Tổng hợp game Ps2 trên Mediafire [Danh sách ở post #1] - Page 9

Trang 9 / 162 Đầu tiênĐầu tiên ... 78910111959109 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả 81 đến 90 trên tổng số 1619
    Trích dẫn Từ bài viết của SlowDown Xem bài
    (PS2) Bleach: Hanatareshi Yabou
    Plataforma: PS2
    Região: NTSC
    Genero: Ação,Luta 3D
    Idioma/s: Japones
    Tamanho: 2,10GB
    bác daivyphuong ơi bác có trò này link MU hoặc MF ko link ifile bị die rùi
    Ko có link MU nhưng có link rapid, bạn down được ko?
    Code:
    http://www.emudesc.net/foros/818181-post71.html
    Trích dẫn Từ bài viết của DaivyPhuong Xem bài
    Growlanser III: The Dual Darkness UNDUB<audio tiếng nhật text tiếng anh>
    speed quá tốt nhưng bị lỗi như trong hình,đang test bằng Pcsx2-r1138 chưa thử các giải lập khác
    ặc đến đoạn bị cướp đồ tự nhiện đứng im luôn
    Tắt hack speed thì hết treo
    Hồi trước có test = 0.96 growlanser cũng bị lỗi hình như thế, cả bản growlanser 2 cũng bị lỗi như thế, nhưng ít hơn, để ý trong bản growlanser 2, bộ phận nào chuyển động, ví dụ như cái miệng thì sẽ bị lỗi như thế

Êm đềm sóng vỗ mặt non nước
    Lác đác gà con lướt biển khơi

Trích dẫn Từ bài viết của doremon4ever Xem bài
    Suikoden ko hiểu sao đúng là speed chậm hơn rất nhiều so với các game khác, nhưng có thể máy bạn hơi yếu, máy mình đẩy max hack speed VU thì chơi luôn ở 60 fps, còn ko để max hack speed thì fps lên xuống thất thường
    kì nhỉ máy mình AMD Phenom II x4 3ghz, ram 4 gb, vga 8600gt, mình nghĩ đâu có yếu lắm đâu config đủ kiểu mà fps ko cao. . mình dùng r1138 ấy

(I=^.^=) Fox thấy PS2 bạn chưa có up loạt game castlevania (Fox thích innocent).

Với lại bạn có thể cho biết dung lượng từng game được hong? vì dung lượng ổ cứng hiện thời nhà Fox hơi ít (=^.^=) nhắm chừng download cái castlevania innocent chắc vừa đủ để chừa chừng 150MB nên muốn canh dung lượng game cần down về cho chắc đó mà.

Life is not a dream but a game.
    You play it as its progress, but you play it by your own way.

Play
    To view links or images in signatures your post count must be 1 or greater. You currently have 0 posts.
    to feel!

To view links or images in signatures your post count must be 1 or greater. You currently have 0 posts.
    -
    -

À cái bug error mà các bố gặp đấy cứ thay thế = gsdx phiên bản cũ từ 0.17 trở xuống là ngon ... bản mới nó bị thế đấy
    Growlanser thì cứ yên tâm đi , nếu không dc thì cứ quăng mịa cái pcsx và ghi vào 2 chữ " chơi ko dc "

các anh nào có game Guitar hero II hoac III cho em xin cái link down về mà nó là đuôi iso đi lần trc em down về ra cái đuôi j lạ lắm nhưng ko bít chuyển sang iso,ai có game này mà đuôi iso sẵn cho em cái link với

Các bạn có link Torrent down FF10 ko?.
    Mình có sang Bit.ro mà ko kiếm dc .

Ec link MF ko down đi down torrent hả 3

Chuyên Order Sỉ Lẻ Iphone Ipad
    Hàng nguyên seal chưa active
    LH: 090 6666 092

bạn DaivyPhuong oi check lai gium mình part 1 cua trò Genji: Dawn of the Samurai cái mình dơn hoài không được

Blog Entries
    95
    Trích dẫn Từ bài viết của choisongbo Xem bài
    bạn DaivyPhuong oi check lai gium mình part 1 cua trò Genji: Dawn of the Samurai cái mình dơn hoài không được
    vẫn chạy tốt
    Code:
    http://download285.mediafire.com/dymh47nd1mlg/vmmhzcymhro/+Genji+-+Dawn+of+the+Samurai+-+www.gameshinata-sou.blogspot.com.part01.rar
    @witfox game của bạn để tối tôi kiếm xem có không giờ đang bận quá
    @okemvedint06 bạn down về rồi dùng phần mềm join nó lại
    @[Kim] MaoSuVuong
    down torrent thì nhiều lắm lên google tìm cái link cả đống quan trọng là có seed hay khong^^

Last edited by DaivyPhuong; 11-05-2009 at 11:23.

THE BEST GAME EVER UNCHARTED 1,2,3 THE LAST OF US

@[Kim] MaoSuVuong
    down torrent thì nhiều lắm lên google tìm cái link cả đống quan trọng là có seed hay khong^^
    Cảm ơn bạn đã trả lời.
    Mình có thêm 1 thắc mắc siêu gà tí nữa là làm sao biết người ta có seed hay ko để down.
    Chứ ngồi down 38 part nãn quá .

Trang 9 / 162 Đầu tiênĐầu tiên ... 78910111959109 ... Cuối cùngCuối cùng

Bookmarks

Bookmarks

Quyền hạn