[Thảo luận + Hỏi đáp] Dynasty Warriors các phiên bản cũ

Thảo luận trong 'Dynasty, Samurai & Orochi Warriors' bắt đầu bởi JakeSatan, 13/7/08.

1. antivirus884

antivirus884 Thành viên cấp 3

ae ơi mình mới chơi lại dw4 hyper trên PC, mà xem cái hướng dẫn lấy vk lvl10 của lubu khó quá....
    Lu Bu (Lữ Bố)
    "Stage: Lu Bu Rebellion
    Giết tất cả tướng lớn ,tướng bé, quân nhỏ, quân to, quân tiếp viện miễn sau chỉ 1 mình Đổng Trác còn sống. Bạn nên chay lòng vòng thì quân tiêp viện nó mới ra, ngoài ra cũng có 1 số quân bị kẹt ở đâu đó.

Dong Zhou (Đổng Trác)
    Stage: Lu Bu's Revolt '
    Tiêu diệt hết tất cả các lính lẫn tướng trong vòng này."

2 màn là 1 đúng không ae??? vì mình tìm hết trên free mode không thấy màn lubu rebellion chỉ có màn lubu revolt thôi... màn kiếm vũ khí lvl10 cho lubu là màn nó đi 1 mình đánh với đổng trác đúng không ae??? giết hết cả lính + vòng đi vòng lại để kill hết lính + tướng mà không được.....

2. aveyond

aveyond Thành viên cấp 5

Giết cả tướng phụ trợ chứ không được giết tướng chính để tướng phụ nó chạy mất đâu đấy.

3. antivirus884

antivirus884 Thành viên cấp 3

mọi người ơi, mình vửa tải 2 bản DW4 và DW4Xl chơi giả lập PC, nhưng khi mình load original từ bản DW4Xl, lúc nó báo chọn đĩa DW4 vào ý mình swap disc nó toàn báo lỗi wrong dísc DW4 thôi, mà chạy thử file iso của DW4 thì hoàn toàn bình thường, chán đời quá... ai biết làm không chỉ cho mình với

4. Ashe&Vaan

Ashe&Vaan Thành viên cấp 5

Muốn thay đổi trạng thái của Bodyguar ấn nút j mấy bác nhri :)

Chỉnh sửa cuối: 4/8/17