Ai muốn tìm lại cảm giác và muốn chơi lại GHOST ONLINE thì vào đây ^^ !

Thảo luận trong 'Thảo luận chung' bắt đầu bởi MrTyn, 5/6/12.

1. MrTyn

MrTyn Donkey Kong

Chào anh em !
    Tuy Ghost việt đã đóng cửa từ lâu rồi. Bây giờ mình nghĩ chắc còn nh` a e muốn chơi lại ghost phải ko ;))
    Hiện bg vẫn còn 1 Cộng Đồng Ghost Busters Việt Nam khá đông đảo. đang tập trung tại sv của Hàn và Thái . MÌnh thì chơi sv Hàn ( KGO- Korean Ghost Online)

Tất cả mọi thứ về ghost : client, cách chơi, quest, v..v... mọi người tham gia 4rum http://payken.net/forum/index.php nhé !

Mình báo danh luôn
    SV : KGO
    Char : PhongTyn- VSK tà . Lv 55
    Tks 4 read.!

2. phamnguyetanhvnn

phamnguyetanhvnn T.E.T.Я.I.S

mình phải công nhận mấy bữa hôm trước thấy có đứa giới thiệu diễn đàn ghost online mà hướng dẫn chẳng chịu post mà cứ giới thiệu cái westise bị anh em trong diễn đàn chọi gạch chưa sợ hay sao toàn giới thiệu web thế.

3. pntk

pntk Mario & Luigi

Tưởng ra sv tiếng Anh mới chứ. Chứ tiếng giun dế thì chịu mặc dù cực kỳ thích chơi Ghost :(

4. MrTyn

MrTyn Donkey Kong

Thưa bạn !
    Việc chơi Ghost bên Hàn ko hề đơn giản, reg acc bạn cần phải có KSSN ( CMND của Hàn ) rất lằng nhằng. vào game phải fake ip. dần dần sẽ qen. tất cả mọi thứ này đã có trong 4rum.
    thân!

---------- Post added at 19:56 ---------- Previous post was at 19:54 ----------

Hiện tại thì mình k rõ lắm vì chỉ còn Ghost Indo, japan, korea, thái.

5. phamnguyetanhvnn

phamnguyetanhvnn T.E.T.Я.I.S

cái này mình biết nhưng điều đáng nói ở đây là những thành phần chuyên gia giới thiệu 2 3 topic thà rằng một 2 thằng giới thiệu thì chẳng nói làm gì mà cả đám xôn vào giới thiêu trong bài thì giới thiêu sơ sài bị anh em chọi gạch, ban đi giới thiệu mở topic thì cũng phải tốn công bỏ sức ra mà giới thiêu chứ đem một cái web ra mà giới thiêu thì ai mà chả đi giới thiệu được, làm vậy chẳng khác nào đi spam bài cả. thôi co bài hướng dân rồi cảm ơn bạn giới thieu

6. --s0ul--

--s0ul-- Mario & Luigi

Rất thích nhưng h là dĩ vãng rồi cho qua đi. Với cả bây h nhiều game MMO action sao phải bám vào game 2D làm gì nữa.