Pro TL Trượng giúp đỡ về yếu quyêt

Macbook Pro, Macbook Air,  Macbook Retina Giá Siêu Rẻ

Trang 1 / 2 12 Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả 1 đến 10 trên tổng số 13

Pro TL Trượng giúp đỡ về yếu quyêt

pro TLT cho mình hỏi 1 chút.Mình ép yếu quyết phá ma chú vô quyển tử hà,nó ghi là "gia tăng lực công kích 2800"(của yếu quyết CSPMTC chỉ có 310) nhưng mình ko thấy nó có tác dụng gì.1 cái nữa là YQ ngũ chuyển chỉ,khi ép vào mật tịch nó ghi xuất chiu tăng 38% (tốc độ xuất chiu) nhưng mình ko thấy nhanh hơn dc tí nào.Pro nào có thể giải thích dùm minh.Thanks .
    sever: vương hổ
    level :7x

cái phá ma chú kia thì mình ko rõ lắm nhưng hình như max là tăng 5000 lực công kick cơ , nhưng phục hổ khí công mới tăng tốc độ xuất chiêu 38% chứ có phải ngũ chuyển chỉ đâu.Còn sao nó ko tác dụng thì mình cũng hem bít.Mong các pro trượng chỉ dùm
    p/s:mình càng ngày càng khoái trượng ( hôm nay đánh ko thua trận nào, toàn táng thằng hơn gần chục cấp kể cả DGT )

Bác đùa thế nào chứ TLT óanh sao lại DGT. Đồng ý là bác có vô tướng thần công vô địc trong 30s rồi nhưng sau 30s sẽ bị quay ngay, ngoại phòng của TLT là nhiu chứ , hơn nữa chiêu thức của DGT dồn dập rất dễ làm phá chiêu của TLT. Tuy nhiên có thể tụi DGT kai chưa hiểu biết về TLT nên khinh địch quá chăng, riêng bác gặp em thì đừng hỏi . 1 mình em đánh chết 1 NMC, 1 TLT 1 NMK buff cho nhau trong TL, tất nhiên cũng xuýt chết 1 phát và con NMC kia cũng yếu chắc mới 6x thôi

To view links or images in signatures your post count must be 1 or greater. You currently have 0 posts.

To view links or images in signatures your post count must be 1 or greater. You currently have 0 posts.

Bác thử dùng phá ma chú vào mấy đám quái hệ âm xem tác dụng ra sao ?
    Có lẽ nó chỉ hổ trợ khi đánh quái hệ âm = phá ma chú thôi.

Này thì Bưởi !

Trích dẫn Từ bài viết của a7a_88 Xem bài
    Bác đùa thế nào chứ TLT óanh sao lại DGT. Đồng ý là bác có vô tướng thần công vô địc trong 30s rồi nhưng sau 30s sẽ bị quay ngay, ngoại phòng của TLT là nhiu chứ , hơn nữa chiêu thức của DGT dồn dập rất dễ làm phá chiêu của TLT. Tuy nhiên có thể tụi DGT kai chưa hiểu biết về TLT nên khinh địch quá chăng, riêng bác gặp em thì đừng hỏi . 1 mình em đánh chết 1 NMC, 1 TLT 1 NMK buff cho nhau trong TL, tất nhiên cũng xuýt chết 1 phát và con NMC kia cũng yếu chắc mới 6x thôi
    ko hề đùa đâu bạn ạ.Tôi 60 đập chết thằng DGT 68 đàng hoàng.TLT bọn tôi ko chỉ có VTTC đâu nhé.chiêu đà lôi phá uy lực khá mạnh,cà sa có tác dụng đẩy lùi đối phương uy lực ko tồi, Sư Tử hống cũng ngon lành, nó lại làm đối phương choáng còn cái quan trọng mà bạn chưa biết đó là chiêu đại lực kim cang chỉ, chiêu này khá mạnh. nếu cộng tất cả các chiêu vào thì chắc trên 10k.Đó là còn chưa kể có yếu quyết nhé VTTC tuy delay chậm, nhưng ép YQ vào thì nó chỉ delay 45s thôi . Lúc đó bọn tôi lại bất tử như thường

Có thiệt ép YQ vô tướng vào delay rút còn 45s kô :U , thế thì phải mua để dành mới được.
    Tuy nhiên DGT 6x kia có lẽ chưa hiểu biết nên để bác xuất được chiêu chứ em áp sát ngay be chiêu của bác thì bác đánh = j , cà sa phục ma công hay sư tử hống đều có thwoif gian xuất chiêu trong khi PPT THT và DHT đều bẻ chiêu được. Bác phải chấp nhận 1 điều TLT chỉ mạnh so với các phái nội công thôi. ah quên TLT các bác gặp TLD nó bổ cho thì thôi rồi , có khi không kịp xuất 1 chiêu, ko uống nổi 1 bình máu đã đi

đồng ý với DGT các bạn là có chiêu phá buf đúng ko nhưng bao giờ bọn tôi cũng dêud dành lợi thế xuất chiêu trước. Đầu tiên bọn tôi đã bắn dc 1 quả Đà lôi trước rồi hơn 2000 máu đó .nếu các bạn húc BLT vào thì ăn chiêu sư tử hống cũng phải hơn 1k5 máu hơn nữa lại còn choáng 2s và crit để cho bọn tôi đánh DLP như đánh bao cát.Liệu DGT còn đủ bao nhiêu máu để ăn phát đại lực kim cang chỉ cuối cùng nhỉ, vào tống liêu thì cả lũ TLQ xông vào mình ăn 1 hit chết 4-5 thằng .
    Còn TLD là khắc tinh của bọn tôi.Nhưng bạn đừng có mà chia rẽ anh em thiếu lâm bọn tôi nhá
    Thôi nói nữa thì ai cũng bảo phái mình mạnh.Nếu có dịp thì mình xin đc mạn phép so tài cùng bạn.Chủ yếu là do trình pk của mọi người thôi, phải ko nào

TLT là..khắc tình của TLQ đem ra khoe giết được TLQ thì có gì mà vui..
    Tôi tưởng cái Kim Cương Bất Hoại chỉ chịu tác dụng đến quá 3000 damge là...hết tác dụng đúng ko 1 hít Đả Cầu Bổng là gần 6000 damge rồi...

如果两个人的天堂 象是温馨的墙 囚禁你的梦想 幸福是否象是一扇铁窗 候鸟失去了南方 如果你对天空向往 :hug:

Trích dẫn Từ bài viết của dacminhm Xem bài
    TLT là..khắc tình của TLQ đem ra khoe giết được TLQ thì có gì mà vui..
    Tôi tưởng cái Kim Cương Bất Hoại chỉ chịu tác dụng đến quá 3000 damge là...hết tác dụng đúng ko 1 hít Đả Cầu Bổng là gần 6000 damge rồi...
    ko phải kim cang bất hoại mà là vô tướng thần công, bi giờ chịu hơn 3000dmg nhưnhg sau này cộng vào gân cốt sẽ nhìu hơn.Mà TLT là gì để cái bang bổng có cơ hội sáp vào mà đập

Hôm nay test lại rồi , vô tướng thần công chỉ chịu đựng 1 lượng dame nhất định rồi mất chứ không phải duy trì suốt 30s được. Thế thì cóleen 6000 dmg cũng chỉ vài hít là mất . Được cái Sư tử hống của nó ghê thật

Trang 1 / 2 12 Cuối cùngCuối cùng

Bookmarks

Bookmarks

Quyền hạn