Tin nhắn làm quen

Macbook Pro, Macbook Air,  Macbook Retina Giá Siêu Rẻ

Trang 1 / 3 123 Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả 1 đến 10 trên tổng số 28

Chủ đề: Tin nhắn làm quen

Tin nhắn làm quen

Làm quen qua tin nhắn là một trong những cách dễ dàng và tiện lợi nhất để cua gái (không sợ lòi mặt ra, văn chương câu cú nó cũng chỉnh tề hơn). Khi gặp một người thấy thích thích, bằng cách nào đó có số đt của em nó thì nên nhắn tin đầu tiên thế nào, share cho anh em học tập với. Làm sao để gây được ấn tượng tốt một tí, chứ không phải là "chào em, anh là..., cho anh làm quen nhé", thế thấy nó tầm thường sao sao đấy.Các cao thủ tình trường share cho vài câu hay ho hay vài kiểu đong đưa qua tn với nào.

Nhắn tin với nội dung " Happy birthday to you, chúc ... ( tên đứa nào tùy đồng chí bịa ) thêm một tuổi mới nhiều niêm vui, gặp nhiều may mắn trong cuộc sống và đạt kết quả cao trong học tập ( nếu còn đi học ), hoặc đạt nhiều thành công trong công việc ( nếu đã đi làm )

Tốt nhất nên nhắn tin 2 lần liên tục đề phòng mạng chập mạch dở chứng

Tất nhiên em nó nếu là ng` lịch sự sẽ nt lại thông báo là đồng chí nt nhầm địa chỉ, đồng chí lúc đó cũng nt lại bảo là ừ nhầm mất 1 số trong số dt nên gửi nhầm, kèm theo 1 lời xin lỗi và bảo là nếu đã nhầm rùi thì nhầm cho trót, cho mình làm quen nhé.

TH nếu em nó đồng ý thì kô sao, nếu khó tính kô cho làm quen thì đợi đến tối nhắn thêm chúc ngủ ngon với buổi sáng chúc ngày mới tốt lành, rồi xem thái độ em nó ra sao, vẫn kô siêu lòng kô cho làm quen thì đồng chí gặm phải xương rồi

Cách này hay, nhưng tớ chỉ sợ em nó ko phải là người lịch sự, thấy nhắn lộn số rồi im luôn thì sao? Tiếp tục bài lộn số cho tới khi em nó thấy phiền quá bật lại à?

Nếu có thể gặp mặt thì cứ cận chiến cho nhanh.

Trước h toàn đi = con đường: biết -> làm wen -> xin sdt/YM -> sms/call/chatchit -> wen thân hơn -> bỏ cuộc

My forum:
    To view links or images in signatures your post count must be 1 or greater. You currently have 0 posts.

My bike: YAMAHA Sirius 2008
    My mobile: BLACKBERRY 8120
    My Portable Music: SIEMENS SL45 + Koss KSC35 + MP3 HQ
    My lappy: ASUS Eee PC N1201

Chưa quen biết gì mà nhắn tin luôn thì cũng khó lắm, chịu khó gặp mặt ở ngoài đi rồi mọi chuyện sẽ dễ dàng hơn.

Being human is the most terrible loneliness in the universe

nt " ... ơi ,8h tối nay hẹn ở quán cafe ABC nha , có mấy đứa bạn cũ nữa , nhớ đó " (chỗ ... là tên , tên ko giống tên em nó càng tốt )
    Nếu lịch sự thì em nó sẽ nhắn lại . nếu em nó ko nhắn lại thì tới 8h tối nhắn tiếp , hỏi "em tới chưa bla bla " , nếu vẫn chưa nhắn lại thì sau 15' lại nhắn tiếp đến khi nào em nó nhắn lại thì thôi
    khi nó nhắn lại thì sorry , anh lộn bla bla , rồi tùy tâm trạng mà phang
    Hồi xưa có chơi trò làm quen này , thường là thành công

Sau này chán , tiếp xúc nhiều em PG cho mình cả số phone mà cũng lười chả thèm contact

Trước h toàn đi = con đường: biết -> làm wen -> xin sdt/YM -> sms/call/chatchit -> wen thân hơn -> bỏ cuộc
    rút kinh nghiệm trước khi thân là phải hỏi nó 1 câu " Em có biết nhậu cầy ko ?" rồi tính tiếp :cool:

Last edited by *Rèo*; 26-11-2009 at 16:54.

Blog Entries
    1
    Thuê bao quý khách đang dùng hiện bị thuê bao này để ý.Đề nghị quý khách chú ý

Thường thì e ấy sẽ tò mò nt lại ai thế? bla bla

Tiếp theo thì tùy khả năng của chiến sĩ

Có gì lên a e tư vấn tiếp

Thật ra là cũng chạm mặt nhau 1 lần, tình huống nó là em với mình phụ trách 2 gian hàng triển lãm trong khách sạn. Em nó có hỏi đường mình, mình chỉ nhiệt tình. Sau đó 2 đứa cũng có nhìn nhau cười nham hiểm nhưng không nói tiếng nào. Xong việc mình té về thẳng luôn, giờ muốn mở lời làm quen trước.

Đang chờ đến tối để em nó rảnh rỗi thư thái rồi lôi bí kíp của các anh em ra test thử.

Tớ thấy thế này , làm quen qua đt cũng k phải là 1 cách dở , nhưng có điều nếu em nó gặp bác rồi thì :

1/ Bác phải có khiếu ăn nói , nc có duyên thì sẽ gây ấn tượng tốt
    2/ Bác k được .... xấu quá , nói chung là k cần đẹp trai nhưng dễ nhìn , vì một khi ăn nói dễ nghe rồi mà thấy bác .. k được đẹp lắm sẽ ... sợ , k dám tiến tới !

Thiên địa bất nhân , dĩ vạn vật vi sô cẩu
    Thánh nhân bất nhân , dĩ bách tính vi sô cẩu

Hay làm như thế này vậy
    Giả vờ nt nhầm cho nó như thế này: Hom qua sao e ra nhieu nuoc the hi hi

Đảm bảo gái sẽ đỏ mặt vì sướng mặc dù bít rằng tn đấy k phải là dành cho mình. Sau đó khoảng 10p ta lại nhắn bồi tiếp 1 tin. Xl nt nhầm, k bậy như ban nghĩ đâu nhé. Thì kiểu j nó chả nhăn lại kiểu làm hàng. Bậy cái j cơ mình k hiểu v.v....Thế là ta có cớ đong tiếp hô hô

FOG - Hội nhiếp ảnh GVN

Trang 1 / 3 123 Cuối cùngCuối cùng

Bookmarks

Bookmarks

Quyền hạn