Bực mình - cãi nhau với con gấu >"<

Thảo luận trong 'Tâm sự' bắt đầu bởi mark00, 6/2/12.

1. mark00

mark00 Waiting to respawn GameOver

chuyện là thế này , nó ngồi học nc với con bạn nó kêu trên shop abc gì kia đang sale giày doctor còn 1tr150k / đôi( ba gai rồi ) kêu mình mua, xong mình nt trả lời kêu a thích mua giày cỏ đi làm, tầm 500k là ok rồi , rồi nó nói mình "lúa" mới ghê :| ( thật tình ngu ko tả đc :| ), a kêu bộ mang giày có là lúa hết, rồi nó nói chỉ có nhà giàu mới mang giày doctor,rồi lúa này lúa nọ..bla bla mình tức ko chịu nổi ( nó sn 94),xong cãi nhau bla bla , rồi mình tự nhận mình lúa nó lại kêu xỏ xiên =)) , mình ghét mình nói bộ a ngu, trên rừng rú xưa nay hay sao mà phải đợi những con bạn em dạy cách ăn mặc ..>"< , bồ nói thì éo nghe , nghe mấy con lao động đường phố bạn nó rồi quay ra kêu bồ lúa...tức mà mún văng tục,mình xưa giờ đồ đạc quần áo bao giờ cũng đẹp mà ...thiệt tình pó tay :|

SR các bạn đôi lời ức chế muốn viết rra giải tỏa...>"< , sao con gấu mình nó ngu mà lì nữa , ngang ngược nữa tức đ' chịu nổi á , ko riêng gì chuyện này mấy chuyện khác cũng zi:|

Chỉnh sửa cuối: 6/2/12
  2. TuDragon76

TuDragon76 Samus Aran the Bounty Hunter

Vote lên phường trình bày, họp tổ dân phố phê bình cho biết mặt ! :|

3. empry

empry Mr & Ms Pac-Man

gấu bạn sinh năm 94 thì cũng ko có gì là lạ chiện đó đâu :) bạn làm vậy là đúng rồi.... nó có phải má bạn đâu, bắt bạn mặc gì bạn mặc đó ? đợi vài hôm rồi nói chiện... trước khi làm lành thì chọc ghẹo ng ta tí, rồi mới nói chiện nghiêm túc :) cứ nói thẳng.... ko nghe thì....tùy bạn quyết định. Bây giờ bạn bắt nó mặc đồ ko thix xem, nó chả nhảy cẳng lên :))

4. dung.lonely

dung.lonely Mario & Luigi

cả 2 cậu đều trẻ con như nhau, chuyện nhỏ vậy, mỗi người nhịn 1 chút thì đâu có xảy ra cơ sự gì.

5. -=Soul=-

-=Soul=- Donkey Kong

Cùng quan điểm :)

6. mioNguyen

mioNguyen Samus Aran the Bounty Hunter GVN Veteran

"chuyện là thế này , nó ngồi học nc với con bạn nó kêu trên shop abc gì kia đang sale giày doctor còn 1tr150k / đôi( ba gai rồi ) kêu mình mua, xong mình nt trả lời kêu a thích mua giày cỏ đi làm, tầm 500k là ok rồi , rồi nó nói mình "lúa" mới ghê"

Vote chia tay ngay và luôn cậu à, lao đầu vào con sành điệu thích hàng hiệu ko có tí tôn trọng ng yêu cắm mắt vào hình tượng các anh Hàn Xẻng rồi QQ ai giúp đc đây. Mà 90% là thể nào cậu cũng tìm lý do để ko làm như thế. Vậy thì quay về đọc cm #4 .
    Nó đã hỗn mà cậu k có cách/khả năng dạy dỗ, đào tạo ... mấy hôm lại mọc thêm topic nó bắt mua áo, mua nón , mua xe, v.v... nữa bọn mình trả lời mệt lắm. Cảm thấy nó ngu mà lì thì sút đi , thích thì nhích cứ ôm trong lòng làm gì cho khổ ng, ung thư não ...
    Ng yêu mình cũng nhịn mình ghê lắm nhưng mà nói những nội dung trên ko dám bảo đảm là k ăn tát đâu =))

Chỉnh sửa cuối: 6/2/12
  7. theflash2409

theflash2409 Mario & Luigi

bỏ cm nó 3 cái loại con gái như thế đi :| "kêu mình mua", nghe đ' khác gì bạn là cái mỏ vàng của nó 8-}

1 cuộc tình mà chỉ biết "yêu nhau vì đồng tiền" thế này thì dây dư làm gì nữa '+_+

8. Shooter_V2

Shooter_V2 Mario & Luigi

Bị chém cũng phải nói, chia tay cmnđ, cái loại gái chỉ thích có bạn trai sành điệu để vênh mặt với đời kiểu này có ngày nó gặp thằng khác hơn cậu là sút ngay

9. Nhoxcandy93

Nhoxcandy93 Donkey Kong

Doctor đẹp quái gì đâu nhở ==! ( ý kiến của riêng mình thôi nha )

10. oldangelvn

oldangelvn GameOver GVN Veteran

Yêu tiếp đi sau này sáng mắt ra. .

11. xaunhucua

xaunhucua T.E.T.Я.I.S

bộ giàu là phải đi doctor hả :-O , mình là mình ghét đôi doctor bm , nhìn đú thế nào ấy

12. S.Dentatus

S.Dentatus Legend of Zelda

Mình ko cùng quan điểm. Tại sao một chuyện nhỏ mà cũng lôi ra cãi nhau chứ nhỉ ? Mà đã cãi vì chuyện nhỏ thì việc gì phải nhịn ? Đối với mình, chuyện nhỏ thì không đáng cãi. Và nếu vì chuện nhỏ mà cãi nhau thì nhất quyết không nhịn.

Đồng ý. Khuyên chủ topic bỏ ngay em này đi. Đời còn dài và nữ còn nhiều. Sorry vì comment này nhưng nói thật lòng đấy. Yêu nhau thì dù có tàn tật vẫn yêu nhau, nghèo đói vẫn nhớ nhau, vậy mà chỉ vì đôi giày.....Bỏ nàng đi bạn ơi....

13. Harlequin47

Harlequin47 T.E.T.Я.I.S

nói thật thì thấy đồng chí nào đi Dr thì mình hết muốn nc luôn, kể cả fake lẫn thật, đi giày da của nó thì ok :))

14. roman_martin

roman_martin The Warrior of Light GVN Veteran

Vote cho nó next ! Tôi chịu ko giao lưu nổi với mấy con kiểu này...

15. randyorton

randyorton Dragon Quest GVN Veteran

vote chia tay ghét mấy đứa đú theo thời đại bản thân e có doctor mà đi chơi thì thix mặc giày hơn còn doctor chỉ mang đi uống nc chém gió cho thoải mái ....

16. anhquanse¡

anhquanse¡ Mario & Luigi

Bữa mua đôi doctor bị gấu vứt trả lí do vừa xấu vừa tiêu hoang =)) . Gấu em 96 ;)).

17. mark00

mịa , ngang ngược thấy sợ , cá nhân mình thấy giày dr có gì đẹp đâu,hiện tại đang đi làm thì đi giày cỏ đây này , nhà mình cũng kha khá ko đến nỗi giàu , mà nghe nói đến chuyện " chai lọ " là gai rồi , giá giày cỏ khoảng 400 500k của chân việt đi là ok rồi , dr có đ' gì mà đẹp :-??

p/s: mình cũng thông cảm nó còn con nít , cái đây là mình mún " giáo dục " nó dần dần , từ từ để coi như thế nào , nó mà còn kiểu như này thời gian tới mình sẽ ....,chứ next thì đó là giải pháp cuối cùng thôi các cậu ơi :)

Chỉnh sửa cuối: 7/2/12
  18. I'mTheBest

I'mTheBest Mayor of SimCity GVN Veteran

chắc cũng tới 14/2 nên nó làm nũng :-"
    thôi thì...

19. dung.lonely

dung.lonely Mario & Luigi

đi cả 1 quãng dài mới gặp đc nhau, mà nhiều cậu cứ bảo next :-(||> . 2 người cùng dẹp tính cá nhân đi 1 chút thì mới yên đc chứ, người nào cũng cố chấp gan lỳ nhận lấy cái đúng thì nói làm quái gì. chuyện này thì cũng đâu có gì, nói chuyện nhẹ nhàng anh còn khó, còn nhiều việc cần tiền, chưa có nhu cầu xài đồ hiệu..., thì nó cũng phải hiểu thôi, nó kêu mình lúa thì mình chọc " đây lúa vẫn có gái yêu đấy" &[] ....

20. mark00

^ cám ơn 2 cậu và mọi người góp ý , next thì đó là giải pháp cuối cùng rồi , thì mình ba gai nên mới bật lại , hôm qua có đoạn mình nói nó " ngu nhu trau ah " =)) , giờ nó nhận nó lúa , trâu bò mới ghê =))