download Guilty Gear XX Reload

Trang 1 / 5 123 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả 1 đến 10 trên tổng số 48

download Guilty Gear XX Reload

Trước tiên xin admin đừng xóa bài này khi nào mình có câu trả lời nha

Mọi người ơi ! mình là Newbie của game này, mình ko biết là game này có trên PC ko hay chỉ trên PS2 thôi.
    Nếu có trên PC thì mọi người xin chỉ dẫn mình download ở đâu và hướng dẫn cách crack luôn.
    Mình kiếm hoài trong room mà chẳng thấy chỗ nào có topic download.
    Nếu đc thì xin cho direct link càng tốt, còn torrent thì mình có tìm thấy nhưng sao ko down đc.

Xin mọi người giúp đỡ , mình rất muốn chơi Guilty Gear mà

----------------------------
    CHỦ ĐỀ TƯƠNG TỰ:

Hic...link down bản GGXX#R PC giờ khó kiếm lắm, chủ yếu là do không có người seed nữa >.< . Ráng đợi đi, tới 15/4 này bản XX Slash ra trên PS2 , là mấy hôm sau có torrent ngay . Anh em down về làm DVD là ok ^^ .
    Còn nếu không, thử xem cái này có xài được không - có vẻ mới : (Torrent đấy, direct link thì ko đâu ) . Hồi trước tôi down mất 3 ngày :

http://www.torrentbox.com/torrents-details.php?id=15794

khặc khặc , link thì tui ko có nhưng dĩa GGXX#R thì lúc nào cũng có , mượn dĩa thằng bạn cóp vào máy roài burn ra . Tui ở Quảng Bình nè ,ông ở đâu , nếu có đk tui gửi cho

mà sẵn tiện cho mấy ông link down GGXX#R nè , lướt web 1 chút là tìm dc ngay , dễ ợt í mà . Download = torrent đó.

http://www.mininova.org/tor/153174 . Có ai cho em link down các phiên bản trước GGXX # R ko , chỉ có dc nó chơi mãi cũng thấy chán........>_<

Phiên bản đầu của nó là GUILTY GEAR: THE MISSING LINK cực tệ, chạy trên PS1, khỏi chơi làm gì T___T!! Sau đó là GUILTY GEAR X có cả trên GBA và PC, bản GBA tuy hình ảnh ko đẹp nhưng nếu loại bỏ vấn đề đó thì nó chơi khá hay ^^!! Có thể tìm down bằng mấy link torrent ý !!

To view links or images in signatures your post count must be 1 or greater. You currently have 0 posts.

Now playing: FIFA 14, ULTRA STREET FIGHTER IV

"Losing faith makes a crime."

Có link nào ko phải là toren ko,dơ bằng cái đó chậm lém

chú cứ down = torrent đi , vì nó đâu có mất khi mình khời động lại máy hay làm gì . Ra ngoài quán net mà đown roài để mặc định tự khời động khi window mở là dc ,nó down ngày đêm , GG thì khoảng 2 , 3 ngày rồi cầm Hdd ra mà cop vìa chơi .
    Nói thật , để chơi dc 1 game hay như GG thì 1 chút sức cũng ko phí lém !

co ai bit' cach download GGX ko .Tra loi dum cai

Vào Mininova.org mà down, mất cỡ vài tiếng thôi. Sau đó burn ra dĩa mà chơi.

Lao Phu nay tuoi gia suc yeu nen danh phai giai nghe su nghiep choi game haiz...

To view links or images in signatures your post count must be 1 or greater. You currently have 0 posts.

Trang 1 / 5 123 ... Cuối cùngCuối cùng

Bookmarks

Bookmarks

Quyền hạn