Vấn đề chế đồ sư môn !

Macbook Pro, Macbook Air,  Macbook Retina Giá Siêu Rẻ

Hiển thị kết quả 1 đến 6 trên tổng số 6

Smile Vấn đề chế đồ sư môn !

Chào các bác,

Em mới chơi vl2 nên muốn hỏi các bác đôi điều về vấn đề chế đồ sư môn, mong các bác giải đáp giúp :

1) Muốn chế đc đồ 7x sư môn thì cần những điều kiện gì (cấp của kĩ năng sống? Điểm sư môn ? Nguyên liệu ? ...)

2) Trong box sư môn có bán 2 cuốn phổ để học chế đồ thì 2 cuốn đó để chế thứ gì ? (Mũ , vũ khí...?)

3) Sau khi đã có phổ để học thì có cần tìm đủ 10 bản vẽ đúc thấn binh ko? Hay là chế đc luôn?

4) Điểm sư môn để mang đc cả bộ sư môn hiện nay là bao nhiểu ? (4000 ?)

5) Ngọc bội 2 sư môn kiếm ở đâu? Và cần đeo những món nào để kick đc hết những dòng ẩn?

Mong các bác giúp đỡ. Xin cảm ơn !

Câu 1 thì mình chịu nhưng từ câu 2 chắc mình biết 1 chút
    2. 2 quyển phổ đó theo mình biết để chế áo+vũ khí .
    3. tất nhiên bạn phải tìm đủ 10 bản vì không thì sao chế đc
    4. mang đc cả set SM h là 4k đúng rồi bạn à
    5. Săn boss SM chăng . Vì mình săn trc' h chỉ ra đc mũ thôi chứ chưa thấy ra nhẫn bao h . Ai biết vào chỉ nhé.

P/s: em nói có j sai đừng chém em tội nghiệp

10 bản vẽ đúc thần binh kiếm ở đâu

10 bản vẽ đánh std có thể ra thì phải mình chả đánh bao giờ nên đếch biết nhưng tỷ lệ khoai cực
    đánh boss sư môn có thể ra ngọc bội thứ 2
    2 món kick đc dòng ẩn 1 , rồi cứ thêm 1 đồ kick thêm đc 1 dòng lần lượt từ trên xuống dưới

To view links or images in signatures your post count must be 1 or greater. You currently have 0 posts.

To view links or images in signatures your post count must be 1 or greater. You currently have 0 posts.

Ơ ơ lâu lắm mới thấy a7a nhé .
    @herobks3: theo mình mặc set SM làm j bạn cứ làm set TQ mini cũng trâu mà có thời gian thì làm set TQ vàng 8x thì đc rồi

Blog Entries
    1
    1) Muốn chế đc đồ 7x sư môn thì cần những điều kiện gì (cấp của kĩ năng sống? Điểm sư môn ? Nguyên liệu ? ...)
    Bạn chỉ chế được duy nhất áo+vũ khí sư môn.Điều kiện cần và đủ để chế 2 loại này là kĩ năng sống cấp 70(trở lên),học phổ chế tương ứng bán trong shop sư môn và có đủ nguyên liệu.Về nguyên liệu:chế áo sư môn cần 15 hắc kim tinh luyện+12 tơ tinh chế(mỗi loại 20 vàng/1 bán trong shop sư môn)+40 da sư tử+40 lãnh trùng tơ;chế vũ khí sư môn cần 40 hắc ô thạch+40 thiết tuyến mộc+100 hắc kim lớn(trong tạp hóa 30 bạc/1)+10 bản vẽ đúc tạo thần binh!

5) Ngọc bội 2 sư môn kiếm ở đâu? Và cần đeo những món nào để kick đc hết những dòng ẩn?
    Ngọc bội 2 sư môn bạn chỉ có thể kiếm được bằng cách đánh boss sư môn,và nếu muốn kick hết những dòng ẩn thì bắt buộc bạn phải dùng cả bộ sư môn,tất nhiên trừ TLD !

Bookmarks

Bookmarks

Quyền hạn