Torchlight: Thảo Luận

Macbook Pro, Macbook Air,  Macbook Retina Giá Siêu Rẻ

Trang 1 / 77 1231151 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả 1 đến 10 trên tổng số 770

Post Torchlight: Thảo Luận

Tình hình là topic thảo luận về ToughLight đã bị khóa mà vẫn còn nhiều thắc mắc của bà con nên chúng ta típ tục thảo luận nào

Với thắc mắc của :

Trích dẫn Từ bài viết của anhphu18
    các pro cho em hỏi cách enchant đồ với, em mới tập tành chơi game nên ko rành cái này lắm. cụ thể là cần gì gặp ai để ép và đồ nò thì có thể ép được, em cảm ơn nhiều
    Để enchant đồ thì bạn gặp NPC có hình biểu tượng như cây gậy phép trên đầu ý, mỗi lần sẽ mất 1 số tiền và có tỷ lệ thành công nhất định (có thể dùng Mod 100%Enchant để đảm bảo thành công ) và enchant đồ gì cũng được: vũ khí, giáp, khiên, nhẫn, vòng

Tình yêu như chiếc đồng hồ cát
    Khi lý trí trống rỗng
    Trái tim sẽ tràn đầy

Bây giờ mới biết phiên bản mình chơi thì ép ngọc sẽ không hiện lên số Phải nhớ tên của từng cấp (crack, dull,....).

Máy yếu quá, chơi hơi giật, đồ họa cũng không thể hiện hết. Giá mà mạnh một chút để chơi 1400x900 max setting thì đã thật.

To view links or images in signatures your post count must be 1 or greater. You currently have 0 posts.

Nhà mới cho torchlight, có ai có mod reset điểm tiềm năng cho nhân vật ko

Trích dẫn Từ bài viết của thanh nguyen Xem bài
    Mod này tớ chưa dùng thử nên cũng chưa bít thế nào, đọc cái readme của nó thì có vẻ đúng yêu cầu bác đấy thấy nó bán mấy cái bình uống để reset lại điểm
    Ngại tìm lại trong topic cũ quá nên cũng ko bít các bác khác dùng Mod nào

Attached Files Attached Files
    Khi lý trí trống rỗng
    Trái tim sẽ tràn đầy

@Bestsoul
    bạn đưa món đó là đồ hack nói làm gì vũ khí damge 63300 bó tay.mà hack như thế thì chơi làm gì nữa thế đúp một lô bình tăng strengh defence và uống vào thì có cả mấy nghìn str mấy nghìn defence thì còn mạnh nữa.
    @Jokohama
    bạn nói săn món đồ có dòng cao hơn enchant thì post cho mình xem với.mình chơi ít nên chưa săn được món nào mà bằng 1/100 enchant nữa chứ đừng nói là hơn
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    Trích dẫn Từ bài viết của thanh nguyen Xem bài
    cần gì reset cộng sai vẫn dư điểm mà.cứ vào mod đánh boss lên fame là điểm skill nhiều ko biết làm gì luôn.

Trích dẫn Từ bài viết của Anji Mito Xem bài
    Bây giờ mới biết phiên bản mình chơi thì ép ngọc sẽ không hiện lên số Phải nhớ tên của từng cấp (crack, dull,....).

Máy yếu quá, chơi hơi giật, đồ họa cũng không thể hiện hết. Giá mà mạnh một chút để chơi 1400x900 max setting thì đã thật.
    Hiện số là mod không phải do phiên bản Torchlight đâu bạn.

tớ thì cũng chẳng cần nhớ cấp của ngọc lắm mà chỉ dựa vào chỉ số dòng opt mà đoán nó đc ghép từ mấy viên thế nào thôi

Mà đồ bác Soul là enchant ra đấy chứ có phải hack đâu nhỉ

Khi lý trí trống rỗng
    Trái tim sẽ tràn đầy

Mình chép cái Mod Đánh Quái vật văng đồ tím ra đúng đường dẫn rồi .. Mình vô game xóa luôn save cũ tạo con mới chơi mà ko thấy tác dụng của mod vậy mấy bạn chỉ mình với

Trích dẫn Từ bài viết của vothientri Xem bài
    Mình chép cái Mod Đánh Quái vật văng đồ tím ra đúng đường dẫn rồi .. Mình vô game xóa luôn save cũ tạo con mới chơi mà ko thấy tác dụng của mod vậy mấy bạn chỉ mình với
    nếu đã đúng đường dẫn thì khi lần đầu tiên vào game, đến màn hình chọn nhân vật sẽ thấy vài dòng chữ màu đỏ ở góc báo hiệu Mod mới bạn cài chưa có tác dụng, và bạn cứ vào game bình thường rồi lại out ra màn hình chọn nhân vật thì sẽ thấy ko còn dòng chữ đó nữa lúc đó Mod mới có tác dụng

Khi lý trí trống rỗng
    Trái tim sẽ tràn đầy

Giờ mới chơi game này, công nhận 500mb mà hay vãi, thế mà trước cứ thành kiến nó là nhái Diablo nên không thèm down

Giờ chơi trễ quá nên chả ai thảo luận nhỉ, bác nào cho hỏi cách câu cá với cho pet cast spell với, bỏ spell cho nó học mà chả biết làm gì nữa, mải đánh quá nên không có đọc mấy cái tip

Trang 1 / 77 1231151 ... Cuối cùngCuối cùng

Bookmarks

Bookmarks

Quyền hạn