Zombie Vs Plants và hướng dẫn - Page 74

Trang 74 / 101 Đầu tiênĐầu tiên ... 2464727374757684 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả 731 đến 740 trên tổng số 1005
    Trích dẫn Từ bài viết của Thuan2010 Xem bài
    Mấy bạn cho mình hỏi :"Ask Me About Mustache Mode Kích hoạt chế độ râu" nghĩa là sao vậy. Thanks
    cái này ở đâu ra thế bác ???
    Trích dẫn Từ bài viết của tienlarac Xem bài
    Hix! Hôm nay vào cái topic này thấy buồn quá . Mãi mà bọn Popcap chưa ra v2. Trước chơi phá đảo nhưng mất hết từ hồi reset lại máy rồi , giờ tiếc ghê .
    thấy bảo v2 nó sẽ ra trong khoảng 2011 - 2020 mà

To view links or images in signatures your post count must be 1 or greater. You currently have 0 posts.

Mấy bạn cho mình hỏi :"Ask Me About Mustache Mode Kích hoạt chế độ râu" nghĩa là sao vậy. Thanks
    Mình chơi Plants vs. zombies đạt được những thành tích, còn thiếu thành tích này. Mình thấy phần hướng dẫn đầu tiên ghi vậy mà ko biết làm sao mới đạt được.

Blog Entries
    1
    Trích dẫn Từ bài viết của Thuan2010 Xem bài
    Mình chơi Plants vs. zombies đạt được những thành tích, còn thiếu thành tích này. Mình thấy phần hướng dẫn đầu tiên ghi vậy mà ko biết làm sao mới đạt được.
    Nhiều người hỏi câu này nhỉ. Achievement này là yêu cầu gõ cheat Mustache lúc đang chơi để kích hoạt "chế độ Râu" (Mustache Mode). Lúc đang chơi một màn bất kỳ bạn gõ mustache trên bàn phím, thấy hiện lên râu ria trên mặt con zombie là được.

To view links or images in signatures your post count must be 1 or greater. You currently have 0 posts.

ALL BLUE

Thank bạn nha.( Mình không thấy nút Thanks)

Night hard hả bạn đây.

Flag 1: Trồng 3 dàn nấm tiền + chông sắt và một vài gloom-shrom
    Flag 2: Trồng nốt Gloom shroom + nam châm + 2 dàn Kernel-pult + vài quả dưa hấu
    Flag 3: Trồng nốt dưa hấu băng và lên thành Cob canon
    Flag 4: Lên nốt cob canon
    Flag 5: Ngồi chơi xơi nước bắn canon cho sướng

trong flag nào mà có bóng bay thì chỉ cần chọn Blover là xong.

Trích dẫn Từ bài viết của Hỏa Vân Tà Thần Xem bài

thấy bảo v2 nó sẽ ra trong khoảng 2011 - 2020 mà
    Sau 2012 mới ra thì người ta chết hết rồi, chơi gì nữa .

Blog Entries
    1
    ^
    ^ Thanks bác, mình cũng đã tự tìm ra cách qua survival night hard và bây giờ được cái cúp vàng rồi Lâu lắm mới phá đảo một game nào đấy Chỉ cần tìm ra cách chơi cái survival night hard đấy thì phần còn lại trở nên quá dễ. Giờ đang nuôi cây, mới lên được 90 feet

ALL BLUE

Trích dẫn Từ bài viết của archimede Xem bài
    Buồn quá, chơi mãi vẫn chưa xong Survival Hard, dùng Sun Flower lên sun lâu ơi là lâu, thủ bằng puff-shroom mãi làm sao được, đợi bao giờ mới gom đủ tiền mua wall-nut với pumpkin với snow pea đây. Mà mỗi lần mấy con Gigantaur xông ra là y như rằng hết bố nó tiền mua cherry bomb với japaleno/squash, nó đạp một lúc thì bay luôn >< Chưa kể còn bọn Balloon Zombie toàn nướng tiền của mình, nản quá. Dùng sun shroom lên nhanh hơn sun flower nhưng không có twin như sun flower nên về sau thu tiền chậm như rùa. Mình định để 2 hàng trên cùng với dưới cùng cho garlic và trồng toàn sun shroom+magnet nhưng toàn bị bọn balloon+catapult+gigantaur xông vào thịt hết, không còn cách nào kiếm tiền nữa rồi. Không hiểu sao có lúc trụ như thế được đến 8 flag thì die...
    Help me please Chả lẽ lại dừng bước ở đây
    Dùng puff thủ lúc đầu thoải mái mà. Con zombie bt thì 1 cây puff cũng ăn đc,đến lúc con conehead ra thì cũng đc 2,3 hàng puff -> đủ khả năng xử nó.Cái này mình không dùng twin sunflower,vẫn dùng puff thủ ban đầu,sun gom đc trồng sunflower,đủ 5 cây thì trồng snow pea

Khi đc 1 hàng snow pea thì trồng tiếp sunflower,đủ 10 cây sunflower thì thay hàng puff bằng fume-shroom,hết flag 1 sẽ đc như thế này

Sang flag tiếp thì trồng melon,trồng ở vị trí 2 và 4 trước

Hết flag đấy là đc đội hình này rồi,nếu không có balloon thì đc nhiều melon hơn

tiếp đó cứ trồng melon với thêm spike rock,pumpkim,wall-nut(không có cũng không sao),muốn nhiều sun thì nâng cấp lên twin sunflower,cần thì để 1 slot cho ice-shroom, đập bay đc spike rock mà tụi gargantuar vẫn chưa chết thì chơi hàng nóng(squash,cheery,jala) winter melon + spikerock cầm chân + với hàng nóng thế kia thì con giga gar còn chết chứ đừng nói mấy con gargantuar này

Ôi, các bạn pro quá vậy?
    Mình mới tập chơi thôi

Blog Entries
    1
    Đang đánh survival endless 14 flag rồi ! Con giga-gigantaur khủng vãi hà, đánh mãi không chết, nó đập cho vênh luôn mất mấy con spike rock của mình Mà cái endless có trò tăng tiền dần dần ác vật Dàn cây của mình chủ yếu là 1 cột gatling pea+touch, không biết thế đã đủ chưa nhỉ Liệu cái này có khủng bằng dùng winter-melon không (tại mình thấy đánh Last Stand bằng gatling pea+touch rất dễ)
    Survival night hard 2 flag đầu mình chỉ dùng có sun-shroom trồng thành 2 hàng, rẻ hơn và lên tiền nhanh hơn dùng sun flower, sau mới thay dần sunshroom bằng sunflower, rất hiệu quả !

ALL BLUE

Trang 74 / 101 Đầu tiênĐầu tiên ... 2464727374757684 ... Cuối cùngCuối cùng

Bookmarks

Bookmarks

Quyền hạn