Hỏi về Luyện Kim Dược đặc biệt 2+ - Page 4

Macbook Pro, Macbook Air,  Macbook Retina Giá Siêu Rẻ

Trang 4 / 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 23456 Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả 31 đến 40 trên tổng số 55
    say sun mới ra lkd đb +2 àh ? ko có đâu em say cái vk som fuul blu ra lkd đb +2 đó.

Đừng bao giờ cãi nhau với những thằng ngu, vì chúng sẽ kéo bạn xuống ngang với trình độ của chúng và đánh bại bạn bằng kinh nghiệm.

mấy bác cho em hỏi xây VK SOM cấp 4 có ra LKD DB cấp 5 + 2 ko ạ

---------- Post added at 20:32 ---------- Previous post was at 19:57 ----------

mấy anh cho em hỏi thêm là LKD DB cấp 6 2+ có ép được cho đồ cấp 5 ko

SOM ra tỷ lệ random bạn ạ.

Trích dẫn Từ bài viết của heraliot
    Topic này close lại nhé. Toàn thấy War thôi
    Thân
    Trích dẫn Từ bài viết của fastfoods Xem bài
    anh mod mới ác quá nhỉ , nhưng dù sao thì cái 2pic đó cũng bị close, thôi hòa

Hình như bạn chưa đọc kỹ kịch bản của ahna_ahna fastfoods. Bạn vừa làm theo cảnh 1 của kịch bản đấy.
    Ở đây không hòa mà người chịu thiệt là Chủ topic là mình và các bạn member GVN mất đi một nguồn thông tin hay về Legend X
    Thân.
    "Thấy một topic hữu ích và vào gây sự chửi bới lăng mạ để topic phải closed. Rồi lèm bèm khích tướng để [5] báo mod ban nick những member nhiệt huyết thấy chuyện bất bình mà bức xúc." Việc này tái đi tái lại không chỉ 2 3 lần mà là rất nhiều lần.

Last edited by XinhGheCo; 18-01-2011 at 20:48.
    [HD•VIDEO]ZOMBIE • SRO Special Combo Dual Swords ◙ Skill Lv 140
    To view links or images in signatures your post count must be 1 or greater. You currently have 0 posts.

To view links or images in signatures your post count must be 1 or greater. You currently have 0 posts.

Blog Entries
    6
    Trích dẫn Từ bài viết của XinhGheCo Xem bài

Hình như bạn chưa đọc kỹ kịch bản của ahna_ahna fastfoods. Bạn vừa làm theo cảnh 1 của kịch bản đấy. Thân.
    Nếu cần thì bạn lập Topic khác . . . Để nó lại thì sẽ còn war tiếp

thế còn LKD DB Cấp 6 2+ có ép được cho đồ cấp 5 không ạ .

Trích dẫn Từ bài viết của heraliot Xem bài
    Nếu cần thì bạn lập Topic khác . . . Để nó lại thì sẽ còn war tiếp
    Topic đã bị hắn phá tan nát rồi thì bạn cho phép mình lập cái mới là chuyện tốt mà.
    Nhưng bạn cứ hình dung nhà bị niêm phong còn đồ đạc trong đó chuyển đi làm sao
    Giá bạn báo tớ trước vài phút để tớ kịp "chuyển nhà" thì việc di dời đỡ vất vả hơn.

Dù sao mình cũng cảm ơn bạn đã nhiệt tình theo đuổi vụ việc kéo dài nhiều năm này

[HD•VIDEO]ZOMBIE • SRO Special Combo Dual Swords ◙ Skill Lv 140

Isro mở map 110 cả năm nay đã thấy bóng dáng lkd vũ khí + 2 loại thường đâu . vsro chắc còn lâu mới thấy .

«— Xăng có thể cạn —»º«— Lốp có thể mòn —»º«—Nhưng chúng ta —»º«— không thể xa nhau —»º«— çøñ–Trai là biển —»-(¯º•º¯)-«— çøÑ–Gai' là san hô —»º«—Biển thiếu san hô …»º«… Biễn vẫn sống—»º«— San hô thiếu biễn…»ººº«… Chết nhăn răng —»(¯º•º¯)«—

NTT đã thấy có người rao bán lkd đặc biệt thường cap 11+2 mà chưa có rảnh về xem

Bonus hôm qua mới làm cái này.

Trang 4 / 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 23456 Cuối cùngCuối cùng

Bookmarks

Bookmarks

Quyền hạn