Cần những câu chúc ngủ ngon hay chào buổi sáng hay mà sâu sắc, súc tích

Trang 1 / 9 123 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả 1 đến 10 trên tổng số 81

Cần những câu chúc ngủ ngon hay chào buổi sáng hay mà sâu sắc, súc tích

MOD đừng move vào Linh tinh, trong đó hẻo lắm
    Mình và em ấy mới giai đoạn đầu thôi, nhưng cũng suôn sẻ, mình nghĩ con gái nhà lành, vì sau 2 tuần nói chuyện thì ko đanh đá đú đởn như các thành phần trước. Và mình ấn tượng nhất là mái tóc, rất tự nhiên. Nói chung là ko giả tạo như đa số bây giờ, duỗi hay uốn các kiểu thời thượng.
    Mỗi tối mình đều nhắn tin chúc ngủ ngon hay đại loại thế, nhưng cứ lặp lại hoài hơi nhàm, lâu lâu cho các câu danh ngôn vào thì thấy hay hơn. Mới nghĩ được những câu như (Today is a new day, tomorrow is a mystery, keep moving forward,...).
    Và hỏi thêm các tiền bối cảm giác yêu là sao, từ trước tới giờ cảm nắng cũng nhiều, có quen nhưng lúc quen thấy bình thường. Nhưng lần này nó như thế nào ấy, lúc nói chuyện run cầm cập, rồi có ngày nhớ em ấy mà tới nỗi tim đập tùm lun, ko ăn cả nửa ngày, .... Mình nghĩ là mình đã yêu, nhưng theo mọi người thì sao

Tôi mỗi lần thấy gf là tim tôi đập thình thịch thấy ai cũng vậy(không phải có máu dê nhá)chả hiểu tại sao

Mặt trời đã hé rạng đằng Đông và những con chim đang ca hót vui vẻ. Bươm bướm đang bay lượn quanh những cành hoa. Đã đến lúc dậy và ngáp một cái thật to nào! Chúc buổi sáng tốt lành em lười của anh !!

hoặc:

Ông mặt trời mọc rồi kìa, với nụ cười ấm áp biết bao! Ông chúc em một buổi sáng tốt lành và mong em sẽ có một ngày thật tuyệt! Anh nhớ em!

hoặc:

Hãy nhận một món quà đơn giản của anh vào mỗi buổi sáng, được bao bọc bởi sự chân thành, được buộc lại bằng sự quan tâm và được gắn vào với lời cầu xin cho em được bình yên và hạnh phúc mỗi ngày!

3N đi kèm hoặc
    Hồi trước hay dùng cách này

To view links or images in signatures your post count must be 1 or greater. You currently have 0 posts.

Trích dẫn Từ bài viết của Tui_la_ai?
    "Chào em, chúc em ngủ ngon nhe, anh đi ngủ trước em đây. Hẹn gặp em trong mơ. Nhớ khi nào đến giấc mơ của anh thì em nhắn tin cho anh biết, để anh ra đón em ..... Giấc mơ của anh rộng lớn và bao la lắm, em vào mà không có người dẫn đường thì em sẽ lạc ngay ..... Anh sẽ dẫn em đi tham quan tất cả mọi nơi trong giấc mơ của anh, trong đó có những nơi toàn hình bóng của em đấy ....... Nơi đó anh dành riêng để chứa đựng những kỷ niệm của hai người, của anh dành cho em và của em dành cho anh, nó sẽ tồn tại mãi trong những giấc mơ đấy ....... Mỗi ngày anh sẽ dẫn em đi một nơi nhé, có thể đi hết cuộc đời này, em vẫn chưa biết được tận cùng giấc mơ của anh đâu ...... Vì thế anh hy vọng sẽ đi với em đến cuối cuộc đời, đến tận cùng giấc mơ sâu thẳm của anh :cool: ...... Chúng ta cùng mơ em nhé ......"
    - Như vậy được chưa nhỉ :'> ........

Đã sống trên đời thì phải biết :

Hy vọng Chờ đợi

To view links or images in signatures your post count must be 1 or greater. You currently have 0 posts.

Trích dẫn Từ bài viết của sucu147 Xem bài
    Tôi mỗi lần thấy gf là tim tôi đập thình thịch thấy ai cũng vậy(không phải có máu dê nhá)chả hiểu tại sao

Mặt trời đã hé rạng đằng Đông và những con chim đang ca hót vui vẻ. Bươm bướm đang bay lượn quanh những cành hoa. Đã đến lúc dậy và ngáp một cái thật to nào! Chúc buổi sáng tốt lành em lười của anh !!

hoặc:

Ông mặt trời mọc rồi kìa, với nụ cười ấm áp biết bao! Ông chúc em một buổi sáng tốt lành và mong em sẽ có một ngày thật tuyệt! Anh nhớ em!

hoặc:

Hãy nhận một món quà đơn giản của anh vào mỗi buổi sáng, được bao bọc bởi sự chân thành, được buộc lại bằng sự quan tâm và được gắn vào với lời cầu xin cho em được bình yên và hạnh phúc mỗi ngày!
    Dài dòng thế, nhắn xong nát phím ĐT luôn, với lại chúc là phải ngắn gọn, súc tích, chứ mình là người đọc đọc xong cũng ngáp dù có hay cỡ nào đi nữa
    Ưu tiên mấy câu ENG nhá

sến quá, viết thế này nó sao sao ấy

Em hãy ngủ như chưa từng được ngủ đi em

*cLaP*ClAp*bRaV0 !!!

Heath [Great] Ledger

Trích dẫn Từ bài viết của Sợ ai đây? Xem bài
    sến quá, viết thế này nó sao sao ấy
    Tôi copy trên web về lúc copy cũng thấy sến sến sao

Ngủ ngon nha pé iu:X
    tui nt thế này và được nhỏ nt lại là: Ngủ ngon nha a iu:*
    bạn thử xem thế nào chứ chúc ngủ ngon thì chỉ có vài kiểu thôi, dài dòng wa' đâm ra nhàm

Trích dẫn Từ bài viết của bibooboo123 Xem bài
    Ngủ ngon nha pé iu:X
    tui nt thế này và được nhỏ nt lại là: Ngủ ngon nha a iu:*
    bạn thử xem thế nào chứ chúc ngủ ngon thì chỉ có vài kiểu thôi, dài dòng wa' đâm ra nhàm
    Thì mình cũng xài kiểu vậy thôi, nhưng thêm mấy câu danh ngôn vào cho thêm gia vị

Trang 1 / 9 123 ... Cuối cùngCuối cùng

Bookmarks

Bookmarks

Quyền hạn