Bệnh suy nghĩ nhiều... cần giúp

Trang 1 / 5 123 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả 1 đến 10 trên tổng số 41

Bệnh suy nghĩ nhiều... cần giúp

Mình hay suy nghĩ rất nhiều.Nhiều việc cứ nghĩ lung tung,sau khi nói với 1 ai đó thì đúng là mình bị hâm vì nghĩ nhiều.

Như hôm nọ đi rút tiền ở cây atm thì có người quên không lấy thẻ,máy nó kêu mình sợ nó nuốt nên bấm cancel cho họ rồi gọi bảo vệ nhưng lại vớ ngay được thằng bảo vệ đểu nó cầm mà không mang ra ngân hàng,nó còn nói với mấy thằng khác cho thằng quên thẻ chết.mình nghĩ là thằng đó có thẻ cũng chả làm được j.nên cũng kệ

Chỉ thế nhưng mà mình nghĩ rất nhiều,vì nếu mình không cancel thì máy sẽ nuốt và người kia chỉ cần đến ngân hàng là lấy lại được.bây giờ thì lại mất thẻ và làm nhiều thủ tục lung tung

Cả trong chuyện tình cảm cũng thế.mình nghĩ rất nhiều và nghĩ lung tung.nhiều khi thấy mình hâm hâm vì nghĩ nhiều.Cho nên bây giờ chuyện tình cảm vẫn không đi đến đâu do không kiềm hãm được cảm xúc.

Có việc j làm nhiều thì còn đỡ chứ dảnh dỗi là lại nghĩ lung tung.Không bít có phải tại mình sống nội tâm quá nên thế hay không?Chứ cứ thế này khó mà tán gái và nếu có tình yêu thì sẽ sóng gió liên tục

Ai có cách j giúp mình với

Blog Entries
    1
    Mình cũng giống như bạn.
    Ví dụ hẹn mấy thằng bạn đi chơi, mình tới đúng giờ, nó tới trễ, mình gọi ko bắt máy,là y như rằng trong đầu nghĩ lung tung( tai nạn, có chuyện, tùm lum....)
    Trong tình cảm thì khỏi nói, mặc dù rất yêu người ta và hoàn toàn tin tưởng, nhưng có những lúc sms hay call mà ko đc, y như rằng bắt đầu suy nghĩ( chuyện gì thì ko tiện nói,do người yêu cũng có trên GVN )
    mà cũng may do kìm hãm đc cảm xúc nên mọi chuyện ko đi quá xa.
    trong cuộc sống thì ôi thôi, cái gì cũng nghĩ đc.

Lần đầu mình múa nhị khúc
    To view links or images in signatures your post count must be 1 or greater. You currently have 0 posts.
    Tam khúc

Chúng ta hãy lập 1 group những người suy nghĩ nhiều đi và tớ sẽ làm 1 mem trong group đóa .

Gọi đt cho bạn gái ko bắt máy thì lo lắng, ko bik làm gì, cóa phải lén mình đi chơi với thằng khác ko. Cổ kêu đi chơi với thằng bạn thân trong lớp ( đã từng là 1 vệ tinh và luôn đối tốt với cô ấy ) thì lo sốt vó lên. Về trễ tầm 10p là gọi đt cả chục cuộc! Pác nào giúp mình với

Giấc ngủ chẳng yên bước tha phương
    Chim yên cành liễu lặng tang thương
    Lòng tràn tâm sự cùng ai ngỏ!?
    Chỉ biết cùng trăng thỏa vấn vương.
    To view links or images in signatures your post count must be 1 or greater. You currently have 0 posts.

Học Yoga đi cậu,tâm hồn thư thả,sức khỏe dồi dào

Trích dẫn Từ bài viết của tonyvus_long Xem bài
    Chúng ta hãy lập 1 group những người suy nghĩ nhiều đi và tớ sẽ làm 1 mem trong group đóa .

Gọi đt cho bạn gái ko bắt máy thì lo lắng, ko bik làm gì, cóa phải lén mình đi chơi với thằng khác ko. Cổ kêu đi chơi với thằng bạn thân trong lớp ( đã từng là 1 vệ tinh và luôn đối tốt với cô ấy ) thì lo sốt vó lên. Về trễ tầm 10p là gọi đt cả chục cuộc! Pác nào giúp mình với
    mình thì không như thế? nhưng hay nghĩ lung tung kiểu khác.

mà cho hỏi 2 bạn cùng cảnh ngộ có sống thiên về nội tâm không?

Sống nội tâm, thủ dÂm là chính

Last edited by bione; 10-03-2010 at 17:33.

Góp mặt với, mình cũng thuộc dạng suy nghĩ rất nhiều nhưng toàn cái không đâu. Chỉ khi nhét cái tai nghe vào mới tĩnh tâm lại được.

) :

- Ta cũng vậy ...... Ngồi ở không hay nghe bài nhạc nhẹ là bắt đầu suy nghĩ, tưởng tượng lung tung ......

Đã sống trên đời thì phải biết :

Hy vọng Chờ đợi

toi5's Avatar
    toi5 is offline
    This is
    Where Players Become Gamers and Gamers Become Legends
    Lão Làng GameVN
    tôi cũng thuộc loại suy nghĩ nhiều, đại loại như có đứa bạn nó rủ mấy đứa kia đi chơi mà ko rủ mình ( cũng thân lắm ) rồi lại nghĩ lung tung nào là nó ko thích nói chuyện với mình lum la, rồi cũng có nhiều lúc nhiều cái tn bạn nhắn giải thích lý do lý trấu nhìu lúc cũng nghĩ là có thật vậy ko hay là chỉ nói với mình an ủi cho vui vậy thôi, rồi lúc bạn bè giỡn lại nghĩ tụi này nhục mạ mình lum la, nhìu lúc mệt mỏi lắm ....

đang ráng cố gắng tâm bình khí hòa mà sao khó wa'

Tập thể thao, là cách tốt nhất loại bỏ những suy nghĩ.

Kẻ Không Bao Giờ Bỏ Cuộc

Trang 1 / 5 123 ... Cuối cùngCuối cùng

Bookmarks

Bookmarks

Quyền hạn