PS1 - PS2 | Tìm tên game

Trang 1 / 25 12311 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả 1 đến 10 trên tổng số 242
    Blog Entries
    5

PS1 - PS2 | Tìm tên game

Mình hồi xưa rất thích chơi mấy trò này,nhưng quên tên tiếng anh,các bạn giúp mình để mình kiếm game down về chơi:
    1/Ninja Lùn: đi cảnh 2 người,có thằng cầm ống điếu và thằng ăn trộm cầm quạt,4 nhân vật rất dễ thương
    2/Máy bay thủy quái: trò này bắn máy bay 2 người,chiến toàn tôm cá thủy tộc :p còn có thể câu máy bay về phe mình
    3/Hai chị em :trò này thể loại tương tự máy bay thủy quái,nhưng là bắn xe,có thể biến hình,và khi gần hết máu thì biến thành xe honda lạch bạch,mắc cười lắm,phong cách hoạt hình vui nhôn

----------------------------
    CHỦ ĐỀ TƯƠNG TỰ:

máy game này cũng từng có chơi qua ... nhưng giờ ko nhớ nối tên tiếng Anh của nó nữa ... hồi đó còn nhỏ, vốn Eng chưa cao nên chẳng để ý tên cho lắm

To view links or images in signatures your post count must be 1 or greater. You currently have 0 posts.

To view links or images in signatures your post count must be 1 or greater. You currently have 0 posts.

giống bác Oswald ... chơi qua 2game đầu nhưng chả nhớ tên TA ... có khi còn chả nhớ ở quán ng` ta gọi là trò gì cơ ...

Blog Entries
    5
    trùi ơi,chán thế cơ ,bác nào biết thì chỉ giúp mình nhé ...
    thêm 1 trò nữa:
    Nhất Dương Chỉ: trò này thể loại fighting ,nhưng toàn là chưởng phép thôi,có vài nhân vật điển hình mà các bạn có thể dễ nhận ra như: cô nàng chưởng ra toàn nút bấm vuông,tam giác,O,X trên tay cầm,ông già chơi sét,anh chàng vai chính thì chưởng toàn cầu điện,ninja.v.v

Cái trò "ninja lùn" tên nó là : Ganbare Goemon: Uchuu Kaizoku Akogingu

Cái trò Máy bay thủy quái hồi bé cũng đã chơi qua nhưng kô nhớ tên :p

Còn cái trò nhất dương chỉ mà bạn nói theo mình nghĩ nó kô phải là của PSX , mà là của SNES (SUPER NINTENDO) , tên là : yu yu hakusho

Blog Entries
    5
    Trích dẫn Từ bài viết của gunbound891 Xem bài
    Cái trò "ninja lùn" tên nó là : Ganbare Goemon: Uchuu Kaizoku Akogingu

Còn cái trò nhất dương chỉ mà bạn nói theo mình nghĩ nó kô phải là của PSX , mà là của SNES (SUPER NINTENDO) , tên là : yu yu hakusho
    cám ơn bạn trò ninja lùn nha
    còn trò "nhất đương chỉ" là quán nó đặt thế,mình chả biết :p nhưng chắc chắn ko phải yu yu rồi ^^

Trích dẫn Từ bài viết của MegaOpera Xem bài
    trùi ơi,chán thế cơ ,bác nào biết thì chỉ giúp mình nhé ...
    thêm 1 trò nữa:
    Nhất Dương Chỉ: trò này thể loại fighting ,nhưng toàn là chưởng phép thôi,có vài nhân vật điển hình mà các bạn có thể dễ nhận ra như: cô nàng chưởng ra toàn nút bấm vuông,tam giác,O,X trên tay cầm,ông già chơi sét,anh chàng vai chính thì chưởng toàn cầu điện,ninja.v.v
    Tự nhiên hôm này đọc lại thấy cái skill của đứa con gái này nên nhận ra đc :p. Tại pác cứ nói là nhất dương chỉ nên tui mới tưởng là yu yu :p
    Tên trò này tiếng việt là : Võ lâm trung nguyên , còn tên tiếng Anh là Destrega

Máy bay thủy quái là G-Darius. Vừa del khỏi máy tuần trước sau khi cày nát =)

Kaela Mensha Khaine

Playing Tekken 5 atm.

Blog Entries
    5
    cám ơn mấy bác rất rất nhiều còn mỗi trò 2 chị em
    mà bác nào có link down trò yuyu trên SNES thì cho mình xin nha ^^

Blog Entries
    5
    mình quên mất,mình còn 1 trò muốn hỏi,1 trò dance 2 người chơi;có các nhân vật như cô cảnh sát,cô phục vụ,bộ xương hải tặc,rocker,song sinh người ngoài hành tinh...hồi đó mình thích trò này lắm ^^
    mình lùng sục mấy trò ps1 2 người chơi là vì dạo này bạn bè hay qua nhà mình chơi mà mình ko có gì để "thết đãi" tụi nó :p

Trang 1 / 25 12311 ... Cuối cùngCuối cùng

Bookmarks

Bookmarks

Quyền hạn