Cách luyện mật tịch của nguyenstnguyen đây anh em tham khảo!

Macbook Pro, Macbook Air,  Macbook Retina Giá Siêu Rẻ

Trang 1 / 5 123 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả 1 đến 10 trên tổng số 48

Cách luyện mật tịch của nguyenstnguyen đây anh em tham khảo!

Xin chào anh e GVN , hôm nay trời đẹp, điện đóm ko bị cắt , lại đang nhàn rỗi và thấy box có vẻ hơi nguội nên tôi lập 1 thớt để anh em bỏ bom , nhưng chắc ko bị sẻ "trảm ma đao" vì bài viết có ích mà , thôi ko nói nhiều nữa, tôi xin đi vào vấn đề chính lun.
    Nhiều anh em đặc biệt là những newbie mới chơi, tôi nghĩ các bạn hay chọn TLQ ( quá chuẩn )
    vấn đề luyện mật tịch đang là vấn đề rất bức súc của các bạn phải ko, nay tôi xin share 1 cách luyện mật tịch mới cũng ko phải mới mà cũ cũng ko phải cũ , hehe , cách này rất là khả quan , nếu luyện đúng thì ko biết ai luyện thế nào chứ tôi luyện thì hầu hết là 99% đc 10 thành 4 PL, chỉ số đều từ ngưỡng 80% ~ >>>. Và thay mặt anh em tôi cũng xin cảm ơn thành viên và cũng là vua chém gió nguyenstnguyen đã có công đóng góp cho bài viết này . Và đây là con HKLB của thằng ôn con gần nhà sắp hết hạn nó ko chơi đc vì đang iu nên tôi xin về nghịch luyện thử cuốn chiêm y theo cách của nguyenstnguyen, và đây là kết quả. he he

Còn nữa xin nói với anh em luôn, ở quyển này từ cấp 1 -89 nó vẫn chỉ là 2 PL nhưng sang cấp 90 thì nó nhảy 3 PL và cấp 99 cuối cùng lên thêm 1 PL nữa, nên ai cứ nghĩ luyện lên cấp 50 mà ko thấy nhảy PL là phi sách vào shop là sai lầm nhé .

---------- Post added at 18:33 ---------- Previous post was at 18:26 ----------

quên mất chưa nói cách luyện của sờ tai nhỉ , rất đơn giản

- CẮn đại nhân sâm rồi Cắn max điểm luyện nhé, yêu cầu là từ 7000 ~ 7500
    - Chạy ra thành đô và ngồi vào trong cái vòng tròn của lôi đài như trong hình.
    -đặt hết điểm luyện vào luyện rồi ủy thác.
    -Canh đúng 1h30' cho 7000 điểm rồi vào xem kết quả xong lại lặp lại như thế khi hết điểm luyện.
    -Lưu ý: Bước này là theo kinh nghiệm của tôi cải tiến
    anh em để ý nếu đến cấp 70-89 mà nó chưa nhảy PL thì hãy ngồi canh ko ủy thác luyện nữa, nếu 90 mà nhảy PL thì hẵng ủy thác tiếp còn ko cứ ngồi canh cho đến hết nhé.
    Hết. Chúc anh em GVN luôn mạnh khỏe và ngày càng pro về luyện sách trong vl2

-------Nói chung cũng hên xui nữa nên anh em tham khảo thôi nhé --------

Last edited by SiLentHill08; 18-06-2010 at 23:37.

To view links or images in signatures your post count must be 1 or greater. You currently have 0 posts.

^ có đi cửa sau với tên nguyên xì tin ko mà hắn chỉ cho mi cách luyện thế
    mình thì cứ ăn max điểm luyện rồi cắn nhân sâm mà luyện - hồi nào hết thì cắn tiếp - chả có cách gì hay

To view links or images in signatures your post count must be 1 or greater. You currently have 0 posts.

thì ta mới bảo anh em vào tham khảo thôi, tên sờ tai do quá sợ danh ta nên phải nôn ngay ra cách luyện ko chít với ta , đểu thật từ hồi luyện sách đến giờ toàn 2PL với 8 thành là cao giờ có cách này thấy khả quan hơn nhìu

chắc tùy từng char thôi
    Mỗi char lại có 1 phong thủy khác nhau

Sir Alex đã làm 1 việc rất có ý nghĩa trong sinh nhật thứ 70 của mình, đó chính là giữ lại chiếc ghế của Steve Kean.

Cứ ngồi sư môn hoặc Tuyền châu mà luyện,đặt điểm luyện chẵn,cứ căn gần hết điểm điểm thì vào thêm chứ đừng để nó hết sạch thì lên 4PL và chỉ số >80% là chuyện thường,ta luyện CY cho con TLQ chưa quyển nào dòng VAc dưới 82% nhưng trên 90% thì xác xuất ra hơi nhỏ

Chưa có chứ ký!Tạm thời để trống

Trích dẫn Từ bài viết của batboy789 Xem bài
    chắc tùy từng char thôi
    Mỗi char lại có 1 phong thủy khác nhau
    Đúng đấy cs tớ luyện sách theo đủ kiểu ko đc cuốn nào 4pl 10 thành và chỉ số cao cả,tức mình cứ đi TH đủ điểm luyện là cho UT luyện giờ cũng có mấy cuốn 4 pl 10 thành và dòng 3 8x => 90 ép hạ cổ phê lòi

Trích dẫn Từ bài viết của ConBoSua Xem bài
    Cứ ngồi sư môn hoặc Tuyền châu mà luyện,đặt điểm luyện chẵn,cứ căn gần hết điểm điểm thì vào thêm chứ đừng để nó hết sạch thì lên 4PL và chỉ số >80% là chuyện thường,ta luyện CY cho con TLQ chưa quyển nào dòng VAc dưới 82% nhưng trên 90% thì xác xuất ra hơi nhỏ
    .
    -1 cách để không xịt PL là khi luyện đừng out ra( hạn chế tối đa out ra,và tránh ủy thác luyện qua giờ bảo trì,90% để qua bảo trì dòng mình cần <80%.
    Chút xiu ExP còn sót từ thời đồ đã vào chém gió với ae

Chưa có chứ ký!Tạm thời để trống

nhưng ta có vẻ thấy pban này thì luyện sách thấy khá dễ hơn

nhưng mà hận một cái là mt 45 với mt 70 khó luyện như ý mình quá

Trích dẫn Từ bài viết của SiLentHill08 Xem bài
    -Canh đúng 1h30' cho 7000 điểm rồi vào xem kết quả xong lại lặp lại như thế khi hết điểm luyện.
    ng vl2
    Đoạn này minh không hiểu lắm, bạn nói rõ giúp mình.

Thank.

Trang 1 / 5 123 ... Cuối cùngCuối cùng

Bookmarks

Bookmarks

Quyền hạn