[FaceBook] Top Eleven Football Manager - Page 4

Macbook Pro, Macbook Air,  Macbook Retina Giá Siêu Rẻ

Trang 4 / 15 Đầu tiênĐầu tiên ... 2345614 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả 31 đến 40 trên tổng số 146
    các ISP VN vẫn chặn 1 chút , dùng ultra surf hoặc phần mềm fake IP nào mà vào

MacBook Pro Retina 15" : 2.3GHz quad-core Core i7 processor, 16GB 1600MHz DDR3, 256GB SSD,GeForce GT 650M
    LaCie 1TB Rugged Thunderbolt
    Iphone 4S
    Dell Ultra sharp U2211H, Core i3 2100, Nvidia GTX 560Ti, 8G GSkill DDR3, 320GB WD Blue, Antec 900

mâấy ngày nay sao cứ bảo trì hoài ko cho vào chơi

mấy ngày nay, buổi sáng mình vào không bao giờ được toàn báo lỗi
    (Ooooops it seems that server is not online.
    Connection to the server 'Game server' on port 1935 failed.
    Server might be down for maintenance, please try again later.
    If the problem persists you can find more information at our forum here.
    Error for developers

Ghét thât, chẳng mua bán cầu thủ nào được cả.
    Mình không biết có phải do máy văn phòng của mình bị lỗi hay do sử dụng ké qua lisp4 nên ko vô được. (các chức năng khác của facebook thì vẫn bình thường). Trong khi tối về nhà, sử dụng máy bàn ở nhà, do sử dụng viettel nên ko cần xài lisp4 thì vô bình thường. Tức lắm không hiểu tại sao nữa, cả tháng nay ngày nào cũng vậy. Các bạn có ai bị giống mình không? có cách nào khắc phục không? pro nào biết chỉ mình với!!!

---------- Post added at 11:42 ---------- Previous post was at 09:51 ----------

Bạn ơi, bạn có thể hướng dẫn chi tiết cho mình làm sao đổi IP để nhận được free offer ko? mình mò mẫm cả buổi sáng mà không được. Có lúc thì vô được FB nhưng không vô top eleven được (You are trying to use a node of the CoDeeN CDN Network. Numerical hostnames are not allowed). Bạn giúp mình với!!! Cám ơn.

dùng qua lisp4 thì ko transfer được đâu. chán lắm. nói chung là ở VN thì chỉ có mạng viettel thì mớ chơi game này được hix. mình lại dùng fpt mới đau chứ

Trích dẫn Từ bài viết của phappy020687 Xem bài
    mấy ngày nay, buổi sáng mình vào không bao giờ được toàn báo lỗi
    (Ooooops it seems that server is not online.
    Connection to the server 'Game server' on port 1935 failed.
    Server might be down for maintenance, please try again later.
    If the problem persists you can find more information at our forum here.
    Error for developers

.
    mình dùng mạng vnpt cũng bị trường hợp như bạn. Bạn thử dùng ultra surf thử xem mình dùng ultra surf thì vào dc. Cả tháng không vào dc vào lại thì vừa đủ tiền mua thằng tiền đạo xịn 50 token có khác

cám ơn colithuyet nhiều. Bạn ơi làm sao sử dụng ultra surf vậy? bạn hướng dẫn cụ thể giùm mình chút được không? hoặc bạn có link hướng dẫn nào không cho mình với!!!! thanks!

Trích dẫn Từ bài viết của colithuyet Xem bài
    mình dùng mạng vnpt cũng bị trường hợp như bạn. Bạn thử dùng ultra surf thử xem mình dùng ultra surf thì vào dc. Cả tháng không vào dc vào lại thì vừa đủ tiền mua thằng tiền đạo xịn 50 token có khác
    Dùng ultrasurf thi có thể thấy các offer free để nhận token, tuy nhiên sao mình đăng ký theo yêu cầu mà vẫn không thấy token thưởng, có bạn nào biết tại sao không? giúp mình với!

sao tui không biết vụ nhận token tui toàn chời mỗi ngày lấy 1 token thôi. thấy token không nên sài lung tung toàn dành token để mua mấy thằng 50 token thỉnh thoảng dùng để kiếm mấy thằng có mấy thằng cầu thủ trẻ có chỉ số ngon ngon sài.

mềk mới chơi trò này mới đá trận đầu thắng 8-0
    fb mềk là http://www.facebook.com/profile.php?id=100000222673694 :X:X ai pro giao hữu chỉ giáo trận nhá

haizz!có ai hướng dẫn mình làm offer free nhận token hem?làm mà chẳng nhận được token nào hết phí hết thời gian huhuh.hoặc ai co 1 phần mềm hack token hem cho nhanh .Hôm qua đá với đội của thằng thái lan hizz cầu thủ nó quanlity toàn 40 trở lên ko khủng vl luôn!mình mới chơi đc 2 tuần mong các sư huynh chỉ giáo thêm

Trang 4 / 15 Đầu tiênĐầu tiên ... 2345614 ... Cuối cùngCuối cùng

Bookmarks

Bookmarks

Quyền hạn