Tin nhắn làm quen

Thảo luận trong 'Tâm sự' bắt đầu bởi xblackmask_vxz, 26/11/09.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. xblackmask_vxz

xblackmask_vxz Mr & Ms Pac-Man

Làm quen qua tin nhắn là một trong những cách dễ dàng và tiện lợi nhất để cua gái (không sợ lòi mặt ra, văn chương câu cú nó cũng chỉnh tề hơn). Khi gặp một người thấy thích thích, bằng cách nào đó có số đt của em nó thì nên nhắn tin đầu tiên thế nào, share cho anh em học tập với. Làm sao để gây được ấn tượng tốt một tí, chứ không phải là "chào em, anh là..., cho anh làm quen nhé", thế thấy nó tầm thường sao sao đấy.Các cao thủ tình trường share cho vài câu hay ho hay vài kiểu đong đưa qua tn với nào.

2. black_rose2007

black_rose2007 † Son Of Devil †

Nhắn tin với nội dung " Happy birthday to you, chúc ... ( tên đứa nào tùy đồng chí bịa ) thêm một tuổi mới nhiều niêm vui, gặp nhiều may mắn trong cuộc sống và đạt kết quả cao trong học tập ( nếu còn đi học ), hoặc đạt nhiều thành công trong công việc ( nếu đã đi làm )

Tốt nhất nên nhắn tin 2 lần liên tục đề phòng mạng chập mạch dở chứng :-"

Tất nhiên em nó nếu là ng` lịch sự sẽ nt lại thông báo là đồng chí nt nhầm địa chỉ, đồng chí lúc đó cũng nt lại bảo là ừ nhầm mất 1 số trong số dt nên gửi nhầm, kèm theo 1 lời xin lỗi và bảo là nếu đã nhầm rùi thì nhầm cho trót, cho mình làm quen nhé.

TH nếu em nó đồng ý thì kô sao, nếu khó tính kô cho làm quen thì đợi đến tối nhắn thêm chúc ngủ ngon với buổi sáng chúc ngày mới tốt lành, rồi xem thái độ em nó ra sao, vẫn kô siêu lòng kô cho làm quen thì đồng chí gặm phải xương rồi :))

3. xblackmask_vxz

Cách này hay, nhưng tớ chỉ sợ em nó ko phải là người lịch sự, thấy nhắn lộn số rồi im luôn thì sao? :( Tiếp tục bài lộn số cho tới khi em nó thấy phiền quá bật lại à?

4. barca_no1

barca_no1 Dragon Quest

Nếu có thể gặp mặt thì cứ cận chiến cho nhanh.

Trước h toàn đi = con đường: biết -> làm wen -> xin sdt/YM -> sms/call/chatchit -> wen thân hơn -> bỏ cuộc :((

5. kyohiros

kyohiros Youtube Master Race

Chưa quen biết gì mà nhắn tin luôn thì cũng khó lắm, chịu khó gặp mặt ở ngoài đi rồi mọi chuyện sẽ dễ dàng hơn.

6. *Rèo*

*Rèo* The Warrior of Light

nt " ... ơi ,8h tối nay hẹn ở quán cafe ABC nha , có mấy đứa bạn cũ nữa , nhớ đó " (chỗ ... là tên , tên ko giống tên em nó càng tốt )
    Nếu lịch sự thì em nó sẽ nhắn lại . nếu em nó ko nhắn lại thì tới 8h tối nhắn tiếp , hỏi "em tới chưa bla bla " , nếu vẫn chưa nhắn lại thì sau 15' lại nhắn tiếp đến khi nào em nó nhắn lại thì thôi =))
    khi nó nhắn lại thì sorry , anh lộn bla bla , rồi tùy tâm trạng mà phang :))
    Hồi xưa có chơi trò làm quen này , thường là thành công :>

Sau này chán , tiếp xúc nhiều em PG cho mình cả số phone mà cũng lười chả thèm contact :))

rút kinh nghiệm trước khi thân là phải hỏi nó 1 câu " Em có biết nhậu cầy ko ?" rồi tính tiếp :cool:

7. Me Xanh

Me Xanh Mr & Ms Pac-Man

Thuê bao quý khách đang dùng hiện bị thuê bao này để ý.Đề nghị quý khách chú ý

Thường thì e ấy sẽ tò mò nt lại ai thế? bla bla

Tiếp theo thì tùy khả năng của chiến sĩ

Có gì lên a e tư vấn tiếp

8. xblackmask_vxz

Thật ra là cũng chạm mặt nhau 1 lần, tình huống nó là em với mình phụ trách 2 gian hàng triển lãm trong khách sạn. Em nó có hỏi đường mình, mình chỉ nhiệt tình. Sau đó 2 đứa cũng có nhìn nhau cười nham hiểm nhưng không nói tiếng nào. Xong việc mình té về thẳng luôn, giờ muốn mở lời làm quen trước.

Đang chờ đến tối để em nó rảnh rỗi thư thái rồi lôi bí kíp của các anh em ra test thử.

9. ozma65

ozma65 Mr & Ms Pac-Man

Tớ thấy thế này , làm quen qua đt cũng k phải là 1 cách dở , nhưng có điều nếu em nó gặp bác rồi thì :

1/ Bác phải có khiếu ăn nói , nc có duyên thì sẽ gây ấn tượng tốt
    2/ Bác k được .... xấu quá , nói chung là k cần đẹp trai nhưng dễ nhìn , vì một khi ăn nói dễ nghe rồi mà thấy bác .. k được đẹp lắm sẽ ... sợ , k dám tiến tới !:D

10. TDtoss

TDtoss Mario & Luigi

Hay làm như thế này vậy :)

11. Tín.Đồ

Tín.Đồ T.E.T.Я.I.S

^ Ô my chua :-o
    làm quên thì cứ phắn đến chỗ em nó xin sdt em nó hỏi làm gì thì trả lời là tối anh bắn Tinh qua

12. calvados1108

calvados1108 T.E.T.Я.I.S

=)) =)) =)) =))........................................

13. Shuu_shirakawa

Shuu_shirakawa Fire in the hole! GVN Veteran

ôi thử cách này xem sao
    .......................=))

14. 5890i

5890i Youtube Master Race

:)) tôi cầm cưa mất gần 6 tháng mới yêu đc em ny bh :X. CŨng là từ 2 người ko hề quen biết nhau thôi, thậm chí em ý còn ko nhớ rõ mặt tôi... Bh thì yêu nhau lắm rồi.. Share cho ông chủ thớt cái tin nhắn đầu tiên tôi gửi cho em ý nhé.. từ hồi 25.5.09
    " chuc em ngu ngon " :"> =)) ngoài việc nt ra bạn còn phải làm rất nhiều thứ để bày tỏ tình cảm, rất nhiều, như đánh trận hoặc ôn thi đại học ý, ko đơn giản đâu, mất thời gian mà phải đầu tư công sức cũng như tiền của nhiều đấy :p

15. bryanrice

bryanrice Youtube Master Race

Ko thể đỡ đc =)). .

16. ale

ale Heartbreak Kid GVN Veteran

Sao bác không share ra hết luôn đi nói thế rồi còn định giấu nghề à :-?? Làm rất nhiều thứ là làm những cái gì.
    Ngoài cái tn "chuc e ngu ngon" là thì còn tn nào khá hơn ko chứ cái này đứa nào chả biết :-??

17. I am Gooner

I am Gooner Youtube Master Race

Xin can cái vụ tin nhắn nước nôi. :))

Giờ con gái level cao quá, phải vừa ấn tượng, độc đáo, dí dỏm, mới may ra được em nó chú ý. Kì công đấy chứ chả chơi. Chủ topic thử xong các cách trên kia chưa? Vào báo cáo kết quả cho anh em học tập với nào.

18. Duy Minh

Duy Minh BÓP nữa đi em GVN Veteran

Tin nhắn chỉ có tác dụng nhất khi xa hoặc bận quá, không thể gặp trực tiếp.
    Còn nếu ngại gặp mặt mà phải dùng tin nhắn thì các chiến sỹ lượn luôn cho nước nó trong.
    Có con bạn của DM, cũng thuộc dạng xinh xắn, trắng trẻo, nhà có điều kiện, tính tình bựa chảy dớt chảy dãi (đại khái khá đúng chuẩn hot girl của các bé teen), có lần ngồi uống nước, nó khoe "anh ơi, có thằng dở hơi nào nhắn tin làm quen với em này" và lôi ra cho cả lũ cùng đọc. Mấy thằng ku trong nhóm còn thêm mắm thêm muối để em này trả lời, mồi chài. Chỉ tội anh giai đi tán, cứ đinh ninh là em nó hiền lành, ngoan ngoãn và dễ rung cảm lắm =))

19. black_rose2007

black_rose2007 † Son Of Devil †

Thì trước khi nhắn tin cũng phải tìm hiểu xem đối tượng thuộc loại nào chứ đâu phải cứ nhắm mắt đâm bừa được anh, mà mấy em được coi là " hot girl ", em mà có sdt em lấy sim rác ra nháy máy giết thời gian :'>

20. MasterGamer

MasterGamer The Warrior of Light

cái này gặp em nào đàng hoàng nó bơ luôn chứ ở đó mà "nhăn lại kiểu làm hàng" :))

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.