Chuyện tình thư giãn

Thảo luận trong 'Thư giãn' bắt đầu bởi RaRồi, 2/12/19.

1. RaRồi

RaRồi Thành viên cấp 3

Tôi mới cả em dạy chung trường.

Lần đầu gặp em là hôm Tất niên, em xinh xắn, tóc dài, răng hạt ngô. Tôi tặng em chiếc vé số bốc thăm mà tôi được bốc thêm khi em vào bàn, em cười và nói lời cảm ơn.
    Ấy rồi thi thoảng vài tháng rồi vài tháng, tôi gặp em thêm 2 lần. Chúng tôi chào nhau và tôi thì cứ cắp đít đi thẳng.
    Và thế đéo nào em và tôi lại nảy sinh tình cảm từ sau buổi kỷ niệm nhà giáo vừa xong. Tôi trêu em dăm câu, em cười khúc kha khúc khích. Sau hôm đó, chúng tôi hẹn nhau đi cà phê, để cho "khách quan", em bảo tôi rủ thêm ai đó, tôi rủ chị Phượng.
    Tối đó ngồi đến 12h, xong xuôi tôi hộ tống em về. Đường xa xa lại lành lạnh, em bé bỏng hạt vừng. Tôi nhìn em mà động lòng.
    Từ hôm đó chúng tôi nhắn tin nhiều hơn. Đêm đó là đêm đầu tiên sau bao nhiêu năm, địt con mẹ, có người con gái nhắn hỏi tôi đã về nhà chưa.
    Rồi chúng tôi đi ăn phở, chúng tôi đi triển lãm, đi mua bút, đi ăn ốc và nói chuyện với nhau suốt suốt, mải miết và mải miết.
    Em là một bản sao đéo có chim của tôi. Chúng tôi giống nhau đến vãi lồn. Học cùng trường, cùng khoá, cùng thầy. Sinh cùng tháng tôi và em, bà già tôi và em cũng vậy. Cùng nghề cả 2 ông già. Em nghĩ gì tôi biết hết. Chúng tôi dậy cùng 1 giờ và nhắn tin cùng một lúc.
    Mẩu tình yêu bé tin hin tưởng thế mà sướng với bao nhiêu mơ mơ mộng mộng bỗng tắt ngấm khi em bảo em có người yêu rồi.
    Tôi mới em dừng liên lạc hôm qua. Tôi yêu em da diết, em yêu tôi nồng nàn nhưng em đéo độc thân tôi ạ. Dụ như tôi là em rồi tôi cũng vậy, dừng lại, địt mẹ tình yêu này! Chết này chết này!

Chuyện tình cụt lủn của tôi thật kỳ diệu anh em ạ. Nó khiến tôi cắt tóc, xịt nước hoa, mua quần áo và quên hẳn những thứ tô-xích mà mối tình hãm lồn trước đấy đã vấy bẩn tôi.

Em ơi em à :(

2. lang băm

lang băm Thành viên cấp 4

THầy lại hút là đu đủrồi

3. hgiasac

hgiasac Thành viên cấp 5

Thầy lại bắt cóc con gái nhà lành rồi
    http://forum.gamevn.com/threads/kenh-14-mot-viec-binh-thuong-o-japan.1483046/

4. 934944

934944 Thành viên cấp 5

rút cuộc là ra chưa

5. Ivalice

Ivalice Thành viên mới

Chưa đến đoạn được ra thì chuyện tình của thày đã kết thúc cmnr. Mà tóm lại cũng chỉ làm anh trai mưa thôi.

6. Harry Kane

Harry Kane Thành viên mới

Ghét con tim anh đã thuộc về ai. Mà sao chẳng khi nao nghe lời anh.... o|\~o|\~

7. paladin_de_soleil

paladin_de_soleil Thành viên cấp 5

Thầy cứ tự nhủ là mình nứng cặc sảng chứ iu đương gì thì sẽ bớt đau khổ thôi :(

8. longmetal

longmetal Thành viên cấp 5

ra rồi

9. kaizvn

kaizvn Thành viên cấp 5

thầy lại xạo lồn rồi. Tôi đề nghị thầy mô tả đoạn này rõ ràng hơn

10. HuyBerserker

HuyBerserker Thành viên cấp 5

Giá thầy gặp em sớm hơn,
    Đúng người đéo đúng thời điểm

11. Asura

Asura Thành viên cấp 5

Thầy soi gương rồi tự thẩm là được rồi:3cool_nosebleed:

12. Bị Tiêu Chảy

Bị Tiêu Chảy Thành viên cấp 5

Có người yêu thì đã sao. Gặp được đối tượng là cứ phải war, ta có thể thua 1 trận chiến chứ chư chắc thua cả cuộc chiến.
    Hãy là Thành , đừng là Đạt

JediDarkLord thích bài này.
  13. HuyBerserker

HuyBerserker Thành viên cấp 5

Tại hạ không đồng ý với ý kiến của lão Tiêu Chảy,

Không nên tán đối tượng đã có chủ. Nếu người trong mộng của thầy RaRồi chưa có một đối tượng chính thức thì tôi ủng hộ 2 tay 3 chân tấn công ngay. Nhưng đằng này chính nàng thừa nhận là có người yêu rồi.

Không phải vì lí do đại loại như "nếu cô ấy bỏ anh ta để đến với Ra Rồi thì sau này sẽ bỏ Ra Rồi để đến với Chưa Ra". Mà lí do là: phá hoại tình yêu của người khác rất là ác. Anh em yêu một người mà không có được người đấy, đau không ?? Bị giật người yêu còn đau hơn.

Sau khi nghe ý kiến phá hoại trên tại hạ lại xem thường các hạ thêm vài phần :4cool_doubt:

14. dlinkvtv

dlinkvtv Thành viên cấp 5

Đang ve vãn nhau mà đụp 1 cái, nó bảo có người yêu rồi thì chứng tỏ trong khi ve vãn với thầy thì nó cũng đang ve vãn với 1 (hoặc nhiều) thằng khác. Thế thì thôi:
    Giá như thầy ra nhanh hơn chút, lề dề là mất phần ngay thày ạ.

JediDarkLord thích bài này.
  15. bdt_td

bdt_td Thành viên cấp 5

Về phương diện đạo đức là tôi cũng ủng hộ thầy từ bỏ lắm. Tuy nhiên về phương diện đàn ông là đéo ủng hộ tý nào =))
    PS: tưởng thầy cũng có bạn gái rồi chứ nhỉ :-?

RaRồi thích bài này.
  16. RaRồi

RaRồi Thành viên cấp 3

Tôi nghĩ việc đéo gì phải tranh giành. Muốn đập chậu thì hoa phải tự đập. ;;) . Thấy em nó bảo hiện tại nó với thằng ny cũng trục trặc vl lắm vì thằng kia hay kiểm soát. Kệ thôi. Hề hề
    Mà, đấy, tôi cũng tưởng tôi có bạn gái rồi

truongcp9009 and bdt_td like this.
  17. g190

g190 Thành viên cấp 5

Có người yêu chứ đã cưới đâu, đánh bật thằng kia đi. Nó chịu đi chơi, nhắn tin với ông là cũng có ý muốn thay thằng kia rồi

RaRồi thích bài này.
  18. Sợ ai đây?

Sợ ai đây? Thành viên cấp 5

Nó chăn thầy đấy, thầy đừng để nó lừa

19. lehieuds

lehieuds Thành viên cấp 2

Rất chi là hợp lý []---

20. Ờ mày giỏi

Ờ mày giỏi Thành viên cấp 5

RaRồi thích bài này.