hướng dẫn chơi trò Hitman...1 trò hơi bị hay !...

Macbook Pro, Macbook Air,  Macbook Retina Giá Siêu Rẻ

Trang 1 / 5 123 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả 1 đến 10 trên tổng số 50

hướng dẫn chơi trò Hitman...1 trò h4

[b]Đây là một trò chơi action khá là hấp dẫn. Trong vai 1 nhân viên đặc vụ đào tẩu và trở thành 1 sát thủ chuyên nghiệp, bạn sẽ thực hiện công việc của mình theo từng hợp đồng thông wa mạng lưới thông tin của thế giới ngầm.!
    Các nhiệm vụ của bạn rất đa dạng, từ việc ám sát các trùm Mafia tai Macao, Hongkong cho đến các kẻ thù ở các vùng đất xa lạ. Số tiền bạn thu được qua các hợp đồng ngoài việc nuôi sống bản thân mà còn phải mua sắm những vũ khí cần thiết cho các nhiệm vụ. Là dân chuyên nghiệp lẽ dĩ nhiên các vũ khí mà bạn sử dụng đều là những vũ khí đang sử dụng thực tế ở ngoài như : UZI, MP5, AK47...và cả vũ khí chuyên dùng cho các dân sát thủ : súng bắn tỉa chuyên nghiệp.
    Trong Hitman, công việc của bạn ko những là vừa tìm kiếm và tiêu diệt mục tiêu mà còn vừa phải động não, lên kế hoạch thực hiện vì đối thủ của bạn đôi khi cũng rất đáng gờm...Chỉ cần một bất cẩn thôi là kẻ nằm xuống chính là bạn đấy ! Do vậy bạn hãy chuẩn bị cho mình 1 con đường rút lui an toàn trước khi bắt đầu.
    Để chơi được Hitman, bạn bắt buộc phải có Card tăng tốc 3D. Và dù ko mang tính bạo lực cao nhưng nó vẫn ko phù hợp với độ tuổi thiếu niên. Bạn có thể giảm mức độ bạo lực trong hình ảnh xuống bằng cách tắt các cảnh chảy máu trong trò chơi .
    Cấu hình tối thiểu

----------------------------
    CHỦ ĐỀ TƯƠNG TỰ:

Nhiệm Vụ 1 :
    + Bắt đầu trò chơi, bạn sẽ được xem 1 đoạn fim ngắn, bạn sẽ thấy nhân vật chính của bạn đang ở tù, nhưng sau đó sẽ được thả ra ngay.
    + Bạn sẽ đi wa cánh cửa đầu tiên, mặc cái áo bên tay trái và mở cánh cửa đối diện. Bạn cứ đi tới, nhân vật sẽ tự động trèo wa, bạn leo lên cầu thang gần đó và lại tự động nhảy wa. Bạn leo lên cầu thang gần đó và lại tự động nhảy wa. Bạn leo xuống và đi wa cánh cửa bên trái, bạn sẽ thấy cái thang máy đi xuống, đi xuống tầng 3 bằng phím PgDown. Ra khỏi thang máy vào cánh cửa bên phải lấy mấy con dao và sợi dây để siết cổ. Bạn có thể tập luyện với con hình nhân ( với Back là phía sau và In Front Of là trước mặt ). Sau đó đi ra cánh cửa và chọn vào một cánh cửa khác.
    + Ở đây bạn sẽ lấy được súng MP5 Navy, Uzi và đạn. Sau đó bạn ra khỏi phòng , đến thang máy gần đó lên Barreet 2, lếy AK 47 hoặc Shoygun, đi xuống vào thang máy, lên tầng 1, ban sẽ gặp 1 tên tù, hãy nhanh chóng thủ tiêu hắn, rồi thay áo, mở cánh cửa. Chờ cho tên lính thứ 2 mở cửa xuất hiện, bạn hãy thủ tiêu hắn luôn. sau đó bạn chạy xuống mở song sắt và tiến lên. Bạn đã kết thúc nhiệm vụ 1. :lol: :evil:
    Chúc các bạn may mắn...

hehhe

không hay bằng splinter cell

To view links or images in signatures your post count must be 1 or greater. You currently have 0 posts.

đúng là ko hay bằng thiệt vì hitman1 ra lâu rùi mà! nhưng theo em thì Hitman 2 đúng là hấp dẫn thiệt! bác phải thực hiện nhiệm vụ làm sao để đạt đẳng cấp Silent mới hay!

Hãy hướng về phía mặt trời, bóng tối sẽ khuất sau lưng anh.

ĐƯỜNG ĐI KHÔNG KHÓ VÌ NGĂN SÔNG CÁCH NÚI
    NHƯNG KHÓ VÌ LÒNG NGƯỜI NGẠI NÚI E SÔNG...

Thượng đế chỉ tạo ra mọi thứ và con người làm tiếp phần việc còn lại.

Trời ơi...tui thích Hitman 1 nên mới post bài này lên để mong trò này mau mau phát triển,... vả lại chổ tui thì chưa có chơi Hitman 2, cho nên chỉ chơi H1 thôi,.. các bác thông cảm .. mong các bác sẽ hỏi tui vài nhiệm vụ để cho tui post bài kiếm tí điểm nhá...ok ko ?????

Nè nếu bạn chơi Hitman 1 rồi thì chỉ tui qua vòng 5 đi

Future of gamer pro !!!

Vòng 5 mới đầu vố hình như là đi gặp thằng cành sát phải không.
    Nếu đúng tôi sẽ post hướng dẫn cho.OK?

bạn muốn biết á ??? ok thui....

[b]Nhiệm vụ 5

Từ nơi bạn đứng, quẹo trái rồi quẹo phải đầu tiên vào 1 con hẻm nhỏ tiến thẳng đến ngôi đền như ở màn 3. Mở cửa đi vào trong, từ cửa chính cứ đi thẳng lên wán bar. Nói chuyện với chủ wán rồi lấy giấy giới thiệu.
    Tiếp tục quẹo phải vào nhà hàng, nơi có để nhiều bàn ghế ăn uống ( cửa đối diện là cửa hàng thuốc ) . Quẹo phải tới cửa có chử Rest.room . Trong phòng này, bạn để í thấy còn 1 cửa bên trái có 1 lính canh, chính là cửa vào nhà bếp. Còn 1 cánh cửa nữa chính là nhà vệ sinh. Bạn giả vờ đi vào nhà vệ sinh, chờ cho tên bồi bàn đi thì lập tức đi theo hắn và hạ hắn luôn. Bạn nhớ diệt đủ 2 tên áo vàng và áo xanh ( bạn đừng thay đồ vội ). Hãy đi ra ngoài thủ tiêu luôn tên áo đen bằng dây rồi kéo hắn vào toilet , thay đồ lấy UZI. Chuyện còn lại là giấu 3 cái của nợ ấy vào nhà cầu. Bạn thoát ra ngoài bằng cửa chính nhà vệ sinh, đi lên cánh cửa đối diện . Đừng vào vội mà hãy quan sát ở bên trái..còn 1 cánh cửa khác có một tên lính canh , tranh thủ mở cửa khi hắn nói chuyện với bạn. Vào trong, đi xuống mở cửa bên phải, bạn sẽ tới một căn phòng rộng.
    Lưu ý : bạn hãy nhớ vị trí này làm gốc.
    ( tới đó thôi..mệt wá...)

Chết mệt,làm thịt một thằng bồi thôi chứ,gì mà làm hai thằng luôn,bị trừ 10000 thì xót đứt ruột,có biết là giết người vô tội là bị trừ 5000 không hử.Hic,
    Cái Hitman 1 :code name 47 này dễ mà ( kiếm hitman 2 chơi đi,có mấy tháng rồi đó )
    Bài thằng Lee Hong thi dễ thui
    -Di vào,nói chiện dzới thằng chủ quán bar,xin cái giấy giới thiệu
    -Đi vào tolet làm thịt thằng lính canh ở trỏng,rồi lôi cái xác giấu đê,đợi thằng bồi đi vô rút dao cắt cổ.để xác đó
    -Rồi đi cứu cave ở tầng 2,có cho cái code để mở két sắt
    -Rồi đi mở cái két sắt lấy cái củ quái quỷ gì đó,lâu rồi hỏng nhớ,hình như là cái ấn ngọc chạm hình rồng ( có 4 cái két ở 4 nơi,nhưng mà chỉ có một cái là có chứa cái ấn thôi )
    -Lấy được cái ấn rồi thì đem đổi với lão già bán thuốc lấy lọ thuốc độc
    -Thay đồ thằng bồi
    -Vào bếp,đổ thuốc độc vào bát súp rồi đem ra cho thằng lee hong
    -Có thằng chết thay
    -Sau đó đi xuống tầng hầm,cứu thằng người mĩ
    -Đi thang máy ở dưới tầng hầm lên nhà thằng lee
    -Giết nó
    -phi sang canô chạy thoát

Trong Hitman, công việc của bạn ko những là vừa tìm kiếm và tiêu diệt mục tiêu mà còn vừa phải động não, lên kế hoạch thực hiện vì đối thủ của bạn đôi khi cũng rất đáng gờm...Chỉ cần một bất cẩn thôi là kẻ nằm xuống chính là bạn đấy ! Do vậy bạn hãy chuẩn bị cho mình 1 con đường rút lui an toàn trước khi bắt đầu.
    Để chơi được Hitman, bạn bắt buộc phải có Card tăng tốc 3D. Và dù ko mang tính bạo lực cao nhưng nó vẫn ko phù hợp với độ tuổi thiếu niên. Bạn có thể giảm mức độ bạo lực trong hình ảnh xuống bằng cách tắt các cảnh chảy máu trong trò chơi .
    Cấu hình tối thiểu : Pentium III - 128 Mb RAM - 3D Card 12 Mb.

Tình bạn là sân bay cất cánh cho tình yêu
    To view links or images in signatures your post count must be 1 or greater. You currently have 0 posts.

Trang 1 / 5 123 ... Cuối cùngCuối cùng

Bookmarks

Bookmarks

Quyền hạn