nv Phượng Tường , nv Tây Bắc và Long Môn Trấn

Macbook Pro, Macbook Air,  Macbook Retina Giá Siêu Rẻ

Trang 1 / 4 123 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả 1 đến 10 trên tổng số 36

nv Phượng Tường , nv Tây Bắc và Long Môn Trấn

trước đã nói qua về nv Phượng Tường nhưng giờ tôi sẽ nói lại cho anh em dễ hiểu hơn

nv Phượng Tường

yêu cầu lvl từ 70 cho đến 85 , 70 là có thể làm đc , nhưng chỉ làm đc vài đoạn sau đó nó đòi lvl 80 rồi sau đó là 85 thì mới làm đc hết cả chuỗi nv của Phượng Tường

tôi thì ko nói chi tiết từng bước làm nv như nào cả , vì mất cả cái hay , nhưng nói chung là cũng như những nv trước đây thôi , nào là đi đánh quái lấy item , rồi đi đánh boss ...vv...

chỉ có vài điều lưu ý khi làm nv này như sau

_ chuẩn bị 100 cái Da Sư Tử và 100 cái Lãnh Trùng Tơ ( vì có 1 đoạn nó bắt phải có 2 thứ này , hồi chơi bên ML đến đoạn này rao khản cổ mua mà éo có ai bán )

_ ngoài những con boss phụ , tức là những con boss nó nằm rải rác trên bản đồ các map , thì nó có tầm 5 hay 6 khu vực boss chính của chuỗi nv này , trong khu vực này muốn vào nó bắt mình phải pt ít nhất là 3 người và nhiều nhất là 5 người và ko đc trùng hệ phái , tức là phải khác phái của nhau ....và những cái người trong pt muốn vào đc phải bắt buộc cũng làm nv đến đoạn đó rồi thì mới vào đc ...ví dụ giờ có bọn nó làm nv đến đoạn vào đập thằng Dược Quỷ ở trong Dược Vương Đông nhưng tôi chưa làm đến đoạn đó thì tôi ko bao giờ vào đc

vì vậy cái lưu ý quan trọng nhất trong chuỗi pt của Phượng Tường là anh em hãy chọn cho mình 1 pt ....rồi cả pt đi làm từng bước 1 với nhau thì nó sẽ dễ dàng hơn rất nhiều ...đừng để đến lúc làm đến những đoạn đó rồi lại cứ phải kêu gào " cần người đi đánh boss ở Lăng Mộ đây " thì rất là mệt mỏi tôi nhớ những khu vực đánh boss này nó nằm ở 5 hay 6 nơi gì đó ,
    đầu tiên là đánh con Hỏa Kỳ Lân Chúa ở Cổ Dương Động tầng 2 , rồi sau đên con Dược Quỷ ở Dược Vương Đông ...rồi còn gì gì ở Lăng Mô nữa ....nói chung là kết thúc nv là con boss ở Sa Mạc 2 ........

phần thưởng là exp , khá là nhiều , tôi từ 85 làm xong lên đc 86 vậy tính chung exp nó đc tầm 300 hay 400 triệu rồi danh vọng và vàng và 1 set đồ

sau đây là những món đồ có đc từ chuỗi nv này ....đc theo thứ tự nha và 1 điều là tất món đồ opt giống nhau hết , ko có phân chia theo phái nào cả

đầu tiên là cái vũ khí cấp 7

Công Kích tăng 5%
    sinh lực 5% ( phi mẹ shop cho lành )

Quần , quần cấp 9 nhưng mang hình dáng của cấp 4

sinh lực 10%
    KTC 5 ( khá ngon nhỉ )

Áo ......

Công Kick 11%
    Sinh lực 5%
    Chuyển hóa sát thương thành nội lực 2% ( cái áo quá ngon luôn còn gì )

Mũ........

Tốc độ xuất tinh 12%
    Nội lực 5%
    Nội lực tiêu hao 15% ( cũng đc )

rồi là đến cái vũ khí cấp 9

Công Kick 6%
    Sát thương 40
    Sinh lực 5%

Trang Sức 1

- 10% nội , ngoại phòng đối phương
    sinh lực 3%
    KTC 5

Trang Sức 2

bỏ qua phòng ngự đối phương 5%
    sinh lực 3%
    KTC 5

Đấy là tất cả những món đồ mình sẽ đc trong chuỗi nv Phượng Tường , trong đám này ngon nhất là cái Trang Sức 1 , - 10% nội ngoại + thêm ai có vũ khí - 15% nữa = 25% mà ông nào là CBB có BÁ Vương nữa thì dm riêng cái set TQ thủ cũng về 0 :o

----------------------------
    CHỦ ĐỀ TƯƠNG TỰ:
    Gameover
    To view links or images in signatures your post count must be 1 or greater. You currently have 0 posts.

nv Tấy Bắc

điều kiện để đi
    _ phải 1 pt từ 3 đến 5 người khác hệ phái
    _ chủ pt phải mang 1 item trong hành trang ( item mua trong NC rẻ bèo như là AHT đó )
    _ tất cả member trong pt phải hoàn thành đc chuỗi nv Phương Tường rồi
    _ 1 tuần mỗi người chỉ đi đc 7 lần
    _ trị PK mỗi người ko đc quá PK 3
    _ và lvl 85 trở lên mới đc đi

cái này thì đơn giản như đan rổ , những ai làm xong nv PT , thì muốn đi thì cứ tìm pt mà đi , đơn giản hơn Thái Hư hay TK là chỉ cần chủ pt nó có item thôi những người kia ko cần , và chi tiết của đi cái này là vào lại những khu vực đánh boss chính ở nv PT mà tôi nói trên bài nv PT , tức là đánh lại những con boss đó phần thưởng thì là exp , nhưng cái chính của đi nv Tây Bắc này là kiếm đc những cái item để làm Định Hồn vũ khí đó

nó có 7 nơi tất cả , và nó tính trong 1 ngày , ngày nào mà chưa đi đủ 7 nơi thì hôm sau nó tính lại từ đầu , còn đâu thì đi chỉ cần mua 1 cái item ở nơi đầu tiên thôi , đánh xong nơi đó nó tự khắc cho cái item để đi đến nới thứ 2 ....và tất nhiên là nó dễ như ăn cháo cá tôi sẽ ko ghi rõ nơi nào vì toàn ở map mới có ghi ra các bác cũng hiểu gì cả đâu

nv Long Môn Trấn

_ những ai làm xong hết nv PT mới đc đi
    _ mang theo 1 item trong người ( mua trong NC rẻ bèo , 5 xu , nhưng lần đầu tiên làm xong nv PT nó sẽ cho free )
    _ thời gian báo danh để đi là từ 22h đến 22h10 tối thứ 7 ( 1 tuần chỉ có tối thứ 7 mới đi đc thôi )
    _ thời gian đi trong đó là từ 22h30 đến 23h30
    _ số lượng người đi là 50 người là max ( ai bao danh chậm là toi )
    _ vào trong đó ko cần pt và ko giết nhau đc 50 người phải hợp sức mà đánh

Phần Thưởng là exp khá nhiều , nếu mà giết xong đc con boss cũng tầm đc 30 triệu , rồi danh vọng , rồi random những viên ngọc linh khí và những item làm Định Hồn vũ khí

đấy là tất cả những nv ở bản mới

tôi quên mất cái vụ phần thưởng lần đầu tiên hoàn thành Long Môn Trấn sẽ đc chọn 1 trong những món đồ cấp 10 nữa

ai mà hoàn thành đc LMT ở lần đầu tiên sẽ đc , còn sau đó ông có đi 10 năm nữa cũng ko đc gì cả , chỉ 1 lần duy nhất mà thôi

đồ là 1 set gồm , mũ , quần , áo , trang sức , vũ khí nhưng cũng chỉ chọn đc 1 món trong số đó mà thôi

Mũ.........

_ TDXC 15% ( mặc định )
    _ chọn giữa TP , NC , GC , SM , LH 25 điểm ( tức là ai thích chọn opt 2 là điểm gì thì chọn đấy )

Áo.........

_ chọn giữa , Sát Thương 80 , ngoại thủ giảm 7% ngoại công 14% , nội thủ giảm 7% nội công 14%
    _ chọn giữa NC , SM , GC , LH , TP 25 điểm

Quần .......

_ Sinh Lực 12% ( mặc định )
    _ chọn giữa NC , SM , TP , LH , GC 25 điểm

Trang Sức .....

_ chọn giữa NC , SM , GC , TP , LH 30 diểm
    _ KTC 15 ( mặc định )

Vũ Khí

_ chọn giữa : Sát thương 100 , Nội công 8% , Ngoại Công 8%
    _ chọn giữa TP , LH , GC , NC , SM 25 điểm
    _ KTC 5 ( mặc định )

lưu ý là mỗi người chỉ đc 1 món duy nhất trong đời và những món này là ko thể gd đc kinh nghiệm thì 100 thằng thì đến 99 thằng sẽ chọn cái ngọc bội , ngon hơn nhẫn Thái Hư đã nâng cấp đây chính là lý do mà tôi đã khuyên bạn bè ai có căp TKBC hay nhẫn Thái Hư nâng cấp thì bán đi 1 cái mà lấy tiền sài vì có 1 cái free ngon thế kia cơ mà

à để mà có đc món này thì đi xong LMT về nói với Khấu CHuẩn ở BK nó cho nhé

Last edited by Darkspeckear; 01-06-2009 at 15:19.
    Gameover
    To view links or images in signatures your post count must be 1 or greater. You currently have 0 posts.

Cái NB đấy sao mà ngon hơn cai TH đã nâng cấp được , SL10% hơi bị to đấy anh

BattleTag : SkyDragon#6342
    Friend Code : 1736-1262-0379( X/Y )
    Ae Add nhé

Anh ơi cho em hỏi đấy là võ lâm của nước nào thế, cho em link down đc kô , nhìn võ lâm của VN chán rồi. Nếu anh có acc thừa thì cho em 1 cái nhé, cảm ơn anh

Thể hiện đẳng cấp PSP

Trích dẫn Từ bài viết của StefanoGabbana Xem bài
    Anh ơi cho em hỏi đấy là võ lâm của nước nào thế, cho em link down đc kô , nhìn võ lâm của VN chán rồi. Nếu anh có acc thừa thì cho em 1 cái nhé, cảm ơn anh
    Volam II Malay.
    P/s: cảm ơn anh Dark nhiều nhá

Tốc độ xuất tinh 12%
    cái giề đây

If you take a picture of a person and set it as your wallpaper, nobody else finds it for three weeks, your dream will come true
    It's charm..!

ko biết cố tình hay lỡ may đây

Thanh niên ngoan hiền

trời ơi, ngày càng nhiều ngọc bội xịn, bít chọn cái nào đây
    nào là ngọc bội TQC, rùi ngọc bội TH nâng cấp, giờ lại thêm 2 cái này

http://www.nhacks.com/email/email.php?mail_e=9O2M2v8AjOBI5A%3D%3D&iv=eRiKuek%3D&domain=R01haWw%3D&ext=0

Bác Dark oi, Cho hỏi server thử nghiệm nó cho nâng cấp chiêu trấn phái từ cấp 1-5. Làm sao để nâng cấp tiếp.

P/s: Xin lỗi mod. Cái về chiêu trấn phái ko mesage được nữa nên hỏi ở đây. Nó ko còn hiện thị nội bác Dark chỉ nữa.

Trích dẫn Từ bài viết của Phong_Than_1988 Xem bài
    Cái NB đấy sao mà ngon hơn cai TH đã nâng cấp được , SL10% hơi bị to đấy anh

anh nói mày nghe , cái Thái Hư là 45 điểm tiềm năng và 10% sinh lực
    cái này thì cũng 45 điểm tiềm năng rồi , 30 điểm và 15 KTC

vậy giờ anh hỏi mày 10% sinh lực với 15 điểm của 4 điểm tiềm năng kia của mình , cái nào ngon hơn ?

Gameover

Trang 1 / 4 123 ... Cuối cùngCuối cùng

Bookmarks

Bookmarks

Quyền hạn