sida ấy he he he he he :x =(( :p :D

3. Fat Chocobo

Fat Chocobo C O N T R A GVN Veteran

THằng mất dạy kia sao lại kéo tao vào thế hả toa câu bài thì mặc toa can gì tới mày.Mà tao có tên có tuổi đàng hoàng sao mày ko gọi mà cứ gọi tao là Sida thế hả bây giờ đừng có gọi như thế nữa tao mặc cảm đó.Mà bên vngamezone có box SC2 rồi đó có gì anh em sang ủng hộ em cái chứ nhỉ.Nhất là mày đó ngựa ạ mày là đượng kim vô địch mà ko giup tao là ko được đâu đó