Cách tăng điểm của Võ Đang kiếm ???

Macbook Pro, Macbook Air,  Macbook Retina Giá Siêu Rẻ

Hiển thị kết quả 1 đến 4 trên tổng số 4

Cách tăng điểm của Võ Đang kiếm ???

Các pác cao thủ Võ Đang nào chỉ em cách tăng điểm tiềm năng và kỹ năng của Võ Đang kiếm với. Luyện NKHN thì mất bao lâu mới max và địa điểm nào luyện nhanh nhất ? Xin các cao nhân chỉ giáo :hug:

----------------------------
    CHỦ ĐỀ TƯƠNG TỰ:

mình chưa Tây tủy
    1 THMN
    20VDKP
    15 TTT
    10 VTVN ( 85%)
    1 KPKT
    1 TVT (kiếm thêm cái giày 32 là chạy 50, nếu tiếc 300 v thì phải bỏ vào đó 3 skill =2 mật tích = 4000van T_T)
    30 TCTC
    11 TĐSN

vậy là đẹp ở cấp 90 đánh mà chẳng cần TT
    có TT thì cũng chỉ thêm 1 điểm của THMN ==>không cần thiết
    sau 90 thì cứ tăng vào TTT

tiềm năng
    180 SM (deo đồ cố lên đc 210 mặc áo TN)
    90- 180 TP
    mana mana và mana

kiếm tông 9x võ đang máu có hơn 1000 thoi ^_^

luyện NKHN đa phần là luyện trên đảo nhưng NKHN vừa luyện skill vừa luyện công cũng đc
    còn luyện ở đâu lên nhanh thì tùy theo cách luyện nếu bạn có người kéo thì ở đâu cũng đc còn nếu không thì nên chọn chỗ quái vật ít đánh mình nhất (thường là thú )

http://forum.volam.com.vn/showthread.php?t=50639
    bạn vào xem, đây là lời chỉ dạy của cao nhân

Mình rất cám ơn 2 bạn đã chỉ dạy. Theo như cách tăng điểm của Nami_sou và bài viết trong forum võ lâm của bluecandlevn đưa cho thì theo mình cách tăng điểm tiềm năng của Nami_sou khá ổn ( theo cảm nhận của mình vì mình chưa chơi võ đang lần nào cả nên chỉ cảm nhận thôi )và theo như bài viết trong forum võ lâm thì mình có chút ý kiến nếu có gì sai mong anh em đừng cười vì mình mới chơi Võ Đang. Theo như bài viết của Antey2500 thì mình có chút ý kiến như sau :
    - Sức mạnh : 180 ( cách tăng của Nami_sou ) mình nghĩ cũng ổn
    - Thân pháp : 90-180 ( mình nghĩ tăng càng nhiều thân pháp càng tốt vì ĐCX càng cao thì đánh ko miss và khả năng kết thúc đối thủ nhanh hơn )
    - Nội Lực : tăng khoảng trên dưới 150 theo mình có lẽ thế là đủ dùng rồi vì mình dc biết NKHP có hút 5% nội lực nên ko mất mana, mana nhiều có lẽ dùng TDVC thì tốt hơn NKHN.
    - Sinh khí : không tăng.
    Điểm kỹ năng mình nghĩ theo cách tăng của Nami_sou là ổn nếu ai có ý kiến đóng góp để võ đang kiếm ngày càng mạnh xin chỉ giáo, có gì sai sót mong anh em đừng cười tiểu đệ mới nhập môn.

Bookmarks

Bookmarks

Quyền hạn