WarTune (Thần Khúc) – Bye bye kiếm hiệp tào lao

Trang 1 / 61 1231151 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả 1 đến 10 trên tổng số 605

Thần Khúc (Wartune) – Bye bye kiếm hiệp tào lao

Update lại trang chủ chính thức của Thần Khúc tại VN nhé:

Bác nào cần ItemCode thì qua bên Fanpage nhé, bên Fanpage phát tặng khá nhiều. Có thể các giai đoạn Open Beta sau này ItemCode cũng đc phát...

Dạo này bật máy lên toàn game Tàu mà lại còn kiếm hiệp, ta nói nó ngán tới tận cổ. Tưởng 9D hồi sinh là ta được chơi game Hàn, ai ngờ chú Dzogame làm quả phốt bão hòa nhiệt tình quá làm mình sợ hãi vô cùng.

Hên bữa có chú nào giới thiệu con hàng Web game 3D - WarTune chơi ổn cực (tạm đặt là Thần Khúc cho nó oai ). Phong cách bắc âu trung đại, lối chơi kết hợp giữa nhập vai và chiến thuật đánh theo kiểu Turnbase.

Thần Khúc có duy nhất 3 Class nhân vật là cung thủ, kiếm sỹ mà pháp sư. Khi vô game nó sẽ cho mình chọn 1 trong 6 mẫu nhân vật thuộc 3 class.

: Máu trâu, cận chiến, anh là biểu tượng cho phong cách cục súc cốt đột luôn lao mình về phía trước.

: Tấn công tầm xa, Dgm khá – máu trung bình – Crit liên miên. Class duy nhất trong game biết Né

: Dgm Dealer chính, máu giấy. Đánh nhiệt tình , chơi hết mình và die bất thình lình :”>

Web game 3D có thiết kế đồ họa khá ổn theo đúng style phong cách Châu Âu. Chất lượng hiệu ứng thì phải nói là rất ổn, không màu mè hoa lá chim choc 7 sắc cầu vồng như mấy game Tàu khác, ngược lại hiệu ứng skill của các Class đều rất đã và có nét giống giống Cabal.

Thần Khúc - Skill của Knight

Thần Khúc- Skill Archer, ai chơi Cabal class FA chắc chắn biết skill này :”>~

Thần Khúc - Game nào cũng vậy, skill của Mage bao giờ cũng hoành tráng lai láng

Game này rất nhiều cái sáng tạo, nó pha giữa game RPG và game RTS. Không chỉ là dẫn thằng tướng của bạn đi wa đi lại đập quái mà còn phải quản lý cả thành trì. Cũng có xưởng, cửa hàng, tiệm rèn … đủ loại. Kiến trúc hoàn toàn theo phong cách Châu Âu và cực đẹp (Web game 3D mà lại :”>), mỗi kiến trúc có chức năng khác nhau như luyện kỹ năng, nâng cấp trang bị …

Quản lý thành trì chán thì đi làm ruộng, chăm sóc cây thánh mẫu, trồng cây. Thu hoạch cây có thể được vàng, đá v…v…

Game này còn có Siêu Boss cực kỳ bịnh hoạn và biến thái, một lần đánh phải huy động cả server để giết nó)

Nếu ai vào chơi thì cứ pm mình chơi cùng nhé, mình là Theia trong Game đó.

----------------------------
    CHỦ ĐỀ TƯƠNG TỰ:
    Last edited by Matrix; 25-09-2012 at 10:46.

Blog Entries
    1
    Hic, con hàng này cũng sắp về VN nè o__O

To view links or images in signatures your post count must be 1 or greater. You currently have 0 posts.

Hả, thiệt hả ? Bác Long đừng chém gió hù bạn nhé ...

Đây là cái topic thứ 3 về con hàng Tàu này rồi. 2 topic trước đã được del khỏi Thảo luận chung. Rồi cái này sẽ đi nhanh thôi

To view links or images in signatures your post count must be 1 or greater. You currently have 0 posts.

Phải có lý do để múa bút 1 bài lên trên này chứ
    Vâng xin cảm ơn.

Trích dẫn Từ bài viết của Matrix Xem bài
    Hả, thiệt hả ? Bác Long đừng chém gió hù bạn nhé ...
    nếu nó ko về VN thì cái topic rác này đã ko mọc ra
    btw : #1 acc từ những ngày đầu của gamevn à hiếm thấy hiếm thấy

Last edited by Ketra; 01-08-2012 at 18:18.

Nhìn có vẻ hoành tráng, để thử xem hay ko.

Ủa, sao lúc vào thành thì con nhỏ buff máu nó không theo nữa ta? Sau này có con nào buff như nó ko?

Last edited by yugifan83; 01-08-2012 at 18:35.

Game này cũng của Tàu phải ko nhỉ?

^ Sao ông post bài bảo k phải.

Thế là hàng Tàu hay Hàn vậy

Thà hy sinh chứ không chịu mất đảo, hãy để cho máu của mình tô thắm lá cờ truyền thống của Quân chủng Hải quân (Liệt sĩ Trần Văn Phương trong trận CQ88)

Hàn với Tàu tụi nó cũng như nhau thôi mỗi cái tên nó khác nhau chút

Trang 1 / 61 1231151 ... Cuối cùngCuối cùng

Bookmarks

Bookmarks

Quyền hạn