Jukanius
Nghề nghiệp:
Game Artist & Author

Chia sẻ trang này

Jukanius

Đào Viên Tiểu Họa Gia, Nam, đến từ Hà Nội

GVN Veteran
    1. Jin Axl
    2. nhomhoanmy
      nhomhoanmy
      Hỏi ở gameVN có khi chẳng ai đê ý, bác có facebook của mem DWO ko :D?
    3. nhomhoanmy
      nhomhoanmy
      Mod ơi cho hỏi DWO Z có guild việt ko vậy :D?
    4. KimLongo0o1
      KimLongo0o1
      mod ơi duyệt bài cho mình đi tks nhiều
    5. zPHONGz
      zPHONGz
    6. sexyboy1504
      sexyboy1504
    7. j3oypr0kut3
      j3oypr0kut3
      bạn ơi duyệt bài giùm mình với
    8. StuWolf
      StuWolf
      hey ông juka lâu quá ko gặp. cho tui hỏi mấy cái về age of wushu đi :(
    9. SnowlightXII
      SnowlightXII
      Ah mà mih quên tks Juka vì đã share clip XD, thật ra thì bạn thì không rõ mình nhưng mà mình cũng hay để ý bạn, vì tính mih từ trc đến h trong việc chọn ng để thiết lập xã giao khá là kĩ, mà nick gamevn thì mih đổi hoài theo IGN nên cũng chưa tiện lắm ( định kiếm cái biệt danh hay ho và chết lun với nó XD, kiểu thương hiệu vĩnh cửu như IceFrog creator của dota hay Dendi - teamleader của Navi team thi đấu dota2 í XD ), nên nếu lúc mình pm lần đầu tiên nếu có thấy lạ vì mih ở đâu trên trời rơi xuống bắt chuyện thân mật thì cũng đừng quá ngạc nhiên nghen XD Nguyên cái box DWO có mỗi Juka với anh JakeSatan là mih "để ý" XD Cũng như bên box Vin mih hiện tại để ý mỗi LGD XD
    10. SnowlightXII
      SnowlightXII
      Mih cũng là fan của ARPG hash'n slash hay non target như Juka nên cũng mò kiếm khá nhiều game như vậy để chơi, exp chắc cũng tạm đủ XD, gameplay thì mih có thể nói sơ sơ là mih định thiết kế chế độ control combat tương tự như DWO, PvE học theo Vindictus,và các chế độ chơi thì như cái ArcheBlade mới ra, hi vọng có thể phù hợp và ko quá sức họ, họ định làm cho STTK theo hướng esport, chắc là để đi đường dài, sau vụ 2112 và 7554 mih nghĩ là họ cũng rút kinh nghiệm nhiều rồi ! Gameplay như thế ổn mà phải ko ? Chỉ sợ vụ đồ họa tầm trung thôi chứ game xấu mà gameplay hay vậy chắc cũng đủ "hút máu" nhỉ XD ?
    11. SnowlightXII
      SnowlightXII
      Mình không phải là nhân viên của họ, nhưng mà việc mình đang thiết kế gameplay cho họ thì là đúng, nói chung là căn nguyên sự việc thì cũng lằn nhằn, đầu tiên mình đang có kế hoạch theo học multi media vì mih muốn trở thành game designer, mà đang làm thêm bên mảng comic, trong group của mình có một anh ảnh từng là đối tác vẽ concept art cho Emobi, mih thì từ hôm nghe tin về STTK nên cũng có dự định riêng, ảnh biết việc đó nên giúp liên lạc với studio, nên h mình chỉ việc thiết kế và trình bày làm sao cho nó hợp lí, hi vọng là ok !
    12. SnowlightXII
      SnowlightXII
      Juka ơi, mih sorry trc vì đã làm phiền bạn ! Bạn có còn lưu giữ lại link video của các trận Mock không Mousou nào hay hay của DWO không ? Của người Việt mình thì càng tốt, mình vừa tìm khắp box xong nhưng mấy link của các trận tournament bị hỏng hết rồi ! Bạn có thể tìm lại và send qua giúp mình đc ko ? Mình tìm để tổng hợp tư liệu cho việc thiết kế gameplay của Sát thát truyền kỳ để gửi cho Emobi, đây là một ARPG Vn do Emobi sx,chắc bạn cũng có biết mà p ko ?
    13. SnowlightXII
      SnowlightXII
      Vậy thì tiếc ghê =.,= dù sao cũng tks bạn vì đã rep mình, h thi thôi chắc mình vào server RedPhoenix vậy ~....~ cơ mà nếu bạn có chơi lại thì hi vọng có dịp gặp bạn ingame ha ^ ^
    14. SnowlightXII
      SnowlightXII
      Hi Juka XD ! Chắc là bạn không biết ( hoặc không nhớ mình đâu ), hồi trước khi bắt đầu chơi DWO, mình vào Wu nên có gặp và đc bạn help mình vài lần, sau đó game up lên bản có Machao faction nên mình chuyển sang Shu, vì thế ko gặp bạn nữa ! Nhưng mà mình vẫn ấn tượng và nhớ nick gamevn của bạn XD Chẳng là mình vừa bắt đầu chơi Age of Wushu, thấy bạn làm mod của box là mừng húm, không biết bạn đang chơi ở server nào của US thế ? Mình dọn qua chơi cùng cho vui :D
    15. storm_desert
      storm_desert
      Vậy nếu có ai không chơi nữa, chơi ít, hoặc đồng ý share acc thì cho tôi nhé:D. Thanksssss
    16. storm_desert
      storm_desert
      chết nhầm tên Ichimaru là tên con Voi :)) Quên tên nhân vật rồi :)) H Satan chắc vẫn dùng nó làm clone bên Thục đó :D
    17. storm_desert
      storm_desert
      Juka có AHT CACK không share tôi chơi với (Ichimaru ở DWO - chả biết ông có nhớ không @@)
    18. mr..white
      mr..white
      Bác lập 1 topic chat cho ae box CACK có chỗ chém gió đi:D Mà bác ở ngoài HN à?? Ở đâu thế??
    19. mr..white
      mr..white
      Ừ Thank bác nhé:)
    20. mr..white
      mr..white
      Chào bác:D Cho mình hỏi tí là không biết forum mình có được phát code test CACK không???
  • Đang tải...
  • Đang tải...
  • Giới thiệu

Nghề nghiệp:
    Game Artist & Author

Chữ ký

Inner Peace
    Inner Peace