1 lần bị bạn lừa đi nghe hội thảo bán hàng đa cấp "Herbalife" - Page 6

Macbook Pro, Macbook Air,  Macbook Retina Giá Siêu Rẻ

Trang 6 / 20 Đầu tiênĐầu tiên ... 4567816 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả 51 đến 60 trên tổng số 199
    cái này giờ vẫn còn à , đợt năm ngoái cũng nổi lên .mình có vài thằng bạn rũ đi
    hứa hẹn đủ điều ,đưa ra nhiều quyền lợi cho mình nhưng cuối cùng thì thu lại chả đc gì

Trích dẫn Từ bài viết của .Cal Xem bài
    Giống Thiên Ngọc Minh Uy nhỉ .

Cũng nhảy múa hát ca, cũng ca ngợi sản phẩm, cũng cơ hội làm giàu .
    lớp mình cũng có 1 thằng theo cái này nó rủ cả lớp đến nghe

To view links or images in signatures your post count must be 1 or greater. You currently have 0 posts.

Quá khứ tội lỗi nay đã cả tà quy chánh
    + REP CHO MÌNH NHÁ

To view links or images in signatures your post count must be 1 or greater. You currently have 0 posts.
    --λ_λ-----
    -(Φ Φ)----
    -/*ɷ *\_/--

Giảm cấn có mấy loại thuốc như ức chế hấp thu (ví dụ ức chế hấp thu mỡ như Xenical), làm cảm giác đầy hơi no bụng, hay tạo cảm giác không ngon miệng....
    Nhưng nói chung tất cả, hiệu quả thì có nhưng phải kết hợp chế độ ăn uống chặt chẽ.

Từ bài viết của [sailormoon]
    Lớn rồi, tự xử đi!

amway mà tốt???

Nhà tôi vì nể mua của 1 thằng cháu hơn 200 k, nói chugn được 1 cái bình pha chế+ 1 chai nước rửa. Quảng cáo là từ rửa rau cho đến lau nhà, từ chà cửa kính đến rửa bếp ga( cái này ai đi hội thảo của nó chắc thấy mình ko hề chém!)

Kết quả:
    1:éo tin nên ko dám rửa rau với hoa quả
    2: rửa bếp ko sạch bằng cái chai nước rửa bếp thông thường ( ko nhớ tên, nước nó vàng vàng đó, rửa sạch lắm)
    3: ko dùng để lau nhà vì lau nhà như thế đắt quá, ko dám.....\
    4: sau khi ko dùng 2 tháng, mở ra có mùi THỐI. Mùi THỐI nhé...

vâng sản phẩm amway tốt!

Quảng cáo?? thực ra để ý kĩ 1 tí thì bọn nó cũng cài vào, ai ko tỉnh táo mắc bẫy liền

ví dụ: nó đưa 1 chai nước rửa gì đó( chuyên rửa tay thì phải- o nhớ tên, đoạn nó quảng cáo bôi xi vào tay rồi rửa rồi bôi cả nước rửa vào mắt,,,.................) giá đắt lòi kèn, thể tích bé tí ti. Nó nói: cái này có thể thay thế tác dụng của 6 loại: nước rửa bát, xà phòng etc gì đó, trong khi giá chỉ có gấp 4 1 chai thông thường... Như vậy nếu dùng 1 chai này bạn đã tiết kiệm 30%??

Hôm đấy mình cũng cười nhưng kệ mẹ cho nó chém chứ ko phũ như cái bài trên kia, đắt gấp 4 thì tao về mua 6 chai nhỏ các loại tao lại chả rẻ hơn mày à...... mà rõ ràng 6 chai nhỏ của tao dùng còn lâu mới hết.....

THêm nữa là cái "tác dụng" của nó nữa....

Amway thuộc hàng có đức nhất mà còn thế, đám còn lại ko biết ra sao..

Blog Entries
    1
    nói đúng hơn hiện h các hình thức này còn sống đc là nhờ các buổi hội thảo...1 buổi hút dc 3-4 con gà là sống dc =)

Sao bọn này lừa đảo mà dc tài trợ cho Barca thế các bác!!!!!!!!!!!1
    http://www.fcbarcelona.com/web/engli...patrocini.html

Giúp Kiếm tìm bạn:Ai quen bạn nữ nào sinh năm từ 94 đến 92 tên Yến Nhi hãy liên lạc ngay cho mình nhé!!

Trích dẫn Từ bài viết của FFVIIIFan11 Xem bài
    " Cái trà giảm béo này có công dụng giảm 12 cân trong 1 tuần, con bạn em ở SG nó ko làm theo hướng dẫn, nó uống 3 ngày rồi bỏ nên nỏ CHỈ giảm được 6 cân thôi anh ạ "
    Chém gió trên thần
    Mình có kn giảm cân tốt hơn này
    Hồi năm 1 ĐH đi học quân sự, 3 tuần 5 ngày mình giảm tư 70 còn 55 kg, trong khi mấy đứa bạn lại lên 2,3 kg gì đấy

Blog Entries
    2
    hình như còn có cái công ty " Hưng thời đại " gì nữa ấy, bữa bị 1 tên mới quen dụ vào ngồi nghe .
    Quả thật mình thấy cái mô hình này nó cũng hay hay, nhưng mà cái cách lừa gạt người khác thật sự phải nói là quá bựa , thà cứ nói toẹt mẹ hết có khi lại dc nhiều ng` tham gia hơn

"Không có gì là quá muộn, cũng như không thể"

Trích dẫn Từ bài viết của Demon Hunter Xem bài
    Sản phẩm của amway đã xài, xác nhận là tốt. Herbal life có lẽ bản thân cái sản phẩm không xấu, nhưng nó là thức ăn thôi chứ không phải thuốc chữa bách bệnh
    Đa cấp là xấu, vì đơn giản số người mua không phải vô hạn, sẽ đến 1 cấp nào đó không bán được hàng phải ôm hàng của công ty. Nếu cậu không rơi vào cái cấp cuối cùng (bottom of the food chain) thì cậu sẽ không thấy nó xấu đâu
    Ko thể nói là xấu đc khi đứng ở góc độ của công ty sản xuất hay cung cấp sản phẩm.Nó là 1 kênh đưa sản phẩm tới tay người tiêu dùng chi phí tương đối rẻ.Đương nhiên là mô hình đa cấp có những biến tướng,những mặt trái và khuyết điểm rõ ràng.

amway mà tốt???

Nhà tôi vì nể mua của 1 thằng cháu hơn 200 k, nói chugn được 1 cái bình pha chế+ 1 chai nước rửa. Quảng cáo là từ rửa rau cho đến lau nhà, từ chà cửa kính đến rửa bếp ga( cái này ai đi hội thảo của nó chắc thấy mình ko hề chém!)

Kết quả:
    1:éo tin nên ko dám rửa rau với hoa quả
    2: rửa bếp ko sạch bằng cái chai nước rửa bếp thông thường ( ko nhớ tên, nước nó vàng vàng đó, rửa sạch lắm)
    3: ko dùng để lau nhà vì lau nhà như thế đắt quá, ko dám.....\
    4: sau khi ko dùng 2 tháng, mở ra có mùi THỐI. Mùi THỐI nhé...

vâng sản phẩm amway tốt!
    Cái lọ nước rửa đa năng dùng để rửa bát và ngâm rau củ của nó có 150K thôi chứ nhỉ Sao lại hơn 200k được.
    Chưa kể là nhà tôi đang dùng, rửa bát rất tốt, không lưu lại mùi nước rửa nặng như mấy hàng Mỹ Hảo (vàng chóe) và Sunlight (vàng chanh)

Cái đám nước rửa bát như kiểu SunLight dùng thì nhiều nhớt, tạo cảm giác rửa sạch hơn nhưng lưu và ám mùi rất nặng, nhờn và hại tay. Chứ về thực chất, rửa không sạch hơn nước của Amway là bao.

Còn cái nước của nó dùng để ngâm làm sạch rau củ chứ không phải là để rửa rau Tức là pha vào chậu nước, bỏ rau củ vào ngâm 1 lát xong vớt ra, rửa sạch bằng nước mới đem đi nấu nướng. Dek ai rửa bằng Amway rồi đem đi nấu Và bảo quản kiểu gì chứ tôi và đám anh em bạn bè làm cùng cơ quan đều xài nước rửa Amway mà chưa thấy có ai kêu cả để 2 tháng bị thối cả

Bạn nên dùng thử trước khi chọn mua hay phê phán 1 sản phẩm nào nhé

Mr Bạch

Trang 6 / 20 Đầu tiênĐầu tiên ... 4567816 ... Cuối cùngCuối cùng

Bookmarks

Bookmarks

Quyền hạn