Nga Mi chưởng pháp

Macbook Pro, Macbook Air,  Macbook Retina Giá Siêu Rẻ

Hiển thị kết quả 1 đến 4 trên tổng số 4

Chủ đề: Nga Mi chưởng pháp

Nga Mi chưởng pháp

Tui hiện đang cày 1 con nga mi và định đi theo con dg` chưởng pháp và buff.
    Mọi người bảo tui tăng sm lên 170 rùi tăng hết vào sinh khí ko cần tăng vào thân pháp và nội công. vậy là đúng hay sai.
    Còn về cách cộng điểm skill chưởng pháp nga mi tui cũng chưa rõ lắm.Mong các bạn chỉ dạy thêm cho tui để vltk ta có 1 nga mi pro mới

----------------------------
    CHỦ ĐỀ TƯƠNG TỰ:

sau khi tham khảo mí bài viết về nga mi khí tông tui hiểu như sau :
    lên 90 thì tăng point skill như sau
    Trấn Phái max 30
    Phật Quang 20
    Nga Mi Chưỡng Pháp : max 20
    Phật Tâm 19
    Tui hỉu vậy có đúng ko ta ?????? mà hình như lên 90 là khỏi cần mộng điệp lun hả <--- thí mất cái này à nha

còn về tăng điểm tiềm năng thì tui cũng chưa hỉu rõ là mấy :chỉ bít là tăng vào thân pháp cũng là khá quan trọng.mong mọi người chỉ rõ thêm cho tui về cách tăng điểm tiềm năng này

Theo tui thì nếu nga mi đi đường chưởng mã skill lv 90 thì nên tang thế này:
    -20NMCP
    -20TTDQ
    -30PPVB
    -19PTTH
    vì TTDQ hỗ trợ cho Kim Đỉnh Phật Quang vì khi pk chủ yếu là nhờ vào 3 tia KDPQ này, nên mã skill thì nên hỡ6 trợ cho KDPQ vì mã skill sẽ được 3 tia và mỗi tia damx3 lận đó nên trước tiên hãy tăng TTDQ lên mã rồi các điểm kĩ năng sau này sẽ tăng vào PQPC & PTXV

Trích dẫn Từ bài viết của hoanghao1
    sau khi tham khảo mí bài viết về nga mi khí tông tui hiểu như sau :
    ...........................
    còn về tăng điểm tiềm năng thì tui cũng chưa hỉu rõ là mấy :chỉ bít là tăng vào thân pháp cũng là khá quan trọng.mong mọi người chỉ rõ thêm cho tui về cách tăng điểm tiềm năng này
    Theo ý kiến Taki bên forum VLTK thì chưa thống nhất ý kiến đối với việc tăng thân pháp. Còn tui chơi con nga my chưa lên 90 nên cũng ... ko wan tâm :hug:

Bookmarks

Bookmarks

Quyền hạn