Vindictus ( Maginobi Heroes Eng Ver ) - Ngày ra mắt gần kề !!

Thảo luận trong 'Vindictus' bắt đầu bởi zZNewAssassinZz, 2/5/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. mr.anthony

mr.anthony Mr & Ms Pac-Man

nguy hiểm, nguy hiểm......................................................

2. benreaper

benreaper Mario & Luigi

CÓ lẽ ông chưa đi kill Gấu thì phải @_@

Đi dun đó pt dc 6 đứa lận 8-}

3. trangiaminh

trangiaminh Mario & Luigi

À , thì ra là vậy , mình chưa kill gấu bao giờ , chờ có Evie òi mới kill , sorry bạn benreaper.

Chỉnh sửa cuối: 25/9/10
  4. Thir13en

Thir13en Donkey Kong

....Fixed lại bài vì lí do kĩ thuật..

Các file đính kèm:

Chỉnh sửa cuối: 26/9/10
  5. ngoclam29

ngoclam29 Youtube Master Race

còn 1 key vindictus đây, để tránh việc 1 đi ko trở lại sẽ send qua private message forum cho bạn nào pm đầu tiên và phải đưa key nhận được lên đây

6. Manhhiptn

Manhhiptn T.E.T.Я.I.S

Mình vẫn chưa solo nổi con gấu. :(. Syvil chỉ vài chiêu đi.

7. BananaSkin

BananaSkin Vũ trụ đệ nhất Vỏ Chúi GVN Veteran

làm theo hướng dẫn nhưng tới cái hình thứ 3 từ dưới lên nó ghi không có cách nào để kết nối =-="

8. [Rock0eM]

[Rock0eM] Dragon Quest

^
    Quote vãi hàng!
    Mềnh xài cái proxycap thấy bình thường mà, có j khó khăn đâu trời!
    Làm theo ông Syl hướng dẫn xong kiếm cái key active acc rồi vào đánh tá lả luôn!

9. kiendaide

kiendaide T.E.T.Я.I.S

con gấu solo cũng dễ có khi còn dễ hơn gnoll chief mỗi tội mất thời gian vãi lều, thấy thử ném cái nồi sắt vào đầu nó cũng rụng mắt ra được cóc cần spear :)) , mà boss ngu có vài trò làm đi làm lại , đc cái damg to còn lại chả có cai vẹo j

10. trangiaminh

cảm ơn bạn Thir13en , nhưng mà mình thấy cái YourFreedom đâu có ai xài , vì vậy cái này hơi thừa. Thay vào đó bạn nên post mấy con proxy US còn xài tốt cho anh em thì tốt hơn . :)

11. Thir13en

Thir13en Donkey Kong

đc thì chụp cho tui cái hình mà cậu gặp, chứ nói ko khó hình dung wa', hay là cậu gặp lỗi khi nó check và phân tích thông tin từ server? Nó ko tìm thấy các máy dịch vụ server nào àh ?

---------- Post added at 00:39 ---------- Previous post was at 00:31 ----------

Thật ra tui thử điên đầu từ lúc nó cho test đến h, nhưng mỗi tội con PC ở nhà bị vọc wa' nên mất tùm lum file hệ thống, điển hình là workstation service, làm cho lúc đó tui điêu đứng ko làm cách nào mà chơi VIN đc, cài cái AOL thì hư lên hư xuống, mãi mới tìm thấy trên mạng cách mà mấy thằng Bồ Đào Nha, hay Tây BN xài tool để chơi VIN, wê cài lại WIN + làm như tụi nó y như rằng vào đc, còn AOL thì ko cách nào vào đc trang chủ.
    Đúng là chơi VIN thì có nhìu cách nhưng tui thật sự thấy cái này hiệu wả, còn cứ xài Proxy thì lúc nào nó die ko biết đc, thường thì cao lắm 2week là nó chết dzi' rồi, mất công kiếm lại, mà chưa kể proxy còn phải check con nào latency ngon mới chơi nổi, ko thì cũng như ko.
    ------
    Tóm lại cái Proxycap kết hợp với YrFreedom này khá tốt, thời gian kết nối rất lâu mới dis (tui wang máy từ sáng tối đến sáng chưa thấy dis j)...

12. trangiaminh

bạn Thir13en, cái 127.0.0.1 là IP gì vậy ?

13. Thir13en

Thir13en Donkey Kong

sặc...cái đó là local IP đó, là chính bản thân máy mình đó...Đồng dạng với việc tại sao ở AOL lại tạo 1 cái profile khác để là HomeNetwork nhưng vẫn thông wa nó (AOL) mà change IP of US.
    @trangiaminh: ....cậu test IT tui ah (-_-!

14. nxpine82

nxpine82 Donkey Kong

To Thir13en:
    Cho mình hỏi tý: nếu dùng proxycap thì lúc pt đi Dun dc mấy vạch Sign ? Tại đang dùng của AOL rồi, nếu cũng 1 vạch thì ko đổi sang nữa.

15. trangiaminh

không phải , ý tui là điền vào 127.0.0.1 luôn à hay là điền địa chỉ IP của máy mình và xem IP đó ở đâu.

16. Thir13en

Thir13en Donkey Kong

Cứ điền y như vậy, nếu khác tui đã ghi khác rồi chứ để zay chi. Cứ yên tâm mà ghi y như guide đó :)

---------- Post added at 01:44 ---------- Previous post was at 01:42 ----------

Cũng 1 vạch ah, chẳng thấy khá hơn là mấy. Tạm thời chưa biết tụi nước ngoài fix cái đó ntn, nhưng mình bị sao thì tụi ngoài US cũng y như thế thôi. Có khác chăng là xa hay gần hơn 1 chút + dịch vụ IPS ở nước nó.

17. nxpine82

nxpine82 Donkey Kong

mình nghe nói soft Lower Ping giải quyết dc tình trạng 1 vạch này, nhưng ko có crack soft nên chưa test dc. bác nào có ý định bỏ $ ra mua VPN nước ngoài thì nên tham khảo bọn này

18. ztottiz

ztottiz Donkey Kong

lowerping và VPN là 2 dịch vụ hoàn toàn khác nhau. Lowerping cũng không bao giờ có crack đâu mà mơ nha bạn vì nó hoạt đông cũng dựa 1 phần vào proxycap hay proxyfer là chính . nhân tiện đây thì lowerping cũng như 1 số site tương tự không hoặc là chưa hỗ trợ giảm lag cho Vindictus

p/s: max speed của VPN cũng chính = tốc độ đường truyền của bạn đang dùng chứ nó không có tăng thêm đâu . Chức năng chính của VPN là fake IP, bypass các site cấm và internet sercurity chứ ko phải giảm lag khi chơi game . Tuy nhiên nó rất ổn định và hơn proxy nhiều :D . Có tiền mà muốn chơi ổn định và nhanh chóng thì cứ VPN :D

19. karma2

karma2 C O N T R A

Ôi giời mò mấy ông nội proxy nhức hết cả đầu , AoL tiện nhất \m/

20. syvil

syvil Liu Kang, Champion of Earthrealm GVN Veteran

Có sự khác biệt rất lớn giữa 1 vạch của AOL và 1 vạch khi bạn dùng mạng của chính mình :D
    Theo kinh nghiệm của tôi, dùng mạng của mình chơi mặc dù vẫn 1 vạch nhưng hầu hết (phải đến 80%) lần pt với tụi US đều không lag hoặc lag rất ít.
    Dùng AOL thì 100% là sẽ lag, và lag rất nhiều.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.