Nước hoa GVN

Thảo luận trong 'Thư giãn' bắt đầu bởi Ham.Choi, 25/1/18.

1. legiabao2912

legiabao2912 Thành viên cấp 5

Mình cũng thấy CDNI nó đậm hơn Aventus , vì đậm nên xịt lố tí là banh mũi :)) nhưng dứa khói vẫn là dứa khói .
    Tuscan thì chịu , mùi lạ nhưng ko hợp mũi mình ( mấy mùi da ).
    Còn Pure Havane thì lần đầu xịt thấy ngọt quá nên hơi ngán , nhưng xịt vài lần rồi nghiện luôn , tháng nay tối nào đi chơi cũng xịt :x. Bám toả vừa đủ 1 buổi đi chơi , hợp lý .

2. ryan2714

ryan2714 Thành viên cấp 5

Nhận xét cá nhân thấy Adventus nó ngọt hơn CDNI, còn CDNI nó chua hơn
    và trên da mình thì Adventus nó lưu hương = 1/3 CDNI, chả biết do chất lượng chiết hay do điếc mũi nữa

3. Tee_ee25

Tee_ee25 Thành viên mới

Cả nhà ơi, e cần help.

Hôm qua mò mẫm tìm mấy mùi nam hay hay cho bạn, ord thử chiết 10ml TF noir Extreme với Ysl Lanuit l’homme 2017 edt - Valentino Umo Intense về thẩm thử. Đó giờ em toàn mê mấy mùi ngọt nên giờ lân la qua mùi nam,ta nói mù tịt luônnnnn. Nghe khen Dior - Chanel Bleu các kiểu mà quá nhiều người xài hic. Nhà mình có ai xài qua list em ord chưa cho em xin 500d rì viu với ạ :’(

4. Tee_ee25

Tee_ee25 Thành viên mới

E mua 10ml aventus for him - 10ml for her về thẩm, hic, mũi em không thấy đặc biệt gì về mùi của nhà này :’( cứ thấy nó thơm thơm rồi thôi à. Cơ mà mùi Aventus for him xịt vào áo xong mặc lên người rồi nó in mùi lên body mình luôn, cởi áo ra vẫn nghe mùi

5. Tee_ee25

Tee_ee25 Thành viên mới

Em vào đó chỉ để hóng hàng lạ hàng độc, chứ toàn thấy thương gia bênh nhau chằm chằm. Có khi đá đểu mem group khác, drama loạn xị ngầu. Tự dưng post cái video thôi mà vào đá xoáy các kiểu, không sợ phụ nữ xấu người - chỉ sợ phụ nữ xấu tính hic hic

legiabao2912 thích bài này.
  6. legiabao2912

legiabao2912 Thành viên cấp 5

Chỉ mới thử qua mùi YSL và nhớ là cái hương nó khô khô , không biết gọi mùi gì , ko ấn tượng lắm @@
    Chai TF thấy nhiều người thích , nhưng chưa thẩm qua :D
    Mình cũng hay xịt Dior :))

P/s : nhưng dạo này mình thấy ko tin tưởng mấy chai chiết trên trên mạng cho lắm 8-|

Tee_ee25 thích bài này.
  7. Tee_ee25

Tee_ee25 Thành viên mới

Em mua quen 2-3 chỗ, mua chiết xong nếu ok là em mua full luôn nên so sánh chất lượng từ chai chiết và chai full không khác gì nhau cả. Chứ giờ chả biêt đường nào mà lần, thôi cứ tin nhau mà sống :/

8. thangcb

thangcb Thành viên cấp 5

Sau này chỉ còn dùng đúng 3 chai này, 1 chai dùng hàng ngày, 1 chai đi tiệc tối, 1 chai đi chơi lòng vòng

9. ryan2714

ryan2714 Thành viên cấp 5

Giờ trung thành với dòng họ clone Tuscan leather với Rassasi
    mà nước hoa chiết trang nào mua uy tín nhỉ ?

Tee_ee25 thích bài này.