Bản đồ chi tiết nhất các bí mật trong GTA:SA !

Trang 1 / 4 123 ... Cuối cùngCuối cùng
Hiển thị kết quả 1 đến 10 trên tổng số 37

Bản đồ chi tiết nhất các bí mật trong GTA:SA !

CHÚ Ý : Tất cả các bức ảnh dưới đây SM1 đã nén với dung lượng mỗi bức chỉ có khoảng 100kb thôi để cho các bạn dùng Dial_up có thể xem được mà chất lượng ảnh vẫn ko hề giảm xút !

50 chiếc Horseshoes

50 Snapshots

50 Cái vỏ xò

50 Tags

70 cú Unique Jump

Địa điểm của các khẩu súng

Địa điểm của tất cả các xe !

Và cuối cùng là địa điểm của tất cả những chỗ bí mật

----------------------------
    CHỦ ĐỀ TƯƠNG TỰ:
    GTA : NY 4 LiFe !

cho hỏi tui tìm có vài cái xe sao không thấy vậy như xe slamvan bên LS chiếc monter bên LF,wasinhton bên LV tìm không thấy nhưng cũng cám ơn bác super man nhiều nhé

Hay wa' huynh ơi !!!!!!! Ra nhiêu thứ dữ vậy nhưng hinh như huynh post sai huynh ghi có 50 tags nhưng đệ thấy đến 100 điểm tags trong bản đồ đó thì 50 cái nào đây huynh !!!! He he he he !Đệ nói chơi thôi chứ cả 100 cai đều thật nhưng snapshots là gì vậy huynh????? Nói cho đệ biết cái.

Snapshot là điểm chụp hình - tôi vẫn chưa biết nó ra sao nữa - phải đem theo máy ảnh !!!

To view links or images in signatures your post count must be 1 or greater. You currently have 0 posts.
    P
    & T
    To view links or images in signatures your post count must be 1 or greater. You currently have 0 posts.

<<< 3 - 7 - 05 >>>

D@y For3v3r

Trích dẫn Từ bài viết của hunter_boss
    cho hỏi tui tìm có vài cái xe sao không thấy vậy như xe slamvan bên LS chiếc monter bên LF,wasinhton bên LV tìm không thấy nhưng cũng cám ơn bác super man nhiều nhé
    Có 1 số xe phải hoàn thành nhiệm vụ nó mới xuất hiện : vd Hotring Racer với Monster ở LS thì chỉ xuất hiện khi về nhất chặng đua 8-Tracks trong sân vận động LS.
    Coàn chiếc máy bay vận tải to nhất GTA SA AT-400 không biết làm sao nó mới xuất hiện nhỉ ? có bác nào biết hôn?
    Bác nào kô biết chụp ảnh tui chỉ cho

None of signature^_^

Đang làm mấy cái nhiệm vụ tìm xe nhưng khổ nỗi các xe này ở xa nhau quá. Điểm tập kết ở SF mà toàn phải chạy qua LV và LS để tìm thôi.

Ko biết có bạn nào biết có loại máy bay nào trong GTA:SA có khả năng chở xe từ nơi này qua nơi khác ko vậy ?

Tui nhớ là 1 trong những nhiệm vụ để cướp nhà băng là mình lái được 1 cái trực thăng mà có miếng nam châm để hút xe đó. Tui thấy cái trực thăng đó ở sân bay mình mua nhưng mà nó lại ko có cái nam châm để hút. Làm cách nào để có cái nam châm đó vậy !

_Vô lại trại lính mà mình làm nhiệm vụ cướp xe tiền đó - lấy chiếc máy bay đó - bay vào gara xe !!!

P
    & T

<<< 3 - 7 - 05 >>>

D@y For3v3r

Trích dẫn Từ bài viết của Knight!
    Coàn chiếc máy bay vận tải to nhất GTA SA AT-400 không biết làm sao nó mới xuất hiện nhỉ ? có bác nào biết hôn?
    Hehe , tui nhầm , hoá ra chẳng cần làm nv gì cả , nó nằm sẵn ở đấy nhưng ở trong hangar nên mình không để ý+_+ . Các bác vô lái thử đi , y như lái A320 ấy

Trích dẫn Từ bài viết của Super_man_199
    Đang làm mấy cái nhiệm vụ tìm xe nhưng khổ nỗi các xe này ở xa nhau quá. Điểm tập kết ở SF mà toàn phải chạy qua LV và LS để tìm thôi.

Ko biết có bạn nào biết có loại máy bay nào trong GTA:SA có khả năng chở xe từ nơi này qua nơi khác ko vậy ?

Tui nhớ là 1 trong những nhiệm vụ để cướp nhà băng là mình lái được 1 cái trực thăng mà có miếng nam châm để hút xe đó. Tui thấy cái trực thăng đó ở sân bay mình mua nhưng mà nó lại ko có cái nam châm để hút. Làm cách nào để có cái nam châm đó vậy !
    Tui hoàn thành được list 1 rồi , list 2 có cái Stafford chưa rõ mặt mũi nó ra sao.
    Cái máy bay đó hình như là chiếc LEVIATHAN có gắn cục nam châm , nhưng mình không tìm được nó đâu , tui vô trai lính cũng không có nốt . Chắc bác định dùng nó để đem xe về cho nhanh hả?

None of signature^_^

Tui hoàn thành được list 1 rồi , list 2 có cái Stafford chưa rõ mặt mũi nó ra sao.
    Cái máy bay đó hình như là chiếc LEVIATHAN có gắn cục nam châm , nhưng mình không tìm được nó đâu , tui vô trai lính cũng không có nốt . Chắc bác định dùng nó để đem xe về cho nhanh hả?
    Thì chính xác là như thế chứ còn gì nữa ! ^_^
    ĐI đi lại lại giữa cách thành phố là tui ngại muốn khóc luôn. Chẳng may đang đi trên đường cao tốc bỗng nhiên phanh trượt thế là cả xe lần người lao tõm xuống nước trong khi chỉ cách SF có vào giây nữa thì chắch là tui sẽ phát điên luôn quá ! T_T

Ai bít thì tìm chỉ dùm cái nha !

_Thì sau khi mình làm xong hết NV ở SA, trong đó sẽ có 1 NV kêu là lấy chiếc trực thăng có gắn nam châm đi kéo mấy chiếc nào đó. Làm xong NV đó thì sẽ có cái trực thăng ở nhà sân bay bên LV. Sau đó lại đó là có mà

My Gallery:

Trang 1 / 4 123 ... Cuối cùngCuối cùng

Bookmarks

Bookmarks

Quyền hạn