Chơi World of Warcraft Miễn Phí trên Server Việt Nam

Macbook Pro, Macbook Air,  Macbook Retina Giá Siêu Rẻ

Trang 1 / 5 123 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả 1 đến 10 trên tổng số 43

Talking Chơi World of Warcraft Miễn Phí trên Server Việt Nam

Tại hạ mới vừa sưu tầm được một server của người Việt Nam mình mở ra, giới thiệu cho bà con nhào vô chơi cho vui

Đăng ký tại : http://l2hpfo.ath.cx/

Sửa file Reamlist trong thư mục cài WoW thành :

set realmlist l2hpfo.ath.cx
    set patchlist us.version.worldofwarcraft.com

Còn những ai không tìm được bản patch trong wowwiki.com thì có thể tìm bằng các công cụ tìm kiếm như Google.com

Các bạn có thể tham khảo cách cài đặt và tìm đường dẫn download World of Warcraft tại bài viết của trong diễn đàn này :

http://forum.gamethu.net/showthread.php?t=322567

Chúc các bạn thành công và chơi vui cùng game đỉnh nhất mọi thời đại

----------------------------
    CHỦ ĐỀ TƯƠNG TỰ:

chăm chỉ quá nhỉ 30 ký tự 30 ký tự 30 ký tự 30 ký tự

server ổn định không vậy? Nếu tải clien từ host Việt Nam thì hay quá :hug:. chứ tải từ blizzard thì......X(

server gi` kì cục vậy ba, cái server lúc trước ông giới thiệu tôi cũng không vào được, đúng là tổ trác

Sao vào đănng kí tài khoản không được vậy~.~?

Mới vào được nhưng cũng không định chơi, web load lâu quá, để chờ cho bà con vào chơi trước rồi mình vào sau

Cho hoi là cai cilent mình mua CD ở ngoài là bản 2.0.0.6080 , nhưng khi muốn update nó lại dòi là 2.0.1..... trở len , mà lại ko có patch dó , giờ phải làm sao day ?

Bạn vào http://worldof.filefront.com/ để down các bản cập nhật. Bạn cần down các bản:

1/ Full cập nhật lên 2.1.0
    2/ 2.1.0 -> 2.1.1
    3/ 2.1.1 -> 2.1.2
    4/ 2.1.2 -> 2.1.3

Trong đó chỉ có bản full 2.1.0 là dung lượng hơi cao, còn lại khá thấp. Và tốt nhất, bạn nên cài luôn bản expansion The Burning Crusade để có những tính năng mới nhất. (Níu ko có thì lúc register ko đc đánh dấu vào Burning CrusadE)

To view links or images in signatures your post count must be 1 or greater. You currently have 0 posts.

ban oi phai up patch lần lượt từ 210 - 211 -212 -213 à.trong http://worldof.filefront.com ko thấy có 211 và 212 đâu bạn à.mà link download launcher của server A6 tớ tìm mãi ko thấy có trong web của bạn.híc web vào chậm quá

Àh trong trang filefront đó của WoW bạn click vào nút More Files đó bạn. Rồi ấn official patches nó sẽ ra một đống cho bạn chọn. Cứ chọn từng patch mình đề cập là đc. Nó sẽ hiện đủ file cho bạn. Còn về thứ tự up files thì tùy bạn thoai. Miễn sao bạn có đc phiên bản 2.1.3 . Theo mình thì cách trên là nhanh nhất. Àh sẵn nói lun là xài client enUS nhé. ^^.

Còn về launcher thì khỏi cần cũng đc. ^^. Thực ra launcher chỉ là nơi cập nhật thông tin thoai . Launcher sau này mình sẽ up lên. Chỉnh cần chỉnh realmlist theo hướng dẫn là okie.

To view links or images in signatures your post count must be 1 or greater. You currently have 0 posts.

Trang 1 / 5 123 ... Cuối cùngCuối cùng

Bookmarks

Bookmarks

Quyền hạn