Anime Saimoe Tournament 2012 - Kết quả các vòng

Thảo luận trong 'Reviews - Previews - News' bắt đầu bởi cruelshade, 15/8/12.

  1. cruelshade

    cruelshade Garena VN Thành viên BQT Moderator

    Tham gia ngày:
    10/2/06
    Bài viết:
    14,298
    Nơi ở:
    Ngày hôm qua
    [​IMG]
    http://ast2012.saimoe.me/

    [video=youtube_share;Lei-tb6oxYw]http://youtu.be/Lei-tb6oxYw[/video]
    Như đã biết,tuần sau là Saimoe 2012 và năm ngoái với sự chiến thắng vô cùng áp đảo của đội Mahou Shoujo Madoka Magica đã làm bao nhiêu con tim tan nát,tuyệt vọng,gầm rú ném dép,Diana có cánh,Dr.Pepper đả đảo BTC thiên vị với hàng trăm lá phiếu giả và sự ưu ái quá đáng...nhưng sự thật phũ phàng đã ịn vào màn hình của phe chống đối bằng đôi ngực bự chà bá của Mami như muốn cười hô hố vào mặt phe bại trận, thời hoàng kim của moe ngực lép đã tới hồi...chấm phết...

    Năm 2012 vừa qua là một năm đáng nhớ với sự góp mặt của rất nhiều anime đình đám và nổi tiếng,tiêu điểm là Horizon với một dàn ngực to như hai trái dưa hấu,Yuru Yuri với dàn em gái đâm hơi thích chơi trò lesbian,Accel World với lũ tự kỉ coi game là bạn huynh đệ là thù,Hyouka,Kokoro Connect,Tari Tari vân vân và vân vân....

    Liệu kì này phe ngực lép có thể trỗi dậy,làm 1 quả The Dark Knight Rise hoành tráng như Batman hay không ? Hay phe ngực bự sẽ tiếp tục làm bá chủ thiên hạ ? Chờ xem sẽ rõ :6cool_boss:...


    Phóng sự được truyền...mồm trực tiếp vào thứ tư tuần sau vào mỗi chiều...hi vọng các fan đón xem...


    Quán quân Saimoe qua các thời kì


    [​IMG]
    AST 2002: Kinomoto Sakura@Cardcaptor Sakura

    [​IMG]
    AST 2003: Harada Riku@ D.N.Angel

    [​IMG]
    AST 2004: Rosemary Applefield@Ashita no Nadja

    [​IMG]
    AST 2005: Takamachi Nanoha@Mahou Shoujo Lyrical Nanoha

    [​IMG]
    AST 2006: Suiseiseki@Rozen Maiden

    [​IMG]
    AST 2007: Furude Rika@Higurashi no Naku Koro ni

    [​IMG]
    AST 2008: Hiiragi Kagami@Lucky Star

    [​IMG]
    AST 2009: Aisaka Taiga@Toradora

    [​IMG]
    AST 2010: Nakano Azusa@K-on!

    [​IMG]
    AST 2011: Mami Tomoe@Mahou Shoujo Madoka Magica



    Kể từ sau khi Saimoe được tổ chức, đã có một số cuộc thi tương tự diễn ra như Best Moe Tournament hay International Saimoe League, tuy nhiên độ hấp dẫn thì khó mà có thể vượt qua được JSaimoe. Bởi lẽ, tại JSaimoe, chiến thắng không phải dành cho char có fanbase đông và hung hãn nhất, mà thuộc về fanbase có chiến thuật tốt nhất. Những chiến thắng bất ngờ, những cuộc lật kèo chỉ trong vài ba phút đều không phải là điều quá xa lạ đối với những ai đã theo dõi Saimoe của các năm trước.
    ____________________________________

    Và dưới đây là một số thông tin liên quan đến Saimoe năm nay:

    *Rules:
    [Spoil]- Điều kiện để một nhân vật được đề cử tham gia Saimoe 2012 gồm có:
    + Là nữ, không phân biệt tuổi tác, giống loài.
    + Xuất hiện trong các Anime/OVA/Anime Movies (không tính H-Anime và Doujin) được trình chiếu trên lãnh thổ nước Nhật trong thời gian từ 01/07/2011 đến 30/06/2012.
    - Vòng loại 1: Các thí sinh sẽ được chia vào 16 nhóm. Trong mỗi nhóm, 12 thí sinh có số Votes cao nhất sẽ được vào tiếp vòng trong. Các thí sinh xếp hạng từ 13 đến 36 sẽ được chuyển sang một nhóm khác (Tổng là 384 thí sinh) để tham dự vòng loại 2 (a.k.a vòng tranh vé vớt)
    - Vòng loại 2: 384 thí sinh trên được chia làm 6 nhóm, 16 thí sinh đứng đầu mỗi nhóm cũng sẽ được vào tiếp vòng trong.
    - Thi đấu chính thức: Các thí sinh vượt qua vòng sơ loại 1 và 2 sẽ được chia vào 8 bảng, chia thành các trận đấu loại trực tiếp. Sau 4 vòng, mỗi bảng sẽ chỉ còn một thí sinh. 8 thí sinh này sẽ được sắp xếp ngẫu nhiên vào vòng tứ kết. Đến cuối cùng, sẽ chỉ còn một thí sinh duy nhất - đó chính là nhà vô địch của Saimoe năm nay.[/Spoil]




    Lịch tranh tài :



    Lưu ý : Hình ảnh to và nặng,mạng tốt màn hình to thì hẵng click

    [spoil][​IMG][/spoil]

    -Trích dẫn từ Genius_Ranza-
    Để tiện theo dõi, topic này sẽ chỉ cập nhật kết quả các vòng Saimoe. Mọi bàn luận, tranh luận xin vào topic này.
    [hr][/hr]


    Kết quả các vòng Saimoe
    Round 01
    [spoil]
    Round 01, Group A, Day 01 (14/08)
    [spoil]
    A01

    [TABLE="class: grid, width: 700, align: center"]
    [TR]
    [TD="width: 50"]294
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Saki Miyanaga
    [/TD]
    [TD]Saki
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"]278[/TD]
    [TD="width: 200"]Maho Misawa[/TD]
    [TD]Ro-Kyu-Bu![/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"]55[/TD]
    [TD="width: 200"]Nanako Dojima[/TD]
    [TD]Persona 4[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"]41[/TD]
    [TD="width: 200"]Himari Takakura[/TD]
    [TD]Mawaru Penguindrum[/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]

    A05

    [TABLE="class: grid, width: 700, align: center"]
    [TR]
    [TD="width: 50"]236
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Mahiru Inami
    [/TD]
    [TD]Working!!
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"]179[/TD]
    [TD="width: 200"]Lingyin Huang[/TD]
    [TD]Infinite Stratos[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"]177[/TD]
    [TD="width: 200"]Miya Tachibana[/TD]
    [TD]Amagami SS[/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]

    A09

    [TABLE="class: grid, width: 700, align: center"]
    [TR]
    [TD="width: 50"]254
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Reika Aoki
    [/TD]
    [TD]Smile Pretty Cure
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"]222[/TD]
    [TD="width: 200"]Cecilia Alcott[/TD]
    [TD]Infinite Stratos[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"]107[/TD]
    [TD="width: 200"]Raika Oda[/TD]
    [TD]Papa no Iukoto o Kikinasai[/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [/CENTER]
    [/spoil]

    Round 01, Group A, Day 02 (15/08)
    [spoil]
    A02

    [TABLE="class: grid, width: 700, align: center"]
    [TR]
    [TD="width: 50"]239
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Illyasviel Von Einzbern
    [/TD]
    [TD]Fate/Stay Night
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"]120[/TD]
    [TD="width: 200"]Yoshinoya
    [/TD]
    [TD]Hidamari Sketch
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"]113[/TD]
    [TD="width: 200"]Moko Tsuiki
    [/TD]
    [TD]Saki
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]

    A06

    [TABLE="class: grid, width: 700, align: center"]
    [TR]
    [TD="width: 50"]249
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Kobato Hasegawa
    [/TD]
    [TD]Boku wa Tomodachi ga Sukunai
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"]135[/TD]
    [TD="width: 200"]Kiyomi Sakura
    [/TD]
    [TD]Shinryaku! Ika Musume
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"]96[/TD]
    [TD="width: 200"]Riko Yasufuku
    [/TD]
    [TD]Saki
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]

    A10

    [TABLE="class: grid, width: 700, align: center"]
    [TR]
    [TD="width: 50"]201
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Yuno Gasai
    [/TD]
    [TD]Mirai Nikki
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"]190[/TD]
    [TD="width: 200"]Saki Mizukoshi
    [/TD]
    [TD]Natsuiro Kiseki
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"]79[/TD]
    [TD="width: 200"]Crea Dolosera
    [/TD]
    [TD]Aquarion Evol
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]

    [/spoil]

    Round 01, Group A, Day 03 (16/08)
    [spoil]
    A03

    [TABLE="class: grid, width: 700, align: center"]
    [TR]
    [TD="width: 50"]224
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Nako Oshimizu
    [/TD]
    [TD]Hanasaku Iroha
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"]172[/TD]
    [TD="width: 200"]Maria Takayama
    [/TD]
    [TD]Boku wa Tomodachi ga Sukunai
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"]106[/TD]
    [TD="width: 200"]Mero Furuya
    [/TD]
    [TD]Sankarea[/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]

    A07

    [TABLE="class: grid, width: 700, align: center"]
    [TR]
    [TD="width: 50"]291
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Yuuki Kataoka
    [/TD]
    [TD]Saki
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"]136[/TD]
    [TD="width: 200"]Rika Shiguma
    [/TD]
    [TD]Boku wa Tomodachi ga Sukunai
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"]87[/TD]
    [TD="width: 200"]Tiffania Westwood
    [/TD]
    [TD]Zero no Tsukaima
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]

    A11

    [TABLE="class: grid, width: 700, align: center"]
    [TR]
    [TD="width: 50"]274
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Koromo Amae
    [/TD]
    [TD]Saki
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"]108[/TD]
    [TD="width: 200"]Lynette Bishop
    [/TD]
    [TD]Strike Witches
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"]65[/TD]
    [TD="width: 200"]Charlotte E. Yeager
    [/TD]
    [TD]Strike Witches
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]

    [/spoil]

    Round 01, Group A, Day 04 (17/08)
    [spoil]
    A04

    [TABLE="class: grid, width: 700, align: center"]
    [TR]
    [TD="width: 50"]266
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Remon Yamano
    [/TD]
    [TD]Ano Natsu de Matteru
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"]217
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Usami Masamune
    [/TD]
    [TD]Mayo Chiki!
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"]140
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Miyuki Tsubakino
    [/TD]
    [TD]Saki
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]

    A08

    [TABLE="class: grid, width: 700, align: center"]
    [TR]
    [TD="width: 50"]273
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Tsukasa Ayatsuji
    [/TD]
    [TD]Amagami
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"]200[/TD]
    [TD="width: 200"]Asia Argento
    [/TD]
    [TD]High School DxD
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"]136[/TD]
    [TD="width: 200"]Ghutatan
    [/TD]
    [TD]Haiyore! Nyaruko-san
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]

    A12

    [TABLE="class: grid, width: 700, align: center"]
    [TR]
    [TD="width: 50"]323
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Miki Hoshii
    [/TD]
    [TD]The IDOLM@STER
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"]299[/TD]
    [TD="width: 200"] Tomoka Minato
    [/TD]
    [TD]Ro-Kyu-Bu!
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"]46[/TD]
    [TD="width: 200"]Aoi Ogiyama
    [/TD]
    [TD]Ro-Kyu-Bu!
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]

    [/spoil]


    Round 01, Group B, Day 01 (18/08)
    [spoil]
    B01

    [TABLE="class: grid, width: 700, align: center"]
    [TR]
    [TD="width: 50"]189
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Yuka Hanaki
    [/TD]
    [TD]Natsuiro Kiseki
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"]162
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Shino Amakusa
    [/TD]
    [TD]Seitokai Yakuindomo
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"]127
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Asama Tomo
    [/TD]
    [TD]Horizon in the Middle of Nowhere
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]

    B05

    [TABLE="class: grid, width: 700, align: center"]
    [TR]
    [TD="width: 50"]215
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Kanade Suzutsuki[/TD]
    [TD]Mayo Chiki!
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"]196[/TD]
    [TD="width: 200"]Isumi Saginomiya[/TD]
    [TD]Hayate no Gotoku
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"]108[/TD]
    [TD="width: 200"]Hanyuu[/TD]
    [TD]Higurashi no Naku Koro ni
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]

    B09

    [TABLE="class: grid, width: 700, align: center"]
    [TR]
    [TD="width: 50"]325
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Akari Akaza
    [/TD]
    [TD]Yuru Yuri
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"]146[/TD]
    [TD="width: 200"] Izumi Segawa
    [/TD]
    [TD]Hayate no Gotoku
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"]75[/TD]
    [TD="width: 200"]Taeko Hiramatsu
    [/TD]
    [TD]Kore wa Zombie desu ka?
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]

    [/spoil]

    Round 01, Group B, Day 02 (19/08)
    [spoil]
    B02

    [TABLE="class: grid, width: 700, align: center"]
    [TR]
    [TD="width: 50"]289
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Inori Minase[/TD]
    [TD]The IDOLM@STER
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"]171
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Mio Naganohara
    [/TD]
    [TD]Nichijou
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"]158
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Komaki Jindai
    [/TD]
    [TD]Saki
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]

    B06

    [TABLE="class: grid, width: 700, align: center"]
    [TR]
    [TD="width: 50"]416
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Toki Onjouji
    [/TD]
    [TD]Saki
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"]193[/TD]
    [TD="width: 200"]Airi Sena
    [/TD]
    [TD]Mashiro Symphony
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"]74[/TD]
    [TD="width: 200"]Tsumiki Miniwa
    [/TD]
    [TD]Acchi Kocchi
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]

    B10

    [TABLE="class: grid, width: 700, align: center"]
    [TR]
    [TD="width: 50"]325
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Mei Misaki[/TD]
    [TD]Another
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"]259[/TD]
    [TD="width: 200"]Ayano Sugiura
    [/TD]
    [TD]Yuru Yuri
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"]73[/TD]
    [TD="width: 200"]Rias Gremory
    [/TD]
    [TD]High School DxD
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]

    [/spoil]

    Round 01, Group B, Day 03 (20/08)
    [spoil]
    B03

    [TABLE="class: grid, width: 700, align: center"]
    [TR]
    [TD="width: 50"]288
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Shinobu Oshino
    [/TD]
    [TD]Bakemonogatari
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"]220
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Shirayuki Hotogi
    [/TD]
    [TD]Hidan No Aria
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"]150
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Ayame Shaga
    [/TD]
    [TD]Ben-To
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]

    B07

    [TABLE="class: grid, width: 700, align: center"]
    [TR]
    [TD="width: 50"]293
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Azusa Nakano
    [/TD]
    [TD]K-On!
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"]256
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Sakurako Oomuro
    [/TD]
    [TD]Yuru Yuri
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"]167
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Yuno
    [/TD]
    [TD]Hidamari Sketch
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]

    B11

    [TABLE="class: grid, width: 700, align: center"]
    [TR]
    [TD="width: 50"]259
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Yozora Mikazuki
    [/TD]
    [TD]Boku wa Tomodachi ga Sukunai
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"]255
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Chihaya Ayase
    [/TD]
    [TD]Chihayafuru
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"]151
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Nazuna
    [/TD]
    [TD]Hidamari Sketch
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]

    [/spoil]

    Round 01, Group B, Day 04 (21/08)
    [spoil]
    B04

    [TABLE="class: grid, width: 700, align: center"]
    [TR]
    [TD="width: 50"]203
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Chris Yukine[/TD]
    [TD]Senki Zesshou Symphogear
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"]151
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Nori
    [/TD]
    [TD]Hidamari Sketch[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"]168
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Sae
    [/TD]
    [TD]Hidamari Sketch
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]

    B08

    [TABLE="class: grid, width: 700, align: center"]
    [TR]
    [TD="width: 50"]190
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Run
    [/TD]
    [TD]A Channel
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"]185
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Ritsu Tainaka
    [/TD]
    [TD]K-ON!
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"]121
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Ami Kawashima
    [/TD]
    [TD]Toradora!
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]

    B12

    [TABLE="class: grid, width: 700, align: center"]
    [TR]
    [TD="width: 50"]222
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Minna Dietlinde Wilcke
    [/TD]
    [TD]Strike Witches
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"]140
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Ichika Takatsuki
    [/TD]
    [TD]Ano Natsu de Matteru
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"]94
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Mako Someya
    [/TD]
    [TD]Saki
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]

    [/spoil]


    Round 01, Group C, Day 01 (23/08)
    [spoil]
    C01

    [TABLE="class: grid, width: 700, align: center"]
    [TR]
    [TD="width: 50"]409
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Shizuno Takakamo
    [/TD]
    [TD]Saki
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"]366
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Kyouko Toshinou
    [/TD]
    [TD]Yuru Yuri[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"]44
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Rise Matsumoto
    [/TD]
    [TD]Yuru Yuri[/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]

    C05

    [TABLE="class: grid, width: 700, align: center"]
    [TR]
    [TD="width: 50"]297
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Kanon Nakagawa
    [/TD]
    [TD]The World God Only Knows
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"]260
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Fuu Sawatari
    [/TD]
    [TD]Tamayura
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"]104
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Norie Okazaki
    [/TD]
    [TD]Tamayura
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]

    C09

    [TABLE="class: grid, width: 700, align: center"]
    [TR]
    [TD="width: 50"]293
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Ringo Oginome
    [/TD]
    [TD]Mawaru Penguindrum
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"]261
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Kaoru Hanawa
    [/TD]
    [TD]Tamayura
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"]159
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Shinonome Nano
    [/TD]
    [TD]Nichijou
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]

    [/spoil]

    Round 01, Group C, Day 02 (24/08)
    [spoil]
    C02

    [TABLE="class: grid, width: 700, align: center"]
    [TR]
    [TD="width: 50"]267
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Eila Ilmatar Juutilainen
    [/TD]
    [TD]Strike Witches
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"]186
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Kokoro Akechi[/TD]
    [TD]Detective Opera Milky Holmes[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"]102[/TD]
    [TD="width: 200"]Hare Menjou[/TD]
    [TD]Guilty Crown[/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]

    C06

    [TABLE="class: grid, width: 700, align: center"]
    [TR]
    [TD="width: 50"]285
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Hisa Takei
    [/TD]
    [TD]Saki
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"]218[/TD]
    [TD="width: 200"]Sae Nakata[/TD]
    [TD]Amagami SS[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"]75[/TD]
    [TD="width: 200"]Yuuka Morigaki[/TD]
    [TD]Saki[/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]

    C10

    [TABLE="class: grid, width: 700, align: center"]
    [TR]
    [TD="width: 50"]264
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Ui Hirasawa
    [/TD]
    [TD]K-ON!
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"]251
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Sen Yarizui
    [/TD]
    [TD]Ben-To
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"]71
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Suruga Kanbaru
    [/TD]
    [TD]Bakemonogatari
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [/spoil]

    Round 01, Group C, Day 03 (25/08)
    [spoil]
    C03

    [TABLE="class: grid, width: 700, align: center"]
    [TR]
    [TD="width: 50"]239
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Cthulko
    [/TD]
    [TD]Haiyore! Nyarlko-san
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"]180
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Chinatsu Yoshikawa
    [/TD]
    [TD]Yuru Yuri
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"]142
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Francesca Lucchini
    [/TD]
    [TD]Strike Witches
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]

    C07

    [TABLE="class: grid, width: 700, align: center"]
    [TR]
    [TD="width: 50"]306
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Astarotte Ygvar
    [/TD]
    [TD]Astarotte's Toy!
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"]132
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Awai Oohashi
    [/TD]
    [TD]Saki
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"]125
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Mami Futami
    [/TD]
    [TD]The IDOLM@STER
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]

    C11

    [TABLE="class: grid, width: 700, align: center"]
    [TR]
    [TD="width: 50"]224
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Yune
    [/TD]
    [TD]Ikoku Meiro No Croisee
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"]220
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Erica Hartmann
    [/TD]
    [TD]Strike Witches
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"]133
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Sonya
    [/TD]
    [TD]Kill Me Baby!
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [/spoil]

    Round 01, Group C, Day 04 (26/08)
    [spoil]
    C04

    [TABLE="class: grid, width: 700, align: center"]
    [TR]
    [TD="width: 50"]261
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Maon Sakurada
    [/TD]
    [TD]Tamayura
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"]195
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Maria
    [/TD]
    [TD]Hayate no Gotoku
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"]76
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Laura Bodewig
    [/TD]
    [TD]Infinite Stratos
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]

    C08

    [TABLE="class: grid, width: 700, align: center"]
    [TR]
    [TD="width: 50"]198
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Sherlock Shellingford
    [/TD]
    [TD]Detective Opera Milky Holmes
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"]190
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Asuha Tohara
    [/TD]
    [TD]Astarotte's Toy!
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"]148
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Mayuri Shiina
    [/TD]
    [TD]Steins;Gate
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]

    C12

    [TABLE="class: grid, width: 700, align: center"]
    [TR]
    [TD="width: 50"]303
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Yayoi Kise
    [/TD]
    [TD]Smile Pretty Cure!
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"]115
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Ai Haibara
    [/TD]
    [TD]Detective Conan
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"]96
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Gruier Serenity
    [/TD]
    [TD]Moretsu Pirate
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [/spoil]


    Round 01, Group D, Day 01 (27/08)
    [spoil]
    D01

    [TABLE="class: grid, width: 700, align: center"]
    [TR]
    [TD="width: 50"]202
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Houki Shinonono
    [/TD]
    [TD]Infinite Stratos
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"]189
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Rinko Tamaki
    [/TD]
    [TD]Natsuiro Kiseki
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"]95
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Harue Akado
    [/TD]
    [TD]Saki
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]

    D05

    [TABLE="class: grid, width: 700, align: center"]
    [TR]
    [TD="width: 50"]211
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Sana Inui
    [/TD]
    [TD]Mashiroiro Symphony
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"]173
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Tamao Kurei
    [/TD]
    [TD]Haiyore! Nyarlko-san
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"]84
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Hibino Shiba
    [/TD]
    [TD]Kamisama Dolls
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]

    D09

    [TABLE="class: grid, width: 700, align: center"]
    [TR]
    [TD="width: 50"]235
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Yasuna Oribe
    [/TD]
    [TD]Kill Me Baby!
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"]171
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Gertrud Barkhorn
    [/TD]
    [TD]Strike Witches
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"]97
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Sakurako Gibbard
    [/TD]
    [TD]Saki
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [/spoil]

    Round 01, Group D, Day 02 (28/08)
    [spoil]
    D02

    [TABLE="class: grid, width: 700, align: center"]
    [TR]
    [TD="width: 50"]349
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Chihaya Kisaragi
    [/TD]
    [TD]The IDOLM@STER
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"]249
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Hibiki Tachibana[/TD]
    [TD]Senki Zesshou Symphogear[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"]118
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Koneko Toujou[/TD]
    [TD]High School DxD[/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]

    D06

    [TABLE="class: grid, width: 700, align: center"]
    [TR]
    [TD="width: 50"]439
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Kurisu Makise
    [/TD]
    [TD]Steins;Gate
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"]364
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Mihoko Fukuji[/TD]
    [TD]Saki[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"]70
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Ayumi Tokita[/TD]
    [TD]Squid Girl[/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]

    D10

    [TABLE="class: grid, width: 700, align: center"]
    [TR]
    [TD="width: 50"]406
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Louise De La Valliere
    [/TD]
    [TD]Zero no Tsukaima
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"]319
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Kei Arakawa
    [/TD]
    [TD]Saki
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"]103
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Yuuko Shionji[/TD]
    [TD]Kamisama No Memochou[/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [/spoil]

    Round 01, Group D, Day 03 (29/08)
    [spoil]
    D03

    [TABLE="class: grid, width: 700, align: center"]
    [TR]
    [TD="width: 50"]266
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Hajime Kunihiro
    [/TD]
    [TD]Saki
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"]236
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Suzu Hagimura
    [/TD]
    [TD]Seitokai Yakuindomo
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"]125
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Henriette Mystere
    [/TD]
    [TD]Detective Opera Milky Holmes
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]

    D07

    [TABLE="class: grid, width: 700, align: center"]
    [TR]
    [TD="width: 50"]328
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Madoka Kyouno
    [/TD]
    [TD]Rinne No Lagrange
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"]291
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Teru Miyanaga
    [/TD]
    [TD]Saki
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"]28
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Tomoki Sawamura
    [/TD]
    [TD]Saki
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]

    D11

    [TABLE="class: grid, width: 700, align: center"]
    [TR]
    [TD="width: 50"]250
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Makoto Kikuchi
    [/TD]
    [TD]The IDOLM@STER
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"]241
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Karuta Roromiya
    [/TD]
    [TD]Inu X Boku SS
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"]140
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Fear Kubrick
    [/TD]
    [TD]Cube x Cursed x Curious
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [/spoil]

    Round 01, Group D, Day 04 (30/08)
    [spoil]
    D03

    [TABLE="class: grid, width: 700, align: center"]
    [TR]
    [TD="width: 50"]332
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Hinata Hakamada
    [/TD]
    [TD]Ro-Kyu-Bu!
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"]187
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Unused Character[/TD]
    [TD]Kill Me Baby[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"]130
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Perinne H. Clostermann [/TD]
    [TD]Strike Witches[/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]

    D08

    [TABLE="class: grid, width: 700, align: center"]
    [TR]
    [TD="width: 50"]365
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Nagi Sanzenin
    [/TD]
    [TD]Hayate no Gotoku
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"]165
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Hiroe Atago[/TD]
    [TD]Saki
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"]131
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Utao Kuga[/TD]
    [TD]Kamisama Dolls[/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]

    D12

    [TABLE="class: grid, width: 700, align: center"]
    [TR]
    [TD="width: 50"]262
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Saber
    [/TD]
    [TD]Fate/Stay Night
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"]236
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Touka Ryuumonbuchi
    [/TD]
    [TD]Saki
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"]160
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Agiri Goshiki[/TD]
    [TD]Kill Me Baby[/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [/spoil]


    Round 01, Group E, Day 01 (01/09)
    [spoil]
    E01

    [TABLE="class: grid, width: 700, align: center"]
    [TR]
    [TD="width: 50"]176
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Sakuno Uryuu
    [/TD]
    [TD]Mashiroiro Symphony
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"]122
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Chiaki Kurihara
    [/TD]
    [TD]Moretsu Pirates
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"]98
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Cordelia Glauca
    [/TD]
    [TD]Detective Opera Milky Holmes
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]

    E05

    [TABLE="class: grid, width: 700, align: center"]
    [TR]
    [TD="width: 50"]182
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Sanae Nagatsuki
    [/TD]
    [TD]Squid Girl
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"]117
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Yuuko Aioi
    [/TD]
    [TD]Nichijou
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"]90
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Atsumi Miyagawa
    [/TD]
    [TD]Recorder & Randsell
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]

    E09

    [TABLE="class: grid, width: 700, align: center"]
    [TR]
    [TD="width: 50"]205
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Charlotte Dunois
    [/TD]
    [TD]Infinite Stratos
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"]144
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Chitose Ikeda
    [/TD]
    [TD]Yuru Yuri
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"]64
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Mix
    [/TD]
    [TD]Aquarion EVOL
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [/spoil]

    Round 01, Group E, Day 02 (02/09)
    [spoil]
    E02

    [TABLE="class: grid, width: 700, align: center"]
    [TR]
    [TD="width: 50"]460
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Yumi Kajiki
    [/TD]
    [TD]Saki
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"]406
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Erio Touwa[/TD]
    [TD]Denpa Onna To Seishun Otoko[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"]124
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Hiro[/TD]
    [TD]Hidamari Sketch[/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]

    E06

    [TABLE="class: grid, width: 700, align: center"]
    [TR]
    [TD="width: 50"]517
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Sanya V. Litvyak
    [/TD]
    [TD]Strike Witches
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"]396
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Hinagiku Katsura[/TD]
    [TD]Hayate no Gotoku[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"]86
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Yachiyo Todoroki[/TD]
    [TD]Working![/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]

    E10

    [TABLE="class: grid, width: 700, align: center"]
    [TR]
    [TD="width: 50"]639
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Yuu Matsumi
    [/TD]
    [TD]Saki
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"]206
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Arata Sagimori[/TD]
    [TD]Saki[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"]66
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Hatsumi Usuzumi[/TD]
    [TD]Saki
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [/spoil]

    Round 01, Group E, Day 03 (03/09)
    [spoil]
    E03

    [TABLE="class: grid, width: 700, align: center"]
    [TR]
    [TD="width: 50"]232
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Kurumi Hazuki
    [/TD]
    [TD]Kaitou Tenshi Twin Angel
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"]160
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Kaori Senou
    [/TD]
    [TD]Saki
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"]100
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Yunoha Thrul
    [/TD]
    [TD]Aquarion EVOL
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]

    E07

    [TABLE="class: grid, width: 700, align: center"]
    [TR]
    [TD="width: 50"]212
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Hibiki Ganaha
    [/TD]
    [TD]The IDOLM@STER
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"]159
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Ringo
    [/TD]
    [TD]Danshi Koukousei no Nichijou
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"]158
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Natsumi Aizawa
    [/TD]
    [TD]Natsuiro Kiseki
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]

    E11

    [TABLE="class: grid, width: 700, align: center"]
    [TR]
    [TD="width: 50"]295
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Taiga Aisaka
    [/TD]
    [TD]Toradora!
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"]139
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Literature Girl
    [/TD]
    [TD]Danshi Koukousei no Nichijou
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"]104
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Erika Kurumi
    [/TD]
    [TD]Heartcatch Pretty Cure!
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [/spoil]

    Round 01, Group E, Day 04 (04/09)
    [spoil]
    E04

    [TABLE="class: grid, width: 700, align: center"]
    [TR]
    [TD="width: 50"]258
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Yayoi Takatsuki
    [/TD]
    [TD]The IDOLM@STER
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"]142
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Nao Midorikawa
    [/TD]
    [TD]Smile Pretty Cure!
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"]95
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Chie Satonaka
    [/TD]
    [TD]Persona 4
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]

    E08

    [TABLE="class: grid, width: 700, align: center"]
    [TR]
    [TD="width: 50"]248
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Rin Tousaka
    [/TD]
    [TD]Fate/Stay Night
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"]181
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Sukoya Kokaji
    [/TD]
    [TD]Saki
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"]70
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Yurin L'Ciel
    [/TD]
    [TD]Mobile Suit Gundam Age
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]

    E12

    [TABLE="class: grid, width: 700, align: center"]
    [TR]
    [TD="width: 50"]230
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Yui Hirasawa
    [/TD]
    [TD]K-On!
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"]177
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Haruka L. Morishima
    [/TD]
    [TD]Amagami SS
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"]100
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Ayumu Nishizawa
    [/TD]
    [TD]Hayate no Gotoku
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [/spoil]


    Round 01, Group F, Day 01 (05/09)
    [spoil]
    F01

    [TABLE="class: grid, width: 700, align: center"]
    [TR]
    [TD="width: 50"]247
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Hercule Barton
    [/TD]
    [TD]Detective Opera Milky Holmes
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"]236
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Ryuuko Mifune
    [/TD]
    [TD]Denpa Onna To Seishun Otoko
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"]114
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Horizon Ariadust
    [/TD]
    [TD]Horizon In The Middle Of Nowhere
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]

    F05

    [TABLE="class: grid, width: 700, align: center"]
    [TR]
    [TD="width: 50"]296
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Kanna Tanigawa
    [/TD]
    [TD]Ano Natsu De Matteru
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"]209
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Karen Araragi
    [/TD]
    [TD]Bakemonogatari[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"]127
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Mikoto Urabe
    [/TD]
    [TD]Nazo no Kanojo X
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]

    F09

    [TABLE="class: grid, width: 700, align: center"]
    [TR]
    [TD="width: 50"]279
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Ryuuka Shimizudani
    [/TD]
    [TD]Saki
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"]268
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Tsumugi Kotobuki
    [/TD]
    [TD]K-On!
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"]110
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Haruna
    [/TD]
    [TD]Kore Wa Zombie Desu Ka?
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [/spoil]

    Round 01, Group F, Day 02 (06/09)
    [spoil]
    F02

    [TABLE="class: grid, width: 700, align: center"]
    [TR]
    [TD="width: 50"]265
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Seraphim
    [/TD]
    [TD]Kore Wa Zombie Desu Ka?
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"]223
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Yae Kobashiri
    [/TD]
    [TD]Saki
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"]60
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Hatsuse Okahashi
    [/TD]
    [TD]Saki
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]

    F06

    [TABLE="class: grid, width: 700, align: center"]
    [TR]
    [TD="width: 50"]274
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Haruka Amami
    [/TD]
    [TD]The IDOLM@STER
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"]212
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Ohana Matsumae
    [/TD]
    [TD]Hanasaku Iroha
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"]95
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Satomi Kanbara
    [/TD]
    [TD]Saki
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]

    F10

    [TABLE="class: grid, width: 700, align: center"]
    [TR]
    [TD="width: 50"]367
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Eru Chitanda
    [/TD]
    [TD]Hyouka
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"]101
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Dalian
    [/TD]
    [TD]Dantalian No Shoka
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"]78
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Yukari Hirai
    [/TD]
    [TD]Shakugan No Shana
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [/spoil]

    Round 01, Group F, Day 03 (07/09)
    [spoil]
    F03

    [TABLE="class: grid, width: 700, align: center"]
    [TR]
    [TD="width: 50"]343
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Yui Funami
    [/TD]
    [TD]Yuru Yuri
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"]156
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Riko Mine
    [/TD]
    [TD]Hidan No Aria
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"]153
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Irisviel Von Einzbern
    [/TD]
    [TD]Fate/Stay Night
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]

    F07

    [TABLE="class: grid, width: 700, align: center"]
    [TR]
    [TD="width: 50"]384
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Kuro Matsumi
    [/TD]
    [TD]Saki
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"]288
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Subaru Konoe
    [/TD]
    [TD]Mayo Chiki!
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"]26
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Sera Eguchi
    [/TD]
    [TD]Saki
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]

    F11

    [TABLE="class: grid, width: 700, align: center"]
    [TR]
    [TD="width: 50"]327
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Ririchiyo Shirakiin
    [/TD]
    [TD]Inu X Boku SS
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"]245
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Yoshika Miyafuji
    [/TD]
    [TD]Strike Witches
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"]92
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Tooru
    [/TD]
    [TD]A Channel
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [/spoil]

    Round 01, Group F, Day 04 (08/09)
    [spoil]
    F04

    [TABLE="class: grid, width: 700, align: center"]
    [TR]
    [TD="width: 50"]306
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Kirame Hanada
    [/TD]
    [TD]Saki
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"]198
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Ranko Saouji
    [/TD]
    [TD]Sankarea
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"]46
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Kasumi Iwato
    [/TD]
    [TD]Saki
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]

    F08

    [TABLE="class: grid, width: 700, align: center"]
    [TR]
    [TD="width: 50"]317
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Nyarlko
    [/TD]
    [TD]Haiyore! Nyarlko-san
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"]209
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Nadeko Sengoku
    [/TD]
    [TD]Bakemonogatari
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"]63
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Mayu Morita
    [/TD]
    [TD]Morita-san Wa Mukuchi
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]

    F12

    [TABLE="class: grid, width: 700, align: center"]
    [TR]
    [TD="width: 50"]249
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Miyako
    [/TD]
    [TD]Hidamari Sketch
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"]207
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Takane Shijou
    [/TD]
    [TD]The IDOLM@STER
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"]108
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Yuuko Kanoe
    [/TD]
    [TD]Dusk Maiden Of Amnesia
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [/spoil]


    Round 01, Group G, Day 01 (10/09)
    [spoil]
    G01

    [TABLE="class: grid, width: 700, align: center"]
    [TR]
    [TD="width: 50"]261
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Momoko Touyoko
    [/TD]
    [TD]Saki
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"]195[/TD]
    [TD="width: 200"]Mayoi Hachikuji
    [/TD]
    [TD]Bakemonogatari[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"]179[/TD]
    [TD="width: 200"]Yukiho Hagiwara
    [/TD]
    [TD]The IDOLM@STER
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]

    G05

    [TABLE="class: grid, width: 700, align: center"]
    [TR]
    [TD="width: 50"]263
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Aria H. Kanzaki
    [/TD]
    [TD]Hidan No Aria
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"]166[/TD]
    [TD="width: 200"]Rihoko Sakurai
    [/TD]
    [TD]Amagami SS
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"]164
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Angelina Nanatsu Sewell
    [/TD]
    [TD]Mashiroiro Symphony
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]

    G09

    [TABLE="class: grid, width: 700, align: center"]
    [TR]
    [TD="width: 50"]270
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Tsukihi Araragi
    [/TD]
    [TD]Bakemonogatari
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"]270
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Rea Sanka
    [/TD]
    [TD]Sankarea
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"]73
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Siesta
    [/TD]
    [TD]Zero no Tsukaima
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [/spoil]

    Round 01, Group G, Day 02 (11/09)
    [spoil]
    G02

    [TABLE="class: grid, width: 700, align: center"]
    [TR]
    [TD="width: 50"]296
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Nodoka Haramura
    [/TD]
    [TD]Saki
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"]122
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Mio Kitaharai
    [/TD]
    [TD]Ano Natsu de Matteru
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"]91
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Ami Futami
    [/TD]
    [TD]The IDOLM@STER
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]

    G06

    [TABLE="class: grid, width: 700, align: center"]
    [TR]
    [TD="width: 50"]239
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Hitagi Senjouhagara
    [/TD]
    [TD]Bakemonogatari
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"]131
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Kouko Fukuyo
    [/TD]
    [TD]Saki
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"]120
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Suzuha Amane
    [/TD]
    [TD]Steins;Gate
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]

    G10

    [TABLE="class: grid, width: 700, align: center"]
    [TR]
    [TD="width: 50"]293
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Ako Atarashi
    [/TD]
    [TD]Saki
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"]124[/TD]
    [TD="width: 200"]Yuniko Kouzuki
    [/TD]
    [TD]Accel Word
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"]89
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Rena Ryuuguu
    [/TD]
    [TD]Higurashi no Naku Koro ni
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [/spoil]

    Round 01, Group G, Day 03 (12/09)
    [spoil]
    G03

    [TABLE="class: grid, width: 700, align: center"]
    [TR]
    [TD="width: 50"]183
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Ai Nanasaki
    [/TD]
    [TD]Amagami SS
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"]142
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Saku Touyama
    [/TD]
    [TD]Detective Opera Milky Holmes
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"]59
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Sawako Yamanaka
    [/TD]
    [TD]K-On!
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]

    G07

    [TABLE="class: grid, width: 700, align: center"]
    [TR]
    [TD="width: 50"]211
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Kotori Otonashi
    [/TD]
    [TD]The IDOLM@STER
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"]101
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Nao Takanashi
    [/TD]
    [TD]Onii-chan No Koto Nanka Zenzen Suki Janain Dakara Ne!
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"]77
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Mio Sakamoto
    [/TD]
    [TD]Strike Witches
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]

    G11

    [TABLE="class: grid, width: 700, align: center"]
    [TR]
    [TD="width: 50"]234
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Ika Musume
    [/TD]
    [TD]Squid Girl
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"]117
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Yuuko
    [/TD]
    [TD]A Channel
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"]48
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Sakuya Aizawa
    [/TD]
    [TD]Hayate no Gotoku
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [/spoil]

    Round 01, Group G, Day 04 (13/09)
    [spoil]
    G04

    [TABLE="class: grid, width: 700, align: center"]
    [TR]
    [TD="width: 50"]175
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Hina Takanashi
    [/TD]
    [TD]Papa No Iukoto O Kikinasai!
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"]154
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Miyuki Hoshizora
    [/TD]
    [TD]Smile Pretty Cure![/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"]101
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Laffinty Fin E Ld Si
    [/TD]
    [TD]Rinne No Lagrange[/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]

    G08

    [TABLE="class: grid, width: 700, align: center"]
    [TR]
    [TD="width: 50"]249
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Aoi Yamada
    [/TD]
    [TD]Working!
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"]104
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Rise Kujikawa[/TD]
    [TD]Persona 4[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"]69
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Habara [/TD]
    [TD]Danshi Koukousei no Nichijou
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]

    G12

    [TABLE="class: grid, width: 700, align: center"]
    [TR]
    [TD="width: 50"]171
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Mael Strom
    [/TD]
    [TD]Kore Wa Zombie Desu Ka?
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"]143
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Akane Hino
    [/TD]
    [TD]Smile Pretty Cure!
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"]108
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Minami Shimada
    [/TD]
    [TD]Baka To Test To Shoukanjuu
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]

    [/spoil]


    Round 01, Group H, Day 01 (14/09)
    [spoil]
    H01

    [TABLE="class: grid, width: 700, align: center"]
    [TR]
    [TD="width: 50"]184
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Airi Kashii
    [/TD]
    [TD]Ryo-Kyu-Bu!
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"]144
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Tsubasa Hanekawa
    [/TD]
    [TD]Bakemonogatari[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"]78
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Hecate
    [/TD]
    [TD]Shakugan no Shana
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]

    H05

    [TABLE="class: grid, width: 700, align: center"]
    [TR]
    [TD="width: 50"]220
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Kuroyukihime
    [/TD]
    [TD]Accel World
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"]124
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Ritsuko Akizuki
    [/TD]
    [TD]The IDOLM@STER
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"]70
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Hiroko Funakubo
    [/TD]
    [TD]Saki
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]

    H09

    [TABLE="class: grid, width: 700, align: center"]
    [TR]
    [TD="width: 50"]164
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Nazuna Takanashi
    [/TD]
    [TD]Working!
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"]146
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Azusa Miura
    [/TD]
    [TD]The IDOLM@STER
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"]116
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Sora Takanashi
    [/TD]
    [TD]Papa No Iukoto O Kikinasai!
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]

    [/spoil]

    Round 01, Group H, Day 02 (15/09)
    [spoil]
    H02

    [TABLE="class: grid, width: 700, align: center"]
    [TR]
    [TD="width: 50"]197
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Minko Tsurugi
    [/TD]
    [TD]Hanasaku Iroha
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"]179
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Shouko Kirishima
    [/TD]
    [TD]Baka To Test To Shoukanjuu
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"]82
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Kirie Kanoe
    [/TD]
    [TD]Tasogare Otome x Amnesia
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]

    H06

    [TABLE="class: grid, width: 700, align: center"]
    [TR]
    [TD="width: 50"]244
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Nano Shinonome
    [/TD]
    [TD]Nichijou
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"]124
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Henrietta De Tristain
    [/TD]
    [TD]Zero no Tsukaima
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"]119
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Ako Shirabe
    [/TD]
    [TD]Suite Pretty Cure
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]

    H10

    [TABLE="class: grid, width: 700, align: center"]
    [TR]
    [TD="width: 50"]209
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Elucia De Lute Irma
    [/TD]
    [TD]The World God Only Knows
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"]189
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Kana Ikeda
    [/TD]
    [TD]Saki
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"]112
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Eucliwood Hellscythe
    [/TD]
    [TD]Kore Wa Zombie Desu Ka?
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]

    [/spoil]

    Round 01, Group H, Day 03 (16/09)
    [spoil]
    H03

    [TABLE="class: grid, width: 700, align: center"]
    [TR]
    [TD="width: 50"]215
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Poplar Taneshima
    [/TD]
    [TD]Working!
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"]132
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Mayaka Ibara
    [/TD]
    [TD]Hyouka
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"]123
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Miu Takanashi
    [/TD]
    [TD]Papa No Iukoto O Kikinasai!
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]

    H07

    [TABLE="class: grid, width: 700, align: center"]
    [TR]
    [TD="width: 50"]243
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Mio Akiyama
    [/TD]
    [TD]K-On!
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"]162
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Saki Nagatsuka
    [/TD]
    [TD]Ro-Kyu-Bu!
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"]61
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Nagi
    [/TD]
    [TD]A Channel
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]

    H11

    [TABLE="class: grid, width: 700, align: center"]
    [TR]
    [TD="width: 50"]206
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Marika Katou
    [/TD]
    [TD]Moretsu Pirates
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"]135
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Minori Kushieda
    [/TD]
    [TD]Toradora!
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"]103
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Yukimura Kusunoki
    [/TD]
    [TD]Boku Wa Tomodachi Ga Sukunai
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]

    [/spoil]

    Round 01, Group H, Day 04 (17/09)
    [spoil]
    H04

    [TABLE="class: grid, width: 700, align: center"]
    [TR]
    [TD="width: 50"]293
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Shana
    [/TD]
    [TD]Shakugan no Shana
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"]252
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Izumi Akazawa
    [/TD]
    [TD]Another
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"]95
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Mizuki Himeji
    [/TD]
    [TD]Baka To Test To Shoukanjuu
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]

    H08

    [TABLE="class: grid, width: 700, align: center"]
    [TR]
    [TD="width: 50"]237
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Rika Furude
    [/TD]
    [TD]Higurashi no Naku Koro ni
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"]235
    [/TD]
    [TD="width: 200"] Uta Mihirogi
    [/TD]
    [TD]Saki
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"]156
    [/TD]
    [TD="width: 200"] Ayumi Takahara
    [/TD]
    [TD]The World God Only Knows
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]

    H12

    [TABLE="class: grid, width: 700, align: center"]
    [TR]
    [TD="width: 50"]273
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Sena Kashiwazaki
    [/TD]
    [TD]Boku Wa Tomodachi Ga Sukunai
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"]237
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Miu Amaha
    [/TD]
    [TD]Mashiroiro Symphony
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"]139
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Himawari Furutani
    [/TD]
    [TD]Yuru Yuri
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]

    [/spoil]
    [/spoil]
    [hr][/hr]

    Round 02
    [spoil]
    Round 02, Group A&B, Day 01 (19/09)
    [spoil]
    A01

    [TABLE="class: grid, width: 700, align: center"]
    [TR]
    [TD="width: 50"]327
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Saki Miyanaga
    [/TD]
    [TD]Saki
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"]196
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Nako Oshimizu
    [/TD]
    [TD]Hanasaku Iroha
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"]135
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Illyasviel Von Einzbern
    [/TD]
    [TD]Fate/Stay Night
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]

    B02

    [TABLE="class: grid, width: 700, align: center"]
    [TR]
    [TD="width: 50"]277
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Iori Minase
    [/TD]
    [TD]The IDOLM@STER
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"]229
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Shinobu Oshino
    [/TD]
    [TD]Bakemonogatari
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"]129
    [/TD]
    [TD="width: 200"] Yuka Hanaki
    [/TD]
    [TD]Natsuiro Kiseki
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]

    [/spoil]

    Round 02, Group A&B, Day 02 (20/09)
    [spoil]
    A02

    [TABLE="class: grid, width: 700, align: center"]
    [TR]
    [TD="width: 50"]245
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Kobato Hasegawa
    [/TD]
    [TD]Boku Wa Tomodachi Ga Sukunai
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"]208
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Mahiru Inami
    [/TD]
    [TD]Working!
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"]94
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Remon Yamano
    [/TD]
    [TD]Ano Natsu De Matteru
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]

    B02

    [TABLE="class: grid, width: 700, align: center"]
    [TR]
    [TD="width: 50"]329
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Toki Onjouji
    [/TD]
    [TD]Saki
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"]120
    [/TD]
    [TD="width: 200"] Kanade Suzutsuki
    [/TD]
    [TD]BMayo Chiki!
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"]106
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Chris Yukine
    [/TD]
    [TD]Senki Zesshou Symphogear
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]

    [/spoil]

    Round 02, Group A&B, Day 03 (20/09)
    [spoil]
    A03

    [TABLE="class: grid, width: 700, align: center"]
    [TR]
    [TD="width: 50"]300
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Yuuki Kataoka
    [/TD]
    [TD]Saki
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"]165
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Reika Aoki
    [/TD]
    [TD]Smile Pretty Cure!
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"] 129
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Tsukasa Ayatsuji
    [/TD]
    [TD]Amagami SS
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]

    B03

    [TABLE="class: grid, width: 700, align: center"]
    [TR]
    [TD="width: 50"]359
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Akari Akaza
    [/TD]
    [TD]Yuru Yuri
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"]209
    [/TD]
    [TD="width: 200"] Azusa Nakano
    [/TD]
    [TD]K-On!
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"]69
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Run
    [/TD]
    [TD]A Channel
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]

    [/spoil]

    Round 02, Group A&B, Day 04 (22/09)
    [spoil]
    A04

    [TABLE="class: grid, width: 700, align: center"]
    [TR]
    [TD="width: 50"]307
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Koromo Amae
    [/TD]
    [TD]Saki
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"]264
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Miki Hoshii
    [/TD]
    [TD] The IDOLM@STER
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"]95
    [/TD]
    [TD="width: 200"] Yuno Gasai
    [/TD]
    [TD]Mirai Nikki
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]

    B04

    [TABLE="class: grid, width: 700, align: center"]
    [TR]
    [TD="width: 50"] 323
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Mei Misaki
    [/TD]
    [TD]Another
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"]199
    [/TD]
    [TD="width: 200"] Yozora Mikazuki
    [/TD]
    [TD]Boku Wa Tomodachi Ga Sukunai
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"]102
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Minna-Dietlinde Wilcke
    [/TD]
    [TD]Strike Witches
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]

    [/spoil]


    Round 02, Group C&D, Day 01 (23/09)
    [spoil]
    C01

    [TABLE="class: grid, width: 700, align: center"]
    [TR]
    [TD="width: 50"]257
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Cthulko
    [/TD]
    [TD]Haiyore! Nyarlko-san
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"]255
    [/TD]
    [TD="width: 200"] Shizuno Takakamo
    [/TD]
    [TD] Saki
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"] 94
    [/TD]
    [TD="width: 200"] Eila Ilmatar Juutilainen
    [/TD]
    [TD] Strike Witches
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]

    D01

    [TABLE="class: grid, width: 700, align: center"]
    [TR]
    [TD="width: 50"] 288
    [/TD]
    [TD="width: 200"] Chihaya Kisaragi
    [/TD]
    [TD] The IDOLM@STER
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"] 201
    [/TD]
    [TD="width: 200"] Hajime Kunihiro
    [/TD]
    [TD] Saki
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"]113
    [/TD]
    [TD="width: 200"] Houki Shinonono
    [/TD]
    [TD] Infinite Stratos
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]

    [/spoil]

    Round 02, Group C&D, Day 02 (24/09)
    [spoil]
    C02

    [TABLE="class: grid, width: 700, align: center"]
    [TR]
    [TD="width: 50"]251
    [/TD]
    [TD="width: 200"] Hisa Takei
    [/TD]
    [TD]Saki
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"]159
    [/TD]
    [TD="width: 200"] Maon Sakurada
    [/TD]
    [TD] Tamayura
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"] 133
    [/TD]
    [TD="width: 200"] Kanon Nakagawa
    [/TD]
    [TD] The World God Only Knows
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]

    D02

    [TABLE="class: grid, width: 700, align: center"]
    [TR]
    [TD="width: 50"] 236
    [/TD]
    [TD="width: 200"] Hinata Hakamada
    [/TD]
    [TD] Ro-Kyu-Bu!
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"] 197
    [/TD]
    [TD="width: 200"] Kurisu Makise
    [/TD]
    [TD] Steins;Gate
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"] 95
    [/TD]
    [TD="width: 200"] Sana Inui
    [/TD]
    [TD] Mashiroiro Symphony
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]

    [/spoil]

    Round 02, Group C&D, Day 03 (25/09)
    [spoil]
    C03

    [TABLE="class: grid, width: 700, align: center"]
    [TR]
    [TD="width: 50"]259
    [/TD]
    [TD="width: 200"] Astarotte Ygvar
    [/TD]
    [TD] Astarotte's Toy!
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"] 217
    [/TD]
    [TD="width: 200"] Sherlock Shellingford
    [/TD]
    [TD] Detective Opera Milky Holmes
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"] 106
    [/TD]
    [TD="width: 200"] Ringo Oginome
    [/TD]
    [TD] Mawaru Penguindrum
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]

    D03

    [TABLE="class: grid, width: 700, align: center"]
    [TR]
    [TD="width: 50"] 265
    [/TD]
    [TD="width: 200"] Nagi Sanzenin
    [/TD]
    [TD] Hayate no Gotoku
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"] 213
    [/TD]
    [TD="width: 200"] Madoka Kyouno
    [/TD]
    [TD] Rinne No Lagrange
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"] 117
    [/TD]
    [TD="width: 200"] Yasuna Oribe
    [/TD]
    [TD] Kill Me Baby
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]

    [/spoil]

    Round 02, Group C&D, Day 04 (26/09)
    [spoil]
    C04

    [TABLE="class: grid, width: 700, align: center"]
    [TR]
    [TD="width: 50"]220
    [/TD]
    [TD="width: 200"] Yayoi Kise
    [/TD]
    [TD] Smile Pretty Cure!
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"] 195
    [/TD]
    [TD="width: 200"] Ui Hirasawa
    [/TD]
    [TD] K-On!
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"] 114
    [/TD]
    [TD="width: 200"] Yune
    [/TD]
    [TD]Ikoku Meiro No Croisee
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]

    D04

    [TABLE="class: grid, width: 700, align: center"]
    [TR]
    [TD="width: 50"] 224
    [/TD]
    [TD="width: 200"] Louise De La Valliere
    [/TD]
    [TD] Zero no Tsukaima
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"] 204
    [/TD]
    [TD="width: 200"] Makoto Kikuchi
    [/TD]
    [TD] The iDOLM@STER
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"] 97
    [/TD]
    [TD="width: 200"] Saber
    [/TD]
    [TD] Fate/Stay Night
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]

    [/spoil]


    Round 02, Group E&F, Day 01 (28/09)
    [spoil]
    E01

    [TABLE="class: grid, width: 700, align: center"]
    [TR]
    [TD="width: 50"] 206
    [/TD]
    [TD="width: 200"] Sakuno Uryuu
    [/TD]
    [TD] Mashiroiro Symphony
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"] 136
    [/TD]
    [TD="width: 200"] Yumi Kajiki
    [/TD]
    [TD] Saki
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"] 51
    [/TD]
    [TD="width: 200"] Kurumi Hazuki
    [/TD]
    [TD] Kaitou Tenshi Twin Angel
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]

    F01

    [TABLE="class: grid, width: 700, align: center"]
    [TR]
    [TD="width: 50"] 210
    [/TD]
    [TD="width: 200"] Yui Funami
    [/TD]
    [TD] Yuru Yuri
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"] 106
    [/TD]
    [TD="width: 200"] Hercule Barton
    [/TD]
    [TD] Detective Opera Milky Holmes
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"] 70
    [/TD]
    [TD="width: 200"] Seraphim
    [/TD]
    [TD] Kore Wa Zombie Desu Ka?
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]

    [/spoil]

    Round 02, Group E&F, Day 02 (29/09)
    [spoil]
    E02

    [TABLE="class: grid, width: 700, align: center"]
    [TR]
    [TD="width: 50"] 283
    [/TD]
    [TD="width: 200"] Sanya V. Litvyak
    [/TD]
    [TD] Strike Witches
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"] 229
    [/TD]
    [TD="width: 200"] Yayoi Takatsuki
    [/TD]
    [TD] The Idolmaster
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"] 103
    [/TD]
    [TD="width: 200"] Sanae Nagatsuki
    [/TD]
    [TD] Squid Girl
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]

    F02

    [TABLE="class: grid, width: 700, align: center"]
    [TR]
    [TD="width: 50"] 280
    [/TD]
    [TD="width: 200"] Kirame Hanada
    [/TD]
    [TD] Saki
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"] 224
    [/TD]
    [TD="width: 200"] Haruka Amami
    [/TD]
    [TD] The IDOLM@STER
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"] 135
    [/TD]
    [TD="width: 200"] Kanna Tanigawa
    [/TD]
    [TD] Ano Natsu De Matteru
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]

    [/spoil]

    Round 02, Group E&F, Day 03 (30/09)
    [spoil]
    E03

    [TABLE="class: grid, width: 700, align: center"]
    [TR]
    [TD="width: 50"] 312
    [/TD]
    [TD="width: 200"] Charlotte Dunois
    [/TD]
    [TD] Infinite Stratos
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"] 259
    [/TD]
    [TD="width: 200"] Rin Tousaka
    [/TD]
    [TD] Fate/Stay Night
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"] 179
    [/TD]
    [TD="width: 200"] Hibiki Ganaha
    [/TD]
    [TD] The IDOLM@STER
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]

    F03

    [TABLE="class: grid, width: 700, align: center"]
    [TR]
    [TD="width: 50"] 454
    [/TD]
    [TD="width: 200"] Kuro Matsumi
    [/TD]
    [TD] Saki
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"] 322
    [/TD]
    [TD="width: 200"] Nyarlko
    [/TD]
    [TD] Haiyore! Nyarlko-san
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"] 50
    [/TD]
    [TD="width: 200"] Ryuuka Shimizudani
    [/TD]
    [TD] Saki
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]

    [/spoil]

    Round 02, Group E&F, Day 04 (01/10)
    [spoil]
    E04

    [TABLE="class: grid, width: 700, align: center"]
    [TR]
    [TD="width: 50"] 425
    [/TD]
    [TD="width: 200"] Yuu Matsumi
    [/TD]
    [TD] Saki
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"] 255
    [/TD]
    [TD="width: 200"] Taiga Aisaka
    [/TD]
    [TD] Toradora!
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"] 114
    [/TD]
    [TD="width: 200"] Yui Hirasawa
    [/TD]
    [TD] K-On!
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]

    F04

    [TABLE="class: grid, width: 700, align: center"]
    [TR]
    [TD="width: 50"] 367
    [/TD]
    [TD="width: 200"] Ririchiyo Shirakiin
    [/TD]
    [TD] Inu X Boku SS
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"] 287
    [/TD]
    [TD="width: 200"] Eru Chitanda
    [/TD]
    [TD] Hyouka
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"] 98
    [/TD]
    [TD="width: 200"] Miyako
    [/TD]
    [TD]Hidamari Sketch
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]

    [/spoil]


    Round 02, Group G&H, Day 01 (02/10)
    [spoil]
    G01

    [TABLE="class: grid, width: 700, align: center"]
    [TR]
    [TD="width: 50"] 277
    [/TD]
    [TD="width: 200"]Nodoka Haramura
    [/TD]
    [TD] Saki
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"] 166
    [/TD]
    [TD="width: 200"] Ai Nanasaki
    [/TD]
    [TD] Amagami SS
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"] 108
    [/TD]
    [TD="width: 200"] Momoko Touyoko
    [/TD]
    [TD] Saki
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]

    H01

    [TABLE="class: grid, width: 700, align: center"]
    [TR]
    [TD="width: 50"] 238
    [/TD]
    [TD="width: 200"] Airi Kashii
    [/TD]
    [TD] Ro-Kyu-Bu!
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"] 221
    [/TD]
    [TD="width: 200"] Poplar Taneshima
    [/TD]
    [TD] Working!
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"] 66
    [/TD]
    [TD="width: 200"] Minko Tsurugi
    [/TD]
    [TD] Hanasaku Iroha
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]

    [/spoil]

    Round 02, Group G&H, Day 02 (03/10)
    [spoil]
    G02

    [TABLE="class: grid, width: 700, align: center"]
    [TR]
    [TD="width: 50"] 279
    [/TD]
    [TD="width: 200"] Hitagi Senjougahara
    [/TD]
    [TD] Bakemonogatari
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"] 181
    [/TD]
    [TD="width: 200"] Aria H. Kanzaki
    [/TD]
    [TD] Hidan No Aria
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"] 114
    [/TD]
    [TD="width: 200"] Hina Takanashi
    [/TD]
    [TD] Papa No Iukoto O Kikinasai!
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]

    H02

    [TABLE="class: grid, width: 700, align: center"]
    [TR]
    [TD="width: 50"] 288
    [/TD]
    [TD="width: 200"] Shana
    [/TD]
    [TD] Shakugan No Shana
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"] 224
    [/TD]
    [TD="width: 200"] Kuroyuki-hime
    [/TD]
    [TD] Accel World
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"] 81
    [/TD]
    [TD="width: 200"] Nano Shinonome
    [/TD]
    [TD] Nichijou
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]

    [/spoil]

    Round 02, Group G&H, Day 03 (04/10)
    [spoil]
    G03

    [TABLE="class: grid, width: 700, align: center"]
    [TR]
    [TD="width: 50"] 199
    [/TD]
    [TD="width: 200"] Tsukihi Araragi
    [/TD]
    [TD] Bakemonogatari
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"] 138
    [/TD]
    [TD="width: 200"] Aoi Yamada
    [/TD]
    [TD] Working!
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"] 98
    [/TD]
    [TD="width: 200"] Kotori Otonashi
    [/TD]
    [TD] The IDOLM@STER
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"] 54
    [/TD]
    [TD="width: 200"] Rea Sanka
    [/TD]
    [TD] Sankarea
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]

    H03

    [TABLE="class: grid, width: 700, align: center"]
    [TR]
    [TD="width: 50"]211
    [/TD]
    [TD="width: 200"] Mio Akiyama
    [/TD]
    [TD] K-On!
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"]158
    [/TD]
    [TD="width: 200"] Nazuna Takanashi
    [/TD]
    [TD] Working!
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"] 106
    [/TD]
    [TD="width: 200"] Rika Furude
    [/TD]
    [TD] Higurashi no Naku Koro ni
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]

    [/spoil]

    Round 02, Group G&H, Day 04 (05/10)
    [spoil]
    G04

    [TABLE="class: grid, width: 700, align: center"]
    [TR]
    [TD="width: 50"] 399
    [/TD]
    [TD="width: 200"] Ako Atarashi
    [/TD]
    [TD] Saki
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"] 241
    [/TD]
    [TD="width: 200"] Squid Girl
    [/TD]
    [TD] Squid Girl
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"] 45
    [/TD]
    [TD="width: 200"] Mael Strom
    [/TD]
    [TD] Kore Wa Zombie Desu Ka?
    [/TD]
    [/TR]

    [/TABLE]

    H04

    [TABLE="class: grid, width: 700, align: center"]
    [TR]
    [TD="width: 50"] 262
    [/TD]
    [TD="width: 200"] Sena Kashiwazaki
    [/TD]
    [TD] Boku Wa Tomodachi Ga Sukunai
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"] 244
    [/TD]
    [TD="width: 200"] Elucia De Lute Irma
    [/TD]
    [TD] The World God Only Knows
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"] 114
    [/TD]
    [TD="width: 200"] Marika Katou
    [/TD]
    [TD] Moretsu Pirates
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]

    [/spoil]
    [/spoil]

    [hr][/hr]
    Round 03
    [spoil]
    Round 03, Group A&B, Day 01 (07/10)
    [spoil]
    A01

    [TABLE="class: grid, width: 700, align: center"]
    [TR]
    [TD="width: 50"] 321
    [/TD]
    [TD="width: 200"] Saki Miyanaga
    [/TD]
    [TD] Saki
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"] 292
    [/TD]
    [TD="width: 200"] Kobato Hasegawa
    [/TD]
    [TD] Boku Wa Tomodachi Ga Sukunai
    [/TD]
    [/TR]

    [/TABLE]

    B02

    [TABLE="class: grid, width: 700, align: center"]
    [TR]
    [TD="width: 50"] 385
    [/TD]
    [TD="width: 200"] Akari Akaza
    [/TD]
    [TD] Yuru Yuri
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"]217
    [/TD]
    [TD="width: 200"] Mei Misaki
    [/TD]
    [TD] Another
    [/TD]
    [/TR]

    [/TABLE]

    [/spoil]

    Round 03, Group A&B, Day 02 (08/10)
    [spoil]
    A02

    [TABLE="class: grid, width: 700, align: center"]
    [TR]
    [TD="width: 50"] 287
    [/TD]
    [TD="width: 200"] Koromo Amae
    [/TD]
    [TD] Saki
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"] 207
    [/TD]
    [TD="width: 200"] Yuuki Kataoka
    [/TD]
    [TD] Saki
    [/TD]
    [/TR]

    [/TABLE]

    B01

    [TABLE="class: grid, width: 700, align: center"]
    [TR]
    [TD="width: 50"] 361
    [/TD]
    [TD="width: 200"] Toki Onjouji
    [/TD]
    [TD] Saki
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"] 195
    [/TD]
    [TD="width: 200"] Iori Minase
    [/TD]
    [TD] The IDOLM@STER
    [/TD]
    [/TR]

    [/TABLE]

    [/spoil]

    Round 03, Group C&D, Day 01 (09/10)
    [spoil]
    C01

    [TABLE="class: grid, width: 700, align: center"]
    [TR]
    [TD="width: 50"] 334
    [/TD]
    [TD="width: 200"] Hisa Takei
    [/TD]
    [TD] Saki
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"] 272
    [/TD]
    [TD="width: 200"] Cthulko
    [/TD]
    [TD] Haiyore! Nyarlko-san
    [/TD]
    [/TR]

    [/TABLE]

    D02

    [TABLE="class: grid, width: 700, align: center"]
    [TR]
    [TD="width: 50"] 306
    [/TD]
    [TD="width: 200"] Louise De La Valliere
    [/TD]
    [TD] Zero no Tsukaima
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"] 269
    [/TD]
    [TD="width: 200"] Nagi Sanzenin
    [/TD]
    [TD] Hayate no Gotoku
    [/TD]
    [/TR]

    [/TABLE]

    [/spoil]

    Round 03, Group C&D, Day 02 (10/10)
    [spoil]
    C02

    [TABLE="class: grid, width: 700, align: center"]
    [TR]
    [TD="width: 50"] 267
    [/TD]
    [TD="width: 200"] Yayoi Kise
    [/TD]
    [TD] Smile Pretty Cure!
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"] 171
    [/TD]
    [TD="width: 200"] Astarotte Ygvar
    [/TD]
    [TD] Astarotte's Toy!
    [/TD]
    [/TR]

    [/TABLE]

    D01

    [TABLE="class: grid, width: 700, align: center"]
    [TR]
    [TD="width: 50"] 246
    [/TD]
    [TD="width: 200"] Hinata Hakamada
    [/TD]
    [TD] Ro-Kyu-Bu!
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"] 199
    [/TD]
    [TD="width: 200"] Chihaya Kisaragi
    [/TD]
    [TD] The IDOLM@STER
    [/TD]
    [/TR]

    [/TABLE]

    [/spoil]

    Round 03, Group E&F, Day 01 (11/10)
    [spoil]
    E01

    [TABLE="class: grid, width: 700, align: center"]
    [TR]
    [TD="width: 50"] 285
    [/TD]
    [TD="width: 200"] Sanya V. Litvyak
    [/TD]
    [TD] Strike Witches
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"] 219
    [/TD]
    [TD="width: 200"] Sakuno Uryuu
    [/TD]
    [TD] Mashiroiro Symphony
    [/TD]
    [/TR]

    [/TABLE]

    F02

    [TABLE="class: grid, width: 700, align: center"]
    [TR]
    [TD="width: 50"] 361
    [/TD]
    [TD="width: 200"] Kuro Matsumi
    [/TD]
    [TD] Saki
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"] 232
    [/TD]
    [TD="width: 200"] Ririchiyo Shirakiin
    [/TD]
    [TD] Inu X Boku SS
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]

    [/spoil]

    Round 03, Group E&F, Day 02 (12/10)
    [spoil]
    E02

    [TABLE="class: grid, width: 700, align: center"]
    [TR]
    [TD="width: 50"] 350
    [/TD]
    [TD="width: 200"] Yuu Matsumi
    [/TD]
    [TD] Saki
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"] 197
    [/TD]
    [TD="width: 200"] Charlotte Dunois
    [/TD]
    [TD] Infinite Stratos
    [/TD]
    [/TR]

    [/TABLE]

    F01

    [TABLE="class: grid, width: 700, align: center"]
    [TR]
    [TD="width: 50"] 299
    [/TD]
    [TD="width: 200"] Kirame Hanada
    [/TD]
    [TD] Saki
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"] 271
    [/TD]
    [TD="width: 200"] Yui Funami
    [/TD]
    [TD] Yuru Yuri
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]

    [/spoil]

    Round 03, Group G&H, Day 01 (13/10)
    [spoil]
    G01

    [TABLE="class: grid, width: 700, align: center"]
    [TR]
    [TD="width: 50"] 305
    [/TD]
    [TD="width: 200"] Nodoka Haramura
    [/TD]
    [TD] Saki
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"] 185
    [/TD]
    [TD="width: 200"] Hitagi Senjougahara
    [/TD]
    [TD] Bakemonogatari
    [/TD]
    [/TR]

    [/TABLE]

    H02

    [TABLE="class: grid, width: 700, align: center"]
    [TR]
    [TD="width: 50"] 286
    [/TD]
    [TD="width: 200"] Sena Kashiwazaki
    [/TD]
    [TD] Boku Wa Tomodachi Ga Sukunai
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"] 158
    [/TD]
    [TD="width: 200"] Mio Akiyama
    [/TD]
    [TD] K-On!
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]

    [/spoil]

    Round 03, Group G&H, Day 02 (14/10)
    [spoil]
    G02

    [TABLE="class: grid, width: 700, align: center"]
    [TR]
    [TD="width: 50"] 383
    [/TD]
    [TD="width: 200"] Ako Atarashi
    [/TD]
    [TD] Saki
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"] 211
    [/TD]
    [TD="width: 200"] Tsukihi Araragi
    [/TD]
    [TD] Bakemonogatari
    [/TD]
    [/TR]

    [/TABLE]

    H01

    [TABLE="class: grid, width: 700, align: center"]
    [TR]
    [TD="width: 50"] 291
    [/TD]
    [TD="width: 200"] Shana
    [/TD]
    [TD] Shakugan No Shana
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"] 287
    [/TD]
    [TD="width: 200"] Airi Kashii
    [/TD]
    [TD] Ro-Kyu-Bu!
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]

    [/spoil]
    [/spoil]

    [hr][/hr]
    Round 04
    [spoil]
    Round 04, Group A Final (16/10)
    [spoil]
    A Final

    [TABLE="class: grid, width: 700, align: center"]
    [TR]
    [TD="width: 50"] 226
    [/TD]
    [TD="width: 200"] Saki Miyanaga
    [/TD]
    [TD] Saki
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"] 214
    [/TD]
    [TD="width: 200"] Koromo Amae
    [/TD]
    [TD] Saki
    [/TD]
    [/TR]

    [/TABLE]
    [/spoil]

    Round 04, Group B Final (17/10)
    [spoil]
    B Final

    [TABLE="class: grid, width: 700, align: center"]
    [TR]
    [TD="width: 50"] 583
    [/TD]
    [TD="width: 200"] Toki Onjouji
    [/TD]
    [TD] Saki
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"] 417
    [/TD]
    [TD="width: 200"] Akari Akaza
    [/TD]
    [TD] Yuru Yuri
    [/TD]
    [/TR]

    [/TABLE]
    [/spoil]

    Round 04, Group C Final (18/10)
    [spoil]
    C Final

    [TABLE="class: grid, width: 700, align: center"]
    [TR]
    [TD="width: 50"] 317
    [/TD]
    [TD="width: 200"] Hisa Takei
    [/TD]
    [TD] Saki
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"] 305
    [/TD]
    [TD="width: 200"] Yayoi Kise
    [/TD]
    [TD] Smile Pretty Cure!
    [/TD]
    [/TR]

    [/TABLE]
    [/spoil]

    Round 04, Group D Final (19/10)
    [spoil]
    D Final

    [TABLE="class: grid, width: 700, align: center"]
    [TR]
    [TD="width: 50"] 293
    [/TD]
    [TD="width: 200"] Louise De La Valliere
    [/TD]
    [TD] Zero no Tsukaima
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"] 256
    [/TD]
    [TD="width: 200"] Hinata Hakamada
    [/TD]
    [TD] Ro-Kyu-Bu!
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [/spoil]

    Round 04, Group E Final (20/10)
    [spoil]
    E Final

    [TABLE="class: grid, width: 700, align: center"]
    [TR]
    [TD="width: 50"] 271
    [/TD]
    [TD="width: 200"] Yuu Matsumi
    [/TD]
    [TD] Saki
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"] 157
    [/TD]
    [TD="width: 200"] Sanya V. Litvyak
    [/TD]
    [TD] Strike Witches
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [/spoil]

    Round 04, Group F Final (21/10)
    [spoil]
    F Final

    [TABLE="class: grid, width: 700, align: center"]
    [TR]
    [TD="width: 50"] 213
    [/TD]
    [TD="width: 200"] Kuro Matsumi
    [/TD]
    [TD] Saki
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"] 143
    [/TD]
    [TD="width: 200"] Kirame Hanada
    [/TD]
    [TD] Saki
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [/spoil]

    Round 04, Group G Final (22/10)
    [spoil]
    G Final

    [TABLE="class: grid, width: 700, align: center"]
    [TR]
    [TD="width: 50"] 278
    [/TD]
    [TD="width: 200"] Nodoka Haramura
    [/TD]
    [TD] Saki
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"] 262
    [/TD]
    [TD="width: 200"] Ako Atarashi
    [/TD]
    [TD] Saki
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [/spoil]

    Round 04, Group H Final (23/10)
    [spoil]
    H Final

    [TABLE="class: grid, width: 700, align: center"]
    [TR]
    [TD="width: 50"] 263
    [/TD]
    [TD="width: 200"] Shana
    [/TD]
    [TD] Shakugan No Shana
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"] 257
    [/TD]
    [TD="width: 200"] Sena Kashiwazaki
    [/TD]
    [TD] Boku Wa Tomodachi Ga Sukunai
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [/spoil]
    [/spoil]

    [hr][/hr]

    Quarter Final
    [spoil]
    Quarter Final 1 (26/10)
    [spoil]
    Quarter Final 1

    [TABLE="class: grid, width: 700, align: center"]
    [TR]
    [TD="width: 50"] 403
    [/TD]
    [TD="width: 200"] Toki Onjouji
    [/TD]
    [TD] Saki
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"] 252
    [/TD]
    [TD="width: 200"] Louise De La Valliere
    [/TD]
    [TD] Zero no Tsukaima
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [/spoil]

    Quarter Final 2 (27/10)
    [spoil]
    Quarter Final 2

    [TABLE="class: grid, width: 700, align: center"]
    [TR]
    [TD="width: 50"] 192
    [/TD]
    [TD="width: 200"] Nodoka Haramura
    [/TD]
    [TD] Saki
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"] 178
    [/TD]
    [TD="width: 200"] Saki Miyanaga
    [/TD]
    [TD] Saki
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [/spoil]

    Quarter Final 3 (28/10)
    [spoil]
    Quarter Final 3

    [TABLE="class: grid, width: 700, align: center"]
    [TR]
    [TD="width: 50"] 181
    [/TD]
    [TD="width: 200"] Kuro Matsumi
    [/TD]
    [TD] Saki
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"] 178
    [/TD]
    [TD="width: 200"] Yuu Matsumi
    [/TD]
    [TD] Saki
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [/spoil]

    Quarter Final 4 (29/10)
    [spoil]
    Quarter Final 4

    [TABLE="class: grid, width: 700, align: center"]
    [TR]
    [TD="width: 50"] 328
    [/TD]
    [TD="width: 200"] Hisa Takei
    [/TD]
    [TD] Saki
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"] 289
    [/TD]
    [TD="width: 200"] Shana
    [/TD]
    [TD] Shakugan No Shana
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [/spoil]
    [/spoil]

    [HR][/HR]
    Semi Final
    [spoil]
    Semi Final 1 (31/10)
    [spoil]
    Semi Final 1

    [TABLE="class: grid, width: 700, align: center"]
    [TR]
    [TD="width: 50"] 362
    [/TD]
    [TD="width: 200"] Toki Onjouji
    [/TD]
    [TD] Saki
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"] 195
    [/TD]
    [TD="width: 200"] Nodoka Haramura
    [/TD]
    [TD] Saki
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [/spoil]


    [/spoil]
     
    Chỉnh sửa cuối: 31/10/12
  2. Genius_Ranza

    Genius_Ranza Fried Chicken Thành viên BQT Super Moderator

    Tham gia ngày:
    27/3/05
    Bài viết:
    28,530
    Nơi ở:
    ℳℴℯ ♥
    Ờ...topic chỉ dùng để thông báo kết quả Saimoe,đứa nào post bài dưới bài này thì vào khám 2 tuần nhé
     
    Gengis and 6s_nghia like this.
  3. cruelshade

    cruelshade Garena VN Thành viên BQT Moderator

    Tham gia ngày:
    10/2/06
    Bài viết:
    14,298
    Nơi ở:
    Ngày hôm qua
    Semi Final 2 (01/11)
    [spoil]
    Semi Final 2

    [TABLE="class: grid, width: 700, align: center"]
    [TR]
    [TD="width: 50"] 258
    [/TD]
    [TD="width: 200"] Kuro Matsumi
    [/TD]
    [TD] Saki
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"] 126
    [/TD]
    [TD="width: 200"] Hisa Takei
    [/TD]
    [TD] Saki
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]


    [/spoil]

    Grand Final (03/11)

    Grand Final

    [TABLE="class: grid, width: 700, align: center"]
    [TR]
    [TD="width: 50"] 311
    [/TD]
    [TD="width: 200"] Toki Onjouji
    [/TD]
    [TD] Saki
    [/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 50"] 291
    [/TD]
    [TD="width: 200"] Kuro Matsumi
    [/TD]
    [TD] Saki
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]

    [​IMG]

    Vì lý do Edit không được bài #1 nữa nên đành post ở đây :(
     

Chia sẻ trang này