Phải làm gì khi bạn trai vô tâm... :-<

Trang 1 / 23 12311 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả 1 đến 10 trên tổng số 224

Unhappy Phải làm gì khi bạn trai vô tâm... :-<

Mình và bạn trai wen nhau được 2 tháng,nhưng a ấy wa’ vô tâm.Tính mình thì nhạy cảm,lại hay suy nghĩ.Anh ấy bận rộn suốt ngày,chat với mình thì đôi khi có việc đi đâu đó cũng ko chào >”<.Đi chơi với bạn thì 12h đêm mới về,sau đó mới rối rít gọi đt xin lỗi,mà nói chuyện thì thể nào cũng đến 1-2h sáng,làm mình mất toi giấc ngủ,ngày càng tìu tụy,xấu xí ...
    Phải làm sao để a ấy hết vô tâm,vì đây là bản chất rồi,nói chung 2 đứa cũng chưa gây nhau lần nào,nhưng cứ ấm ức thế này chắc có ngày mình chết vì stress mất….
    Mà nói ra lại sợ a ấy bảo mình nhỏ mọn,ko thông cảm cho công việc của a ấy,vì a ấy phải chạy ngoài đường cả ngày,rồi khách hàng làm khó dễ này nọ…đôi khi mệt mỏi cũng hơi to tiếng với mình…
    Nhưng thực sự bây giờ chỉ mún chia tay quách cho xong,chứ wen thế này mệt mỏi lắm rồi…

To view links or images in signatures your post count must be 1 or greater. You currently have 0 posts.

Sao bạn trai ấy giống tớ thế nhỉ ......
    Thông cảm cho bạn ấy đi..ctrai mà,vô tâm lắm ....Nhưng thực ra trong lòng thì bạn ấy rất yêu cậu đấy ....
    Nhưng thực sự bây giờ chỉ mún chia tay quách cho xong,chứ wen thế này mệt mỏi lắm rồi…
    yêu mà ko thông cảm cho hoàn cảnh của nhau thì theo tớ nên chia tay ....

Blog Entries
    1
    một sự nhín chín sự lành , nếu nàng yêu ^^~

"99% Devil + 1% Angel = I'm a Single Devilism Lady " ♥ ~

To view links or images in signatures your post count must be 1 or greater. You currently have 0 posts.

có khúc mắc gì thì phải nói ngay từ đầu. giữ lâu thì càng lúc nó càng phình to ra rồi nổ tung thôi.

Xbox 360 US : pirated

Gamecube US : Resident Evil 0, Resident Evil 1, child games
    Nintendo 3DS US : Heroes of Ruin, coming soon : Resident Evil Revelations.
    - Now playing : Heoes of Ruin.
    - Waiting for : Fantasy Life, Monster Hunter.

con trai mà thấy thế nhung lo lắng lắm ==! sao bạn không nghĩ là người ta cảm thấy có lỗi với bạn ngũ không được và cũng sợ bạn suy nghĩ nên ngũ không được nên mới xin lỗi vào giờ đó nếu thật lòng với nhau thì có thể bỏ qua.

kiếm bạn trai mới .

à mình quan tâm tới bạn gái lắm này :'>

Trí Tuệ - Hào Hoa - Dâm Đãng
    Nịnh mình - Chê người - Bắt nạt thiên hạ

Lax's Phu Nhân's Avatar
    Lax's Phu Nhân
    Bạn trai là Lax GIRL ??

My gears : Steelseries™ Kinzu V-1 - Razer™ Destructor White - Sennheiser™ HD 515 GAMING - Sennheiser ™ Momentum Ivory - Beats™ Studio Red - Creative X-fi Surround 5.1
    [/CENTER]

- Chia tay đi, quen tui sẽ hạnh phúc hơn :'> ..... Tui lúc nào cũng quan tâm đến bạn gái của mình hết á, nhiều khi quan tâm đến cuối tháng mặt méo luôn, vì tiền tin nhắn không là hơn 300K .......

Từ sign của DarkAngel1092

Từ bài viết của Dyland
    @Dark : thích cái sign của cậu ấy ,cậu làm tớ nhớ 1 thời tớ vào box CF chống lại cả lũ 9x bên đó

Trích dẫn Từ bài viết của T.L.A Xem bài
    - Chia tay đi, quen tui sẽ hạnh phúc hơn :'> ..... Tui lúc nào cũng quan tâm đến bạn gái của mình hết á, nhiều khi quan tâm đến cuối tháng mặt méo luôn, vì tiền tin nhắn không là hơn 300K .......

Quan tâm nhiều quá cũng không tốt như mình quan tâm quá cái bị nói là mình còn phải có cuộc sống của mình .

đúng vậy , yêu nhau ko có nghĩa là lúc nào cũng phải kè kè , lúc nào cũng nt hỏi thăm , đi đâu cũng phải báo cáo .... mỗi ng đều có một khoảnh trời riêng , dù là yêu nhau thế nào đi nữa.

Trang 1 / 23 12311 ... Cuối cùngCuối cùng

Bookmarks

Bookmarks

Quyền hạn