Cần tư vấn một vài game giống GTA trên nền Ps2

Thảo luận trong 'Grand Theft Auto' bắt đầu bởi Quocphuong1993, 10/10/09.

1. Quocphuong1993

Quocphuong1993 Youtube Master Race

anh em có thể tư vấn giúp mình game gì có phong cách giống GTA và được phát triển trên nền Ps2 được không? không thì như mấy trò Warriors ( của R*) trò này mình chơi rồi , khá giống GTA mà WarGang thì TUYỆT VỜI chỉ tội là nó chỉ có đấm đá và gậy gộc , còn trò Crime Life : Wars Gangs thì mình chưa mua , ai chơi rồi thì tư vấn cho mình trò nầy với , mà cả mấy trò giống GTA nữa nhé

2. 101st|Mr.Holla

101st|Mr.Holla Mr & Ms Pac-Man

Driver Parallel Lines , Driv3r (Cái này hơi cùi bắp ;)))

3. Venus Caster

Venus Caster T.E.T.Я.I.S

Bully ...

4. BlackThugz

BlackThugz T.E.T.Я.I.S

Đây là box riêng về gta có phải hỏi đáp chung đâu .:|

5. Quocphuong1993

trò Bully chẳng hiểu sao máy Ps2 ở nhà không nhận đĩa mà mang ra hàng chơi thì lại lên hình ngon ơ , và cũng có cái lỗi y hệt lỗi : '' Error Reading Diks Grand Theft Auto San Andreas ''=((

mà mình còn 1 câu hỏi nữa , ai chơi qua Sarface The World Is Yours trên Ps2 chắc cũng đang thắc mắc , đó là : sao không thể nào gọi được 10 thằng Hechman ( Đệ Tử ý ) đi theo mình quậy phá vậy ? mình spam mãi mà chỉ gọi được 2 thằng mà bọn nó toàn dùng súng Quả Trứng ( súng lục ý ):(

cách đó như sau : gọi một cái xe cùi bằng điện thoại của Tony , sau đó ngay lập tức ấn nút Stars > cheat > Spam Barinari> ấn X để thực hiện > sau đó sẽ có 2 cái xe đến đón bạn đồng nghĩa là có 2 thằng Hechman cùi bắp

mình nhớ trong nhiệm vụ cái kho thuốc phiện cuối cùng thì nó cho hơn 20 thằng Hechman theo mình để làm NV:-o
    trên Youtube nó làm kiểu gì mà nó lôi cả đống Hechman đi theo quậy phá , bạn cứ vào Youtube gõ Scarface TWIY ( viết tắt của The World Is Yours ) MayHem thì biết

ai biết cách gọi cả đống Hechman trò này trên Ps2 thì giúp mình với :((:((:((:((:((

6. Venus Caster

Venus Caster T.E.T.Я.I.S

ScarFace tôi chưa chơi hết... Còn Bully đĩa đó burn hay bị hỏng, tốt nhất bạn nên mua đĩa sao ở HotGameShop, tôi mua ở đấy chơi thử rồi nên biết, nếu hỏng thì ra họ sẽ đổi cho.
    Còn trò Driver Parallel Lines nếu bác kiên nhẫn chơi đến cuối thì sẽ thấy rất hay :)) Lúc đấy NY sẽ sang năm mới, car cực đẹp ;))

7. Quocphuong1993

hix trò Driver 4 thì mình cho ông chủ của hàng Ps2 mất rồi ! nhưng không tiếc

8. BlackThugz

BlackThugz T.E.T.Я.I.S

Topic dừng lại dc rồi đấy , đây là box gta chứ ko phải box hỏi đáp chung .

9. Quocphuong1993

ừm xin lỗi anh em nhiều ,mà Vernus Caster đang chơi Scarface hở ? mình để lại số Điện Thoại ( 0927303515 ) bạn thỉnh thoảng có khó khăn gì trong lúc làm mấy cái nhiệm vụ thì nhắn tin cho mình nhé ! mình hoàn thành 97% game này rồi, chỉ có mấy cái địa bàn băng đảng chưa chiếm hết thôi! mà Vernus chơi Scarface trên Pc hay Ps2 vậy?:)

10. BlackThugz

BlackThugz T.E.T.Я.I.S

Đã bảo dừng lại cơ mà . Trong tuần này topic mà còn nổi lên thì sẹo cậu ko lành đâu :| .

11. Venus Caster

Venus Caster T.E.T.Я.I.S

PS2.Chẳng có khó khăn gì. Chỉ là thấy ko hay lắm thôi nên ko chơi nữa :|

Kệ ổng đi ...

12. Quocphuong1993

bạn cho mình xin số phone đi Venus mình chơi Scarface có mâydi điều khó hiểu quá
    mà mình không online nhiều được