[GUIDE] Giới thiệu Class Rogue- EU

Thảo luận trong 'Thư Viện - Kho Lưu Trữ' bắt đầu bởi bachcudi, 26/10/07.

1. NewKing

NewKing T.E.T.Я.I.S

Bác này đúng là kô đọc gì cả...Từ 3 hay 4 bài ở trên người ta đã nói rùi...vũ khi EU chỉ có dame + gia tăng vật lý hoặc dame+gia tăng phép thuật (chỉ có 1 loại thui)...Và vũ khí của rouge thì chỉ có vật lý,như vậy bác có biết nó tăng theo cái gì kô vậy...Sau lvl 20 bắt đầu pt 8 người,khoảng cách lvl và mastery bình thường là 3 hoặc 4...Đồ của EU phụ thuộc vào mastery(kô biết em nói có phải kô nhỉ),phải nâng đủ mastery mới mặc được đồ cấp kế tiếp( gần giống như MU)...Mà hình như char EU rất ít khi pvp vì khả năng bơm máu wee chậm chạp,chỉ có war thui...Trong các dòng EU thì rouge crosssbow dễ train solo nhất vì bắn weee xaaa mà lại rất đau...

2. duy726

duy726 T.E.T.Я.I.S

Xin hỏi , Char Châu Âu , có char nào đánh đơn độc đc hem ????????

3. _8910i_

_8910i_ Mr & Ms Pac-Man

Bác cứ quá nhời, 2 bác trả lời em cũng chỉ dc 1 vấn đề là tăng theo str, còn mấy vấn đề nữa mà, các topic truớc cũng thế mà. vấn đề tăng theo str thì cũng biết rồi, nhưng nói thêm cho đủ những thắc mắc của class này.
    -tăng mastery phù hợp thì mới mặc dc đồ ==> đã biết sơ sơ, giờ thì đã rõ.
    - còn nên tăng những skil nào là chủ yếu, cái nè cũng 50% quan trọng đúng không nào.
    - plz tell me ! thanks 4 help !!!:P

4. UTHO$$$

UTHO$$$ Youtube Master Race

ko ổn rùi bà con ơi . char EU bơm máu wá chậm , vậy đi thief thì làm sao đây ? hổng lẻ mỗi lần đi là kéo theo mấy người buff ? mà tui chơi có 1 mình bít ai đâu mà rủ ...... lẽ nao lại chơi con đđ châu á nữa seo ?( mạnh thật đấy nhưng nhàm )
    - thật bất công , char châu á uống máu ọc ọc đc tại sao char EU lại ko ?X(
    - chắc mỗi lần cướp phải " giao kèo" với thằng bảo tiêu ko chơi bơm máu wé:D ( giao kèo sinh tử hén )
    - bơm máu ko đc nhanh vậy mình xài thứ khác đc ko nhỉ ? ( hoàn nguyên thủy , hoàn nguyên đan.... ):hug: bơm hỗ trợ hen
    - 1 tháng sau mà lâu thế.....mong lẹ lẹ để chơi rogue biến thành ma rơm đi chém người..:devil::devil:

5. sadmind

sadmind Mr & Ms Pac-Man

Anh BachCuDi cho em hỏi là crossbow đi với cleric hay bard được không nhỉ,không có ai buff cho mình thì ta tự sướng vậy :D,với cả khi không có pt8 thì đi với con Wizard sub Cleric cũng ổn chán nhỉ???

6. senlong2

senlong2 Donkey Kong

cleric bard đều mặc giáp nhẹ nên sub dc. Nhưng còn học chiêu nào để Sub thì lại cả vấn đề đấy :D

7. ninzasoi

ninzasoi Waiting to respawn GameOver

buff xong đổi vũ khí >>> mất buff, vậy tự sướng kiểu gì??? mấy cái buff của cleric đều yêu cầu vũ khí, đi solo cũng như ko.

8. _Midas_

_Midas_ Dragon Quest

thế bạn bít dam char châu Âu mạnh khủng khiếp như thế nào ko :-/ :-/ , mà char châu Âu thời gian hồi máu lâu bạn có cho nó tu cả lít Sting thì vẫn ko thể thay đổi được :devil:
    chịu khó làm quen với mấy em châu Âu chơi buff ý ;))

9. sadmind

sadmind Mr & Ms Pac-Man

nếu mấy cái buff cho cả pt thì làm sao đổi vũ khí mà mất được,với lại chỉ là có mấy cái buff tăng int với str đấy thôi,không có buff thì mình buff cho thằng khác,lo gì không có pt.Còn không thì vẫn solo tốt chán Bow mà ,hee hee

10. senlong2

senlong2 Donkey Kong

thế mới có đồ vật cần thiết và đồ vật yêu cầu
    có cái bỏ wepon ra không mất skill. có cái lại mất :D

11. RegionDemort

RegionDemort Mr & Ms Pac-Man

[ôi lại có 1 người định chơi nỏ như mình à :x hay quá :D
    bạn chơi ở server nào thế có gì pm cho tiện :p[/QUOTE]

SV NTT nỳ , tên char giống hệt lun :D . Có cùng sv hem , bữa nào update anh em ta làm 2 con crossor đi train chung he ;;) . :x:x:x

12. _Midas_

_Midas_ Dragon Quest

Hehe :D cũng có mấy người rủ qua server mới chơi rồi nhưng mà vẫn còn lưu luyến cái Bắc Đẩu lắm :p đang phân vân ko biết nên sang server mới chơi con EU hay vẫn chơi ở Bắc đẩu đây :-s

13. Cimida

Cimida Mario & Luigi

Tất nhiên phải sang eu làm 1 char mới chứ còn gì mà phải băn khoăn ;))
    Còn eu mà solo thì ...

14. Nito

Nito Youtube Master Race

đọc xong thấy.....vẫn ghét bow như xưa..........hi`

15. _8910i_

_8910i_ Mr & Ms Pac-Man

hem biết thế nào, nên sẽ làm 1 con Crosssbow lên lv 40 farrm một chút rồi đợi xem thế sự ra sao, sau đó tăng skill
    đi sau vẫn an toàn hơn, đỡ mất công chơi lại hihi

16. dos8485

dos8485 Mr & Ms Pac-Man

char nào em đọc cũng thấy hay. hem bít chơi char nào đây. nhung vẫn dành 1 phiếu cho đạo chích :D

17. DanteXXL

DanteXXL Persian Prince GVN Veteran

Hôm nay build XBow sub Cleric đi taxi h đã lên 20 rồi :)) Ko chừng chỉ mai thôi là 40 ;)) Skill của Rogue cũng ko nhiều lắm, có thể build max đc mà ko cần farm SP nhưng nếu build thêm Sub thì nên farm.

18. ngolapt

ngolapt Youtube Master Race

Sub là gì vậy bà con, Còn Bard la gì vậy bà con

19. hatuan1983"

hatuan1983" T.E.T.Я.I.S

rogue này làm thief thì thích nhất hi hi, tàng hình, ngụy trang, dam cao, bắn xa :) tha hồ mà lộng hành :) Cần thì rút dao ra chạy lẹ :) Chờ server mới thoai :) Mấy cái buff sợ ko đủ SP mà tăng, chứ tăng đủ lên thì cũng hay, ko lo thiếu party :)

20. khoigamevn

khoigamevn Youtube Master Race

:'>:'>:'>:'>