Cách Tăng Chỉ Số Từng GEAR trong Phi Đội

Hiển thị kết quả 1 đến 5 trên tổng số 5

Cách Tăng Chỉ Số Từng GEAR trong Phi Đội

Các bác share cho lính mới vài linh nghiệm về tăng các chỉ số + cách reain cho mau lên lv nhé:

----------------------------
    CHỦ ĐỀ TƯƠNG TỰ:

cứ nhiên liệu mà táng bác ạ, Gear full nhiên liệu bay suớng lắm. Đảm bảo với bác, cứ bay đua đường trường (kô xài bình nhiên liệu + ghé vào trạm tiếp tế) bác luôn luôn là vô địch
    Nói thế thôi chứ bác chơi gear nào thì cứ tăng điểm theo động cơ ấy.
    Muốn kĩ hơn thì cứ qua bên forum của VTC chả thiếu thứ gì.

IG theo công với né là chủ yếu (ko nên nâng nhìu SP)
    còn BG theo công với thủ (nên nâng nhìu SP để xài kill bom)
    MG theo thủ và kĩ năng (nâng vào dam ít và né ít)
    AG thì theo công thủ và giáp (nâng giáp ít thôi ko cần nhỉu chỉ cần đủ xài động cơ là ok)

nhưng trước hết để tăng theo chuẩn giống như bác longdien thì để train và war thì từ 1x-7x8x nên tăng tất cả vào công nhiên liệu khoảng 27 điểm, đồng cơ level 1 cũng được, chủ yếu tăng công train cho lẹ war cho sướng, sau khi đã 8x rùi thì rết chỉ số lại IG full né hoặc tiếp tục full công(nói trước full công train sướng chít nhiều, solo hiện nay đa số dều full né+MG buf né vì tất cả súng chính xác khoảng 80%-95% đều miss), BG full công hay full thủ đều được(nói chung chơi BG tốn thẻ reset ^^), MG full thủ và tăng nhiều kỹ năng zô(MG chủ yếu hỗ trợ cho đồng đội , rất mạnh, nhưng mừ train lâu dễ nản ), AG 1 là theo full công 2 là theo full thủ, cái nào cung có lợi, full công thì damto giáp và năng lượng nhiều, full theo dam kém tí, nhưng chỉ số thủ cao giảm dam sống lâu hơn ^^. cơ bản là vậy còn sâu hơn nữa bạn qua diễn đàn của vtc và dành thơi gian chơi trong game sẽ có người giúp đỡ, trò gì chứ phi đội mấy ông level cao không ngại giúp đâu ^^:hug:

Bookmarks

Bookmarks

Quyền hạn