Phần mềm làm logo đội bóng!!

Thảo luận trong 'Hattrick' bắt đầu bởi chirimotoji, 24/2/09.

1. chirimotoji

chirimotoji Mr & Ms Pac-Man

2. goldenrain

goldenrain Fire in the hole! GVN Veteran

Thiết kế logo mà cũng có tool riêng nữa sao =((=((=((

3. chirimotoji

Thực ra nó chỉ là phần mềm thiết kế logo cho các tập đoàn thui ^^!, nhưng em thấy nó cũng có một vài biểu tượng có thể xài tốt nên lấy thui -> icon bóng đá cũnh không ít đâu nhá, có một vài biểu tượng rất giống arsenal và barcelona ^^!

4. doikieuhung

doikieuhung Donkey Kong

Có rất nhiều phần mềm dùng đển thiết kế logo, trong đó riêng HT, cũng có hẳn 1 site chuyên cung cấp logo cho team của bạn. Bạn có thể vào đây và tự tạo cho mình một cái logo riêng: http://www.htdesigner.org/ . Tuy nhiên ở đây bạn không có nhiều sự lựa chọn. Tốt nhất là hãy tự thiết kế bằng các phần mềm chuyên nghiệp hơn như AAA logo chẳng hạn.
    Nếu biết về các chương trình xử lý ảnh như photoshop,... thì càng tốt. Mình đang sử dụng một số phần mềm khá hay nhưng cũng không nhớ tên, thường thì sử dụng mỗi chương trình một ít để làm.
    Có thể vào site của TraT Tu Moi F.C của mình ở phần chữ ký dưới đây để tham khảo. Bạn nào có ý muốn tham gia ht-arena và cần những thứ này, mình sẵn sàng chia sẻ và có thể giúp được đôi chút về ý tưởng. Nói không phải khoe, ngoài đời mình cũng là 1 họa sĩ nghiệp dư, tranh dù không bán được tấm nào những cũng khối bè bạn xin tranh của mình ^^!

5. chirimotoji

Hì hì, mình muốn làm một cái bảng xếp hạng ở bên phải còn phần bên trái và ở giữa là text mà làm hoài không được, cái bảng lúc nào cũng chạy xuống hjx, nếu không được thì doikieuhung chỉ mình cách làm cái last match ở bên phải đi, mình làm được nhưng cái khung màu dài mà hẹp quá Y_Y

6. doikieuhung

doikieuhung Donkey Kong

Tôi sẽ chỉ cậu cách làm bằng cách gửi mã của nó cho cậu.
    Dựa trên đó, cậu có thể thay đổi kích thước, màu sắc,... cho phù hợp với phong cách riêng của mình.
    Cảm ơn đã bỏ phiếu cho tôi. Hiện giờ tôi đã có 11 phiếu bầu. Hi vọng lần này sẽ có tên trên bảng top site ^^

7. PepsiCam

PepsiCam T.E.T.Я.I.S

Crack của aaa logo die rồi chiri owiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii, cho xin cái link khác đi

8. gameoverak

gameoverak Youtube Master Race

cho mình hỏi khi đã tạo logo đội bóng làm sao đưa vào hattrick ?:(

9. chirimotoji

@ Pepsicam : mình không kiếm thấy rùi, mà hình như bạn cũng kiếm thấy rùi hả ??
    @ gameoverak : phải đóng tiền bạn ơi.