Game mới rất hay Guily Gear Reload

Thảo luận trong 'Tin Tức - Giới Thiệu - Bình Luận' bắt đầu bởi ngockhanhgame, 16/8/04.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. ngockhanhgame

ngockhanhgame Youtube Master Race

đây là game đấu võ rất hay đó các bạn .bạn nào là fan của King Fighter thì ko thể bỏ lỡ đâu đấy nhé game có cốt truyện nũa đấy các bạn . game này cài dặt hơi bị lâu đó nha nên các bạn đừng có nóng vội . à mà wên game có chơi hai người đó các bạn chúc chơi dui dẻ . game có hình ảnh khá là đẹp xứng đáng để mua về chơi . game này hỗ trợ cho win xp có thắc mắc cứ hỏi mình mình đang chơi nhân vât tên là Ky có tuyệt chiêu rất đẹp

2. ale

ale Heartbreak Kid GVN Veteran

Cái này ra trên PS2 lâu rùi ku , nếu ko lầm thì tên chính xác là : Guilty Gear XX reload (bản cũ trên PC và Dreamcast là Guilty Gear X) , tên viết cũng sai thì bố ai tìm được ... cái này newbie mới biết chơi thì qua box Fighting tụi nó chỉ giáo cho vài chiêu kia kìa ...

Nói rõ hơn về genre thì nó là Fighting 2D viễn tưởng với tốc độ nhanh , máy fải từ trung bình trở lên mới chơi nhuyễn được , ai từng mê mấy game F trên Neogeo rồi thì ko thể bỏ qua thằng này ...

3. Spiderman

Spiderman Persian Prince

chơi game đấu võ thì tui chỉ thích Dragon ball Z budokai thôi hà,hoặc là mấy game khác như Bloody Road , Marvel VS Capcom. ....còn không biết game này thì thế nào,để tui mua về xem sao.

4. skymaster

skymaster The Warrior of Light

bó tay cha ale này !
    góp ý nhè nhẹ vào
    đồng ý là giới thịu game cũ nhưng mà ko nên thế
    !!!
    /:)

5. Warheit

Warheit Mega Man

Game này em chơi rùi, khá hay và khá dễ. Đặc bịt là bản cũ,lấy thằng kiếm điện lên đủ lực đâm choa 1 phát tổng thể sách máu hà!!

6. ngockhanhgame

ê cha ale game này mới ra cho pc nên tôi nói mới ko được à . còn ra cho ps2 nói làm gì nữa đúng ko . ps2 đâu phải ai cũng có .tôi đăng lên là để ai ko biết người ta mua về chơi chứ ông biết rồi thì đừng vô post bài lung tung nha . ko sợ an nghỉ nghìn thu hả bạn kukukukukukuku. đây là box tin tức mà ko phải vô cải lộn đâu pa

7. ynha

ynha Legend of Zelda

Soul Calibur II là best best best nhất/...............

8. tini_lam

tini_lam Legend of Zelda

Này giới thiệu mà không có hình ảnh minh họa gì hết, it nhat cung phai ghi ten nha san xuat chu, box lai di nao.

9. fantasya

fantasya Legend of Zelda

game này tôi vừa mua xong nhưng chẳng biết cài thế nào đợi nó đến màn hình install lên rồi thì ấn next mãi mà cứ hiện lên cái chọn ổ đĩa nào để cài pó tay với nó quá pác nào biết chỉ dùm cái.

10. ngockhanhgame

ồ đơn giản thôi bạn đợi đến màn hình install bạn nhấn next nó sẽ hiện chọn ổ đĩa bạn nhấn ok sau đó nó sẽ trở lại như cũ bạn nhấn Enter là được sau đó nó sẽ tự cài đặt chúc vui vẻ . nếu có thắc mắc cứ hỏi . minh làm ví dụ cho bạn nha khi đến màn hình install bạn nhấn next nó sẽ vô c:Program Files đúng ko sau dó bạn nhấn next nó sẽ hiện 4 hay 5 cái ổ đĩa gì đó bạn nhấn ok sau đó nó sẽ trở lại c :Program Files . bạn nhấn Enter là được . lúc đầu mình cũng như bạn bực mình wá bấm đại Enter . tự nhiên nó vô hehhehhe. vậy là chơi được

11. Baby Arthas

Baby Arthas Dragon Quest

Topic Lock !!!

- Tin tức không có thông tin về games
    - Chú ý về lời lẽ
    - :D Tôi cũng không ưa gì chú đâu ngockhanhgame ạ...lời bác ale không có gì sai cả.

Thanks - Baby Arthas !!!

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.